ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครพอบอกได้บ้างครับว่าโตมาจะเป็นแบบไหนครับ
  • ตอนนี้4 เดือนกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ(207).jpg 22K
    รูปภาพ(209).jpg 16K
    รูปภาพ(207)2.jpg 22K
  • ลูก วันวัน+จูดี้ครับ
  • โตมาก้อเป็นพิทบลูค่ะ:013:
  • :m045:อ้าวพิทบูลหรอ นึกว่า แจ๊ครัชเชล
  • ผมว่าน่ายาวไปหน่อยครับ :m008:
  • ผมว่าน่าจะเป็นที่มุมกล้องนะ :m044::m044:
  • ใช่ครับ ส่วนหนึ่งเป้นที่มุมกล้องแล้วอีก อย่าง หมาทรงนี้ บ้างทีพอโตขึ้นมันจะ ค่อย เปลี่ยน ฟรอม์ นะครับ ใจเย็นหน่อย หากระดูดวัวให้มัน แทะ นะครับ
  • กระดูกวัว แทะแล้วจะได้อะไรหรอครับ

บอกหน่อยครับ

มือใหม่ครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
  • ก้อช่วยให้มันฟันแข็งแรง กรามแข็งแรงแล้วก้อจะได้มีที่รองรับเวลามันมันเขี้ยวงัย
    พิทบลูจงเจริญ..*..
    ไฟล์แนบ
    kong22.jpg 122K
  • ไม่ตัดหูเหรอครับคุณ new_chonburi
    เลี้ยงให้ดีเถอะครับยังงัยก็เป็นหมาของเรา
  • ถูกต้องแล้วครับ...เลี้ยงไว้เถอดครับยังงัยมันก็รักเราครับ...แต่ก็ต้องรักมันเหมือนกันนะครับ...:m001:
  • ช่ายแล้วคับ ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงพิทคร้าบบบบบ
  • ถูกต้องครับ คุณ VIGO+CHOPPER...เย้เย้...ๆๆ...:o028::o028:
  • :o001:เด๋วพอโตแล้วตอนนี้คงยืดอ่ะครับเด๋วโตอีกหน่อยจะขยายใหญ่เองครับ อิอิ ฟังมาจากคนอื่นอีกทีครับ ไปตัดหูจะแจ่มมากๆครับ เชื่อดิ อิอิ :o060:
  • แก๊งค์เริ่มคึกคักวันนี้เอารถมาเข้า 0 เสร็จประมาณเที่ยงเกาะติดทุกสถานะการณ์ครับ
    อิอิอิ

ถ้าตัดหูแล้วเอารูปมาแบ่งกันชมมั่งนะครับ
    คุณเทอร์โบมาแอบดูอะรัยครับนั่น
    :m104:
  • มาเก็บข้อมูลตามเคยแหละครับ คนนั้นน่ะ...
  • :o057:แก๊ง"PIT RANGER" ออกอาละวาดแย้ว...โย้โย้ :m086:เอารถไปเข้า 1 ไม่ได้หรือคุณ VIGO 555 ไทรทรันไปเช็คระยะหรือครับ:m086: เอ้า..ๆๆ มีมนุษย์โรคจิต(turbo)แอบดูความเคลื่อนไหวพวกเราอยู่ครับ....555
  • หมดมุขโต่เรยผมเจอมุขไปเข้า 1
    แงๆๆๆๆ
    โดนไป 1 ดอก
    555+
  • มาแล้วๆๆ ผมติดตามทุกสถานการณ์ครับ ไม่พลาดครับ:m102::m102:
  • ขอบ คุณพี่ๆมากๆครับ

ขอบคุณจริงๆ

ขอให้มีความสุขทุกๆคนครับ
  • เรื่องตัดหูผมว่า จะไม่ตัดอะครับ

มันเป็นตัวเมียเลี้ยงเอาความสามารถอะครับ

ผมชอบแบบ บู๊ๆอะครับ