ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมด้วยคร๊าบบบ...!
  • ติชมด้วยคร๊าบบบ...!
    Buboo รูปตอน 4 เดือน
    V
    V
    Photobucket

Buboo ปีกว่า (ปัจจุบัน)
    V
    V
    Photobucket
  • นึกว่าคนละตัวกัน หล่อมากก
  • ช่ายๆๆๆยังกะคนละตัวเรย สวยครับสวย
  • สวยมากเลยครับ......ช่วงนี้ไม่คอยมีเวลา จันทร์ถึงวันศุกร์สอนนักเรียน เสาร์อาทิตย์เรียน ไม่ว่างเลยครับ อาจาร์ก็สั่งงานทุกวันทุกวิชา วันอาทิตย์ที่แล้วก็กะว่าจะไปร่วมงานด้วยแต่แล้วก็เลิกเรียน 1 ทุ่ม ไม่ว่างเลยช่วงนี้
  • ขอบคุณทุกๆคำติชมครับ.....
  • To คุณ Fatman

ไว้โอกาสหน้าครับ ว่างๆเราจะรวมตัวกันอีก ช่วงนี้เทศกาลเยอะ คงหลังปีใหม่เราจะรวมตัวกันอีก...
  • เท่ ดูดี ได้ใจเลยอ่ะ
  • ขอบคุณครับ...