ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Nose ตรังสวัสดีชาวPitbull Zone มาทักทายกัน
  • เจ้า Tigger อายุ 10 เดือนครับ
    นั่งครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3073.jpg 100K
    3444.jpg 105K
    3333.jpg 87K
  • ยืนครับ
    ไฟล์แนบ
    3100.jpg 102K
    3777.jpg 93K
    3094.jpg 102K
    3090.jpg 108K
    3111.jpg 100K
  • ติ ชม คุยกันได้นะครับ
  • ดูในภาพตัวมันสูงจังเลย ครับ ลูกเต้าเหล่าใครครับ ที่สำคัญคือสูงเท่าไรครับ (ถึงหลังนะ) ผมฟินนะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0133.jpg 97K
  • แหม่ เสียดายจังเมื่อ2-3เดือนก่อนเพิ่งไปตรัง2-3วัน ถ้ารู้จะขอไปชมตัวจริง.หน้า,หัวสวยครับ ลูกเต้าเหล่าใครครับเนี่ย.
  • :o068: สวัสดีครับคุณฟิน คุณtee และทุกท่านที่แวะเข้ามาทักทายกัน เจ้า Tigger สูงประมาณ 22 นิ้ว แม่ของมันชื่อเจ้า เมาท์ เป็นลูกเจ้า ONE ONE + NANCY ของพี่โอ้ ครับ.
    ของคุณฟินละครับ หล่อล่ำดี ชื่ออะไรหรือครับ กี่เดือนแล้ว Red Nose สีขาวซะด้วย.
    :o023: ชาวตรังยินดีต้อนรับครับ คุณ tee_mustang.
    ไฟล์แนบ
    IMG_3067.jpg 102K
  • ขอบคุนครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF1823.jpg 57K
  • ขอบคุณมากครับ คุณbigpompam ของผม 9เดือนครับ สูง19นิ้ว หนัก30 กก.เองครับ แต่อาจเพราะมันสีขาวมั้งเลยดูว่าตัวมันใหญ่ พ่อมันเป็นลูกไทเกอร์ครับ ส่วนแม่ไม่ทราบครับ แต่สอบถามเจ้าของเดิม เขาบอกว่าชื่อ ขนมจีน
    สีขาวล้วน อยู่แถวดินแดง ผมเองก็อยากจะเห็นแม่มันจริงๆ555
    กล้ามเจ้าTigger ชัดดีครับ ของผมมันดูบวมๆๆอิอิ เพราะไม่ค่อยพามันวิ่ง ว่าจะซื้อเครื่องวิ่งมาก็ไม่เอาดีกว่า เพราะเวลาผมพามันไปวิ่งผมจะได้ออกกำลังกายไปด้วย เป็นการบังคับตัวเองไปในตัวครับ
    ส่วนตัวของคุณตี๋ ก็ไม่ใช่เล่นๆนะเนี่ย ตัวนี้
    ของผมมันดูไม่หนุ่มซักที หน้ามันเด็กกว่ารุ่นเดียวกันเยอะ ดูไม่ค่อยโหดเลย อาจเพราะมันสีขาวด้วยมั้ง 555อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0179.jpg 67K
  • :003: เจ้า Tigger เดินวันละ 15 นาที วิ่งวันละ 2 กิโล (ไม่รู้ว่ามากหรือน้อยไปหรือเปล่า)
    ขอถามผู้รู้ด้วยนะครับ :o001:
    :o005: ของคุณฟินละครับชื่ออะไรหรือครับ หน้าคล้ายปู่มันเลยนะครับ หล่อมั่กมาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_3108.jpg 97K
  • ขอบคุนครับคุณ ฟิน.คุณ bigpompam ลองสลับกัน ผมว่าดีกว่าเดิมแน่ คือ วิ่ง15นาที จูงเดิน2กิโล ในลักษณะที่ให้มันลากและเราดึงฝืนๆไว้อ่ะครับ.
  • คุณ bigpompam ของผมชื่อ Jumper Rider เรียกสั้นๆว่า Jumperครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0354.jpg 90K
  • www.rednose2008.co.cc เชิญมาร่วมแสดงความคิดเห็นกันได้ที่บอร์ดเราครับ
  • ตรังมีที่ไหนตัดหูพิตบูลบ้างคับ หมาอายุ 3 เดือน เพิ่งกลับมาอยู่ตรังคับช่วยแนะนำหน่อย
  • ผมย่านตาขาวครับ ถนนท่าบันไดครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 168K