ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหน่อยครับ
  • ดูแล้ววิจารณ์หน่อยครับเป็นอย่างไรบ้าง
    6 เดือน เพศผู้
    ขอบคุณครับ
    ปล.ไม่ค่อยมีความรู้
    ไฟล์แนบ
    DSCF0821 (Medium).JPG 100K
  • สี สวย ดี ครับ

6 เดือน เอง โตได้อีก มากมายครับ

หา อะไร เล่น กับ น้อง หมา มากๆๆนะครับ

ไป ว่ายน้ำ สปิงโพร์ หรือ อะไร ก็ ได้ ครับ มันๆ

ดู ทรง แล้ว ถ้าได้ ลุยๆมัน แน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0301A2.jpg 22K
  • :006:ท่าทางคงจะเป็นสายกัด ท่าทางจะจี๊ดน่าดู ท่าทางโตเต็มที่น้ำหนักไม่เกิน 28 กก. ถือว่าใช้ได้:005: