ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• WELCOME ABKC CHAMPION TO THAILAND
    AND BADASS BOY..... :p

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3213_resize.jpg 36K
  • มันเอียงไปหน่อย 555
  • ตัวนี้คงอยู่ในฝันของหลายๆ คน แต่สายเลือดมันจะอยู่ในไทย เร็วๆ นี้
    ท่านที่สนใจลูก MIAGI โทรมานะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    miagi01.jpg 66K
  • นี่ก็ชอบจังเลย ใครอยากได้มั่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3211.jpg 17K
  • ตัวในคลิปโดนๆลูกใครหลานใครแถลงหน่อยครับ คุณต้อม
  • ลูกๆ เรา เจอกันที่งานประกวดนะจ๊ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    champingout-02-12-2011glenhelenpark003.jpg 139K
  • คุณ Man500 ต้องรอเจ้าของเขาเปิดตัวเองนะครับ
    สนใจ หลังไมค์โลดดดด
  • แต่ที่แน่ๆ มันจ่ายลูกออกมา "ดั้งหาย" ซะง้านน
    image
    ไฟล์แนบ
    PP.jpg 39K
  • ผมไปหาข้อมูลดูแล้วครับ สุดๆจริงๆสาย Golden Boy รอชมครับ
  • เล่นของแรงอีแล้วนะท่านต้อม55555555555
  • เอากันใหญ่ อีกหน่อยเมื่องไทยจะต้องกลายเป็นมหานครของบูลลี่งามๆแน่นอน
  • ว้าววว คึกคักอีกแล้ว
  • อยากกินเค้กช็อกโกแล็ต5555
  • ตอนนี้ก็เรียกได้ว่า ตลาดไทย คือตลาดมหานครบูลลี่แห่งใหญ่ของโลกแล้วเพ่มาร์ค 555

แรงดี สีไม่ตกเทรน
    คึกคักกันหน่อยพวกเรา

ตัวนี้ฝากหมวดนะคร๊าบบบ อิอิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    SUNSHINE1.jpg 11K
  • น้ำมาน้ำท่วมกระเป๋าเงิน เงินหดอยู่ครับพี่ช่วงเนี้ย555
  • ลงคลิปในเว็บแล้วนาหมวด
  • ขอบคุณครับพี่
  • ของเค้าดีจิงๆ
  • ลูก MIAGI จะเปิดราคาอยู่ที่เท่าไหร่หละครับเนี่ยฮ่าๆๆๆ อยากเห็นเหมือนกันครับ
  • ตัวจริงเขามาแล้ว สวยมากท่านพี่
  • ไปดูไอพิทนะครับ ลงรูปไว้
  • ไปอยู่ที่ใครแล้วหละครับพี่ต้อม ลูกเจ้า Miagi
  • ใครจัดของแรงเข้ามาครับเนี๊ยะ 8-X
  • พึ่งเห็นกระทู้ โอ้วแม่เจ้า พี่ต้องจัดอาวุทหนักมาอีกแล้วววว :-D
  • พี่ต้อมไม่ลงรูปอีกตัวเหรอพี่ เดี๋ยวผมถ่ายแล้วลงให้ไหม
  • อั่นแน่ สท.เอก ไปอยู่ไหนมาครับ สถานการณ์น้ำที่สุพรรณเป็นไงบ้าง?

อีกตัวเป็นลูก DAX ครับ สีน้ำตาลช็อคโกแล็ต เรดโนสซะด้วย
    ตัวนี้เป็นถึงแชมป์ ABKC...ส่วนรูปต้องรอเจ้าของมาเปิดตัวนะครับ

อิอิอิ