ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่ๆหน่อยครับ
  • ลูกสุนัขของผมอายุประมาณ 4 เดือนแล้วจำเป็นมั้ยครับที่เราต้องให้อาหารเค้าวันละ 3 มื้อ พอดีผมอ่านเจอในบทความต่าง ๆ หลายครั้ง แต่ไม่แน่ใจ
  • :o010:ถ้าทำได้ ก็ ดี ครับ

แต่ถ้าไม่ว่าง 2 ก็ พอ

อีกอย่าง ..................ถ้าอาหาร ก็ ขอให้ สารอาหารเพียงพอ แล้ว กัน ครับ.....อย่าไปเครียด.................:o070:
  • แล้วถ้าให้ 3 มื้อแล้วเค้าจะอ้วนมากเกินไปหรือเปล่าครับเราควรจะให้มากแค่ไหนครับ ตอนนี้ผมให้ F1 กับหมูบดต้มสุกครับ
  • อืมอย่ากถามพี่ Mancandy อีกอย่างครับ อย่ากทราบว่าสาย Gottie กับ สาย Bully มันแตกต่างกันยังไงหรือครับ พอดีตอนที่ผมเอาเค้ามาจากรุ่นพี่เค้าบอกว่าพ่อกับแม่เป็น Gottie 100 ผมไม่ค่อยเข้าใจรบกวนหน่อยนะครับ
  • ได้ครับ คุณ champ ยังไง รบกวนลงภาพ ให้ผม ดู ได้ ไหม ครับ

Gottie ก็คือ Bully ครับ

Bully มี หลายสาย ครับ

Gottie เป็น 1 สายใน Bully

อีก อย่างนะ แต่ละตัว มี ลักณะ ความ เท๋ ต่างกันไป ครับ ดูเอาเลย ครับ Gottie เทพๆๆๆๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=XXXj4OhR8aY
  • โอ้โหอย่างสุดเลยพี่เดี๋ยวผมลงรูปให้นะครับขอบคุณครับ
  • สุดๆ ครับท่านแจ่มๆ ทั้งนั้นเลย