ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สงสัยไอ้ช้างมันอยากจะดัง
  • :022:คัยรู้รายระเอียดยังงัยช่วยบอกหน่อยนะคับเรื่องที่มันสถาปนาตัวเองเป้นประธานชมรมพิทบูลขอนแก่นแต่ถ้ามันเป้นเรื่องจิงผมว่าชมรมที่ขอนแก่นมีหวังต้องชิบหายแน่คับได้คนเหี้ยๆแบบนี้มาเป็นประธานชมรม
    มันน่าจะเป็นประธานชมรมหน้าตัวเมียแห่งประเทศไทยนะคับ
    มันคงอยากจะดังสมจัยมั้ง
    สงสารชมรมพิทบูลขอนแก่นจิงๆ
    ชมรมดีๆไม่น่าจะมีประธานชมรมแบบนี้เลยคับ
  • ที่คุณพูดคุณมีหลักฐานหรือเปล่าครับ ไอ้คนเน่า ๆ อย่างไอ้ช้างจะมีใครเอาเหรอ พูดลอย ๆ เปล่าครับ ขอดูข้อมูลยืนยัน
    หน่อยครับ แบบนี้ผมก็พูดได้ ตอนนี้ไอ้ช้างมันกำลังจะเป็นนายกรัฐมนตรีของประเทศไทย เร็ว ๆ นี้ ขอหลักฐานยืนยันหน่อยครับคุณ Vespapink
  • ด่าพ่อแม่ต้องขอลบนะครับ
  • อย่าลบเลยครับพี่มาเฟีย

ไอ้สาดเนี่ย มันต้องดดนแบบจังๆ

ตามออร์เดอร์ที่หลายฝ่ายร้องขอไว้เดี๋ยวจัดให้

ตอนนี้ เจอบ้านเห็นหน้าเจอตัวแล้ว

ขอรอเงียบๆ สักระยะ

รับรองผลงาน รอทีมงานเด็กแว้น ว่างงานทางเหนือก่อนนะครับ

ทีมงานส่งไปตาม เจ้า เต๋าซ่าอยู่ รู้สึกว่าจะคุยดีกันแล้ว

ทริปต่อไปน้องเล็กเด็กเมื่อวานซืนช้างน้อย

ตอนนี้ ผมอยู่ขอนแก่นพักอยู่เจริญธานี

( สืบถามที่ห้องพักที่เจ้าของโรงแรมให้พักฟรี)

The Ghost
  • เรียนท่าน The Ghost

ใครจะด่ากันก็ใส่ได้เต็มที่ครับ แต่อย่าด่าพ่อแม่หรือลงรูปโป๊ ผมขอแค่เรื่องนี้เท่านั้นครับ

ขอบคุณมากครับท่าน
  • ไอ้ช้างยิ้ม
  • ช้าง เขาก็เป็นประธาน ของกลุ่มขอนแก่นจริงๆนั้นแหละ เขาไม่ได้สถาปนาตัวเองขึ้นมาลอยๆหรอกครับ
  • จะรอฟังข่าวจากคุณผีครับ