ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีใครอยู่อหนองแขมบ้างครับ
  • แดง (เน็ต สาย5):

ดีครับ ผมอยู่สาย5 หน้าหมู่บ้านอ้อมน้อย ครับ
  • ดีครับ ผมบางบัวอทงนะครับ สาย 5 บางบัวอทง ไม่ไกลกันนะ หนองแขมก็ไม่ไกล กันเท่าไร นะครับว่าไหม
    ไฟล์แนบ
    DONUT3.jpg 63K

ครับ คุณWindesel ยินดีที่ได้รู้จัก หมาของคุณสายไหนครับ (ผมเพิ่งเลี้ยงได้ 4 วัน)
  • Chat:

สวัสดีครับ ผมอยู่สาย 3 ยังไงมี Meeting อย่าลืมชวนกันบ้างนะครับ
    Chat_ck@hotmail.com

หวัดดีทุกท่านครับ ใครอยู่แถวบริเวณนี้ช่วยโพสลูกสุดที่รักหรือความคิดเห็นตลอดจนคำแนะนำต่างๆที่เป็นประโยชน์ ส่วนตัวผมเพิ่งเลี้ยงได้แค่ 5 วันเลยไม่มีความคิดเห็นนะครับ
  • รอโตอีกหนอ่ยจะลงให้ดูตอนนี้ป่วยอู่ย(ตอนนี้ยังกับชิวาว่า5โลเอง)
  • ดีครับ...อยู่กระทุ่มแบนครับ ยิดีที่รู้จักครับ
  • :o001:อยู่ปากเกร็ดขะรับ แต่ก่อนไป สมุทรสาครบ่อยอ่ะครับ อิอิ สมุทรสาครมีแค่2อำเภอเองนี่ครับ อิอิ
  • ผมอยู่ท่าพระ ครับคุณCHOPPER...แจมได้ป่ะ....555:m012::m012:
  • :o060:คุณAA อัพรูปด้วยน๊าก๊าบบ
  • ผมอยู่เมืองเก่ายุดยา ได้มั๊ยคับ
  • :m021::m021::m021:คุณ vigo อยู่เมืองเก่าเหรอ ครับ ผมเป็นคนอ่างทอง คับ แต่ ปกติ อยุ่ กรุงเทพ เสาร์+อาทิตย์ จะกลับอ่างทอง คับ
  • อยุ่แถวๆโรจนะ อยุธยาหน่ะครับป๋ม
  • ::m107:ท่าพระ ใกล้กระทุ่มแบน กระทุ่มแบนใกล้หนองแขม อนุโลมได้ครับ ตกลงแจมได้ครับ ดีดีครับ:m008: :m006:แต่แถวๆโรจนะ อยุธยาหน่ะ ไกลไปหน่อยนะแต่ว่าไม่มีปัญหาครับเพื่อนกันอยู่แว๊วครับยินดีเสมอครับ แฮะ แฮะ พูดเหมือนเป็นเจ้าของกระทู้เองเลยเน้อ...อายจัง:m024:
  • อ่านกระทู้แบบนี้ที่ไรก็อารมณ์ดีทุกที เห็นวัยรุ่นเขากะหนุงกะหนิงจีบกัน แก่ๆแบบเราก็พลอยมีความสุข
    ลุงอยู่คลองสามวา มีนบุรี จอยด้วยได้เป่า ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • :o028:555.....เพื่อนๆๆครับ ลุงมาร์คแกจะมาแจม กับพวกเราได้อ่ะป่ะค๊าบเพื่อนๆๆ....555 :o028:โอ้โห้..คุณCHOPPER อยู่โรจนะ อยุธยา ไกลจัดผมไม่ให้มาดีก๊าครับ กว่าจะมาถึงพวกเราคงหลับหลายตื่น..555:m086: ล้อเล่งครับคุณ VIGO แก๊งเดี๋ยวกันอยู่แว๊ว รอได้เสมอ..เสมอ :063::063:
  • :o023:ลูกชายโผม...กร๊าบๆๆๆ......คุณ pitbullwa รูปนี้คุณ NISAN เขาทำให้.....:o068:
    ไฟล์แนบ
    4a7eea61872385a5e74ed1bb840d9a84[1].gif 112K
  • จะว่าไป เมื่อสามสี่ปีก่อนผมไปโรงงานแห่งหนึ่งที่ นิคมฯโรจนะบ่อยๆ
    อีกหน่อยทำเว็บบล๊อค จะให้แก๊งค์นี้ช่วยบริหารสักบล๊อค ช่วยคิดๆชื่อบล๊อคไว้นะ
    คนอ่านน่าจะตรึม
  • ยุดยาแค่นี้เองคับ
    แค่ร้านคุณช๊อบเปอณืแปร๊บเดียวถึง
    ยิ่งกินฟรีด้วยแล้ว ไปได้
    แถวร้านคุณช๊อบเปอร์ของกินอร่อยมีเยอะ
    ของปะเลสดๆทั้งนั้นคับ
  • ลืมทุ่งครุหรือป่าว :o070::o070:

อยู่ในประเทศไทยนี่แหละ 555+ คนไทยทั้งนั้น

ลุงมาร์ค บ้านย่าอยู่หนองจอกอยู่ใกล้กันป่ะครับ :o018::o018:
  • :o001: มีนบุรีไม่ไกลๆมีบ้านญาติอยู่แถวโรงงาน FBT อ่าครับ อิอิ รบกวนป๋ามาร์คอัพเดรทลูกๆที่บ้านให้ดูด้วยจิครับ อิอิ ขาใหญ่อย่างป๋ามาร์คลูกๆเป็นโขยงแน่ๆเลย อิอิ :o003:
  • ใกล้..ไกล...เราก็คนไทยทั้งนั้นครับ....โย้โย้...:m087::m087:
    ไฟล์แนบ
    a485015[1].jpg 48K
  • เสื้อขาวนั้นใครไปบังคับเค้าหน้าตายิ้มแย้มน่าดู