ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันว่างๆ อากาศหนาวๆ บรรยากาศเหงาๆ นั่งกินเบียร์เย็นๆ ไม่รู้จะทำอะไร Upรูป หมาดีกว่า....... มันมีชื่อว่าสไตรค์ จิ๊ดพอตัว ถึงเวลาโชวว์ตัวซะที เพื่อนๆพี่ๆ ที่ผ่านไปผ่านมา เข้ามาติชมได้ตามสบาย imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01535.JPG 193K
    DSC01536.JPG 183K
  • โชวว์หล่อซะหน่อยimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01541.JPG 138K
    DSC01543.JPG 169K
  • สวัสดีครับพี่ต้น นั่งกินเบียร์คนเดียวจะเพลินเหรอครับพี่

ต้องเหล้าปั่นกับน้อง ๆ กลุ่มจันทบุรี ซัก 4-5 เหยือก ดีมั้ยครับ

strike สวยครับพี่ ไม่มีคนจอง ผมจองนะ 555555555
  • แหล่มมากพี่ ชอบๆๆๆ
  • มาแบบแน่นๆๆๆๆ (ชอบคับ)
  • ต้องขอโทษด้วยรูปไม่ค่อยชัด กล้องมันห่วย แต่คนถ่ายห่วยกว่า555 เดี๋ยวว่างๆจะถ่ายรูปตอนจิ๊ดๆให้ดู วันนี้เอาแบบหล่อๆไปก่อนนะคร๊าบบบบimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01545.JPG 170K
    DSC01549.JPG 180K
  • ตั้งโถปั่นไว้คอยเลยปอ อีกสิบห้านาทีถึงจัน ขอสัก10เหยือก อิอิ
  • ถ้าอีก 15 นาทีถึงจัน เกรงว่า จะหลับแล้ว มาแล้วปลุกนะพี่ เดี๋ยวตื่นมาปั่นให้กิน 5555555

หรือไม่ถ้าวันไหน ไม่ติดอะไร จะพากลุ่มน้อง ๆ ไปปั่นกันที่ steak house บ้านชะเมา ของพี่ต้น ซะหน่อย อิอิ
  • จัดไป ครับปอ
  • ปัยด้วยคนนะตัวเอง
  • สวยสวดยวดเลยเพ่
  • เตี้ยล่ำเลยนะคับ
  • เอ่อ ลูกใครครับ
  • ลูกเต้าเหล่าใครครับ กร่างดีแท้ :063:
  • วันหน้าเดี๋ยวไปนั่งกินด้วยคนครับพี่ต้น ฮ่าๆๆๆๆ ตัวจริงมันหล่อกว่านี้อีกนะครับเนี่ย อิๆๆๆ
  • พี่ต้นขอเบอรหน่อย
  • กินเบียรไม่เรียกนะคนเรานะ
    ตัวเมียสวยๆๆ ถ่ายเอามาให้ดูหน่อยชิ เตอะต้น ชะเมาเรดโนส :o002:
  • เอามา2หยดพอ เตรียมตัวเมียไว้เยอะ ถ้ามันไม่ตายซะก่อนนะimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3351_resize.JPG 113K
  • ไอ้Strike เป็นลูก CillCill+Mummy ของกลุ่มPitbull Power ครับ ส่วนนี่เบอร์ผมที่ขอไว่ 089-5414041 ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ตาอาร์ท2หยดจะพอเหรอ อิอิ พี่เอว่าจะโทรไปตามแล้วกลัวพี่จะไม่มา เอานังกาบา กับ นังเรดดี๊ ไปดูพลางๆก่อน เดี๋ยวถ่ายใหม่แล้วจะอัพให้ดูimageเรดดี๊imageกาบา
    ไฟล์แนบ
    DSC01278.JPG 94K
    DSC01520.JPG 83K