ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ควรดูทั้งคนซื้อและคนขาย
  • http://www.pitbullzone.com/community/discussion/26574/เพราะเชื่อใจ-คนขายสุนัขพันธุ์พิบูล
    เป็นบทเรียน สำหรับการซื้อ-ขาย ทั้งคนซื้อและคนขาย ..........ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ด้วนนะ (เรื่องยังไม่จบเพราะทั้งสองฝายยังติดต่อกันไม่ได้) ผมจะเป็นคนประสารงานให้ได้ผลอย่างไงจะมาลายงานให้ฝังimage

ผมก็ไม่ชอบเหมือนกันแบบนี้ มันต้องจบแต่จะจบแบบสวยหรือไม่สวยมาดูกัน
    ไฟล์แนบ
    vbnn.JPG 157K
  • pumjo ธันวาคม 16 Permalink
    พอดีอยู่พิดโลกค่ะพออ่านดูก้อคุ้นๆค่ะ พี่คนนี้เค้าประกาศขายหมาตั้งแต่เดือนที่แล้ว ถ้าจำไม่ผิด เป็นทหาร แถมพี่เค้าบอกว่าจะลงใต้ไม่มีคนเลี้ยงก้อเลยจะขาย บอกขายแฟนเราอยู่ที่25000 ชื่อมาโฟ เพศผู้ สีเทาค่ะ ไม่รู้ตัวเดียวกันรึป่าวเรากับแฟนนัดให้พาหมามาให้ดู เค้าก้อพามานะค่ะ หมาเค้าสวยดี มีใบเพ็ดด้วย เตี้ยล่ำ เห็นเค้าบอกเลี้ยงไว้2ตัว ตัวผู้ กับตัวเมีย เค้าจะขายตัวผู้ตัวเดียว แต่ดูจากเหตุการ์ณ เราคิดว่าเค้าอาจจะเปลี่่่่่่่่่ยนใจเไม่ขายรึป่าวค่ะ หรือขายให้ขายคนอื่นที่ให้ราคาดีกว่า เพราะเค้ามาบอกขายเราที่ราคา25000 อันนี้แค่คาดเดานะค่ะ ลองติดต่อเค้าดูอีกครั้งแล้วกันค่ะ เค้าคงไม่อยากเสียชื่อเสียงหรอกค่ะ เพราะเค้าเป็นถึงข้าราชการ แต่เค้าก้อน่าบอกเรามาตรงๆ ถ้ามาเค้าตายจิงๆก้อน่าจะรับโทสับบอกเราตรงๆซะก้อสิ้นเรื่อง ไ่น่าหนีปัญหาแบบนี้
    ...........................................................................................................
    ต้อบแบบนี้มีเหตุผล เยี่ยมเดียวพี่จะหาความจิงมาใ้ห้เอง
    :o034:
  • ขอให้จบลงด้วยดีกันทั้งสองฝ่ายครับจะคอยติดตาม
  • ฝากพี่แบดบอยช่วยติดตามให้หน่อยครับ :-D
  • 5555555 ได้คับ ;-) รับปากเลยว่าจะจัดการให้ แต่ไม่ใช่เต้นี้แน่นอนรับประกันคับบบ คนกลางน้องผมรับประกันใจใช่ได้เลย ไม่มีบรีตพริ้วคำพูดเป็นคำพูดเด็กคนนี้ใช่ได้เลยผมรับประกันimage
    ไฟล์แนบ
    186066.jpg 47K
  • ตอนแรกก็ตกใจ เห็นว่าเต้ พิดโลก
    แต่มาเอะใจนิดตรงที่ รับราชการเป็นทหาร
    แต่น้องเต้ที่ผมรู้จัก เขาเป็น โจร นี่หว่า ฮ่าๆๆๆ
  • >>> ขอบคุณคราบพี่บอยพี่ดาคราบ ที่ช่วยแก้ข่าวให้ผม คนละเต้กันนะคราบพี่น้อง... :o023:
  • >>> กำเลยพี่มาร์คก็พูดไป เอาเรื่องจริงมาแฉกันซะอีก ฮา...ๆ :o071:
  • >>> ผมจะช่วยอีกแรงแล้วงกันคราบ มีผมคนเดียวที่รู้จักบ้านพักเต้ทหารในค่าย จะตามให้นะ.. :o040:
  • เกือบเป็นจำเลยไปแล้ว พี่เต้ อิอิ :o003:
  • ผมได้ไปมาแล้วนะคับ เต้ไม่อยู่บ้าน มีแต่รถมอไซจอดอยู่ ผมเลยไปถามคนข้างบ้างเขาบอกว่าพ่อเต้มารับไปต้อนเช้าผมเลยเขียนกระดาษติดไว
    .....เต้พี่มาเอากรางไปแล้วนะเต้ แล้วเรื่องขายหมาเราก็คืนเงินเขาไปเถาะน้องชายมันไม่คุ่มกันกันเราแล้วเราก็รับราชการด้วย คืนเงินเขาไปมันจะได้จบ พี่เป็นหว่านะถ้าไงโทรหาพี่ด้วย........
    .....แต่ไม่รู้จะได้ความอย่างไงนะคับคงต้องรอคำตอบจากเต้เท่านั้นผมก็ช่วย พี่345... ได้แค่นี้และคับ
  • :063: มากท่านบอย หลังจากการอ่านกระทู้นั้น ผมว่ามีพี่นี่แหละที่น่าจะช่วยเขาได้ :033:
  • พี่บอย ภาพ พี่ ตอนเป็นไอคอน เล็กๆๆๆ ผม นึกว่า พี่ เอา ปืน จี้ เข้าขมับ ตัวเองซะอีก....... :-D
    (ไม่ได้แล้งแซวแต่เข้าใจแบบนั่นจริงๆ) รุปเท่มาก แนวการ์ตูน
  • 55555 เรื่องบางเรื่องเข้าใจผิดกันได้คับบไม่เป็นไร ผมก็จะติดตามให้ตลอดแต่จะได้ผลออกมาอย่างไงไม่รู้นะคับ
  • ขี้ เยี้ยว ไม่ออก บอกแบดบอย...ที่เคยได้ยินถูกต้องมั้ยครับ...555 =D>
  • เฮ้ย ตามแล้วต้องสำเร็จดิ อย่าให้เสียชื่อแบดบอยเด็ดขาด เป็นประธานกลุ่มพิดโลกนะท่านอย่าลืม
    พี่ฝากความหวังไว้ที่ท่านด้วยครับ พวกเราช่วยกันกดดัน ตาบอยหน่อย ฮา ...........
  • น้ำใจท่านบอย เยี่ยมจริงๆ
  • ขอให้จบลงด้วยดีนะครับพี่บอย :063:
  • พี่บอยเอาอยู่ =D>
  • เดียวจัดให้แม่งผมบ้ายอซะด้วยสิ แต่ก็มีบางลาย(ลูกค้า) โทรมากวนตีนก็มีเยาะนะ ไม่รู้ทำไงแต่อย่าให้รู้ระกันผมแม่งคนบ้าด้วยรู้เมื่อไหรเจอที่งานใหนจะเข้าไปตบแม่งจิงๆๆ ไอ้เด็กเวณณ ไม่รู้จักกูซะแล้ว ถ้าผมรู้แล้วผมไม่ทำจิงเลียกผมไอ้ลูกหมาได้เลย แม่งกึ๊ดจิงๆๆ :o019:
  • ยอมรับว่าขึ้นจิงๆๆ ไอ้เด็กเวณเดียมกูรู้ก่อนนะว่าใคร เจอกันแน่จะได้รู้ว่าใครเ้ล่นได้ เล่นไม่ได้บ้าง
    image
    ไฟล์แนบ
    บอย0.jpg 27K
  • ผมมีจิตรใจดีรักและยอมรับทุกคน และให้โอกาศกันน้องๆและให้คำปรึกษาเรื่องหมาโดยที่ไม่มีหมกเม็ด แต่ถ้าจะโทรมากวานตีน คิดดีๆว่าคุณกำลังคิดจะเล่นกัยใคร ผมไม่ได้บอกว่าผมเก่งผมเจ๊ง หรือใหญ่มาจากใหน แต่ผมคนจิงนะคับ อย่ามาเล่นกับผม ดีกว่าผมไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณ!!!!!!!!!!!!
  • ใจเย็นพี่บอย
  • สุดติ่งตลิ่งพัง มันต้องแบบนี้ครับ

ตนจริง ใจถึง พึ่งได้ กลุ่มพิดโลกไม่มีชายผู้นี้คงมาไม่ได้ถึงขนาดนี้ :-D
  • สมาชิกใหม่ครับ จะเข้ามาบอกว่าชอบสไตล์คุณ bad191มันส์ดี ตรงดี จริงใจดี

เหมาะกับหมาพันธุ์นี้มาก ถ้ามีรูปหลุดจูงพุดเดิ้ลคงฮาน่าดู 55555555555555

• 5555555 ยินดีต้อรับหรับคับท่าน ผมคนจิง จิงใจ ใส่ใจ ทุกลายละเอียดคับบบ ขอบคุณสำหรับคำชมกันเดอ
  • จัดหนักกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • อีกมุมของคนดัง พี่บอยพิษณุโลก มีอะไรใหม่ๆๆให้ค้นหาอยู่ตรอด ชอบครับ ตนจริง เสียงจริง
  • ดังเดอะอะไรเราก็คนเลี้ยงหมาเหมือนกันอย่าคิดมาก ทำเพื่อสังคม สังคมเองและที่เห็นว่าเราเป็นคนอย่างไงแล้วทุกคนก็จะยอมรับตัวเราและรู้จักเราก็เท่านั้นเองอย่าคิดมาก รักในสิ่งเดียวกันก็พอแล้ววว :-))
  • ผู้ชายคนนี้มีดีที่จริงใจ เย้ๆๆๆ

ขอลูกหมาตัวดิ จะเอามาปิ้งกินแก้หนาว ฮา .....
  • หมานะคับไม่ใช่ไก่ถังวังทอง อิๆๆๆๆ :-))
  • เท่จัง เห็นขนด้วย 555+
  • bad191ร้านพี่อยู่พิกัดใดของพิตโลกหรือครับผมอยากเข้าไปคุยเรื่องงานบ้างอย่างด้วยนะ
  • อยู่ข้างโรงพักเลยคับติดกับศารปู่ดำร้ายป้ายคับ 085-5934744
  • แจ่มมากเลนพี่แบดบอย..อย่างนี้ต้องขอเชิญมาเที่ยวงานประกวดพิทบูลที่ภูเก็ตแล้ว...
    :o001: