ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารสุนัข เอ๊กซ์ตรีมบลูลี่
  • เมื่อวานไปซื้ออาหารสุนัข เอ๊กตรีมบลูลี่ราคากระสอบละ 2100 บาท
    ที่ร้าน 4แยกชลประทาน อุดรธานี
    ก่อนอื่นขอบอกก่อนเลย ว่า หมาผมไม่กินอาหารเม็ดเลย ทำยังไง ก็ไม่กิน และช่วงนี้ผอมมาก เบื่ออาหาร
    กลับ บ้านมา ก็เลย ใช้ เอ๊กตรีมบลูลี่ เอาให้เป็นขนมก่อน ให้ทีละเม็ด 2 เม็ด
    มันกินครับ เหมือนกับมันชอบด้วย กินแบบหยุดไม่อยู่ ให้เท่าไร ก็หมด
    มาตอนเช้า เอาให้กินเพียวๆ เจดดด กินจนหมด อะครับ แล้วก็อ้วนด้วย อ้วนมาก ครับ
    นี่คือความจริงนะครับ ผมไม่ได้เลียพี่มาร์ค นะ และผมก็ไม่ชอบ เลียครับ นี่พูดความจริง
    ก่อนซื้อ หลายคนก็บอกผมนะครับว่า โปรตีนมันเยอะนะ จะดีหรอ มันแพงนะ อย่างนั้นอย่างนี้
    แต่ แลกกับ ความสะดวก ความสะบายใจ หมาชอบ กินแล้วอ้วน ตุ้ยนุ้ย ผมยอมครับกับ 2100บาทที่ซื้อไป
    ตอนแรก พี่มาร์คก็บอกว่า กระสอบ ละ 2100 แต่ผมก็คิดในใจว่า อ้าว ถ้ามาถึงอุดรเขาจะไม่กินไป เป็น2200 แต่เขาก็ขายราคาที่บอกครับ 2100
    ผมใช้แล้ว นะครับ ดีจริง แต่นานๆ ไปจะเป็นยังไง ก็ไม่รู้นะครับ เด่วมา อัพ เดท
    แล้วพี่มาร์ค มี คำแนะนำอะไร ก็บอกด้วย นะครับ
    ตอนนี้ห่วง แต่ว่า "คำว่าโปรตีนเยอะไปไหม" ถ้าเราให้กินเยอะๆ ไปเรื่อยๆ จะเป็นอะไร รึเปล่า
    รบกวนพี่มาร์ค ตอบคำถาม นี้ด้วย ละ กัน ครับ

และ ผมมีอะไร ที่ค้างคาใจหลายคนอาจไม่กล้าพูด นะครับ
    แต่ผมอยากจะให้มันเคลีย นะครับ
    คำว่าเลียนะครับ พี่มาร์ค
    บางคน ต้องใช้คำว่าบางคน
    เวลาสนทนาหรือ พูดกับคนอื่น แม้งหยาบ คายหมาไม่แดก
    โพสหมาไม่แดก ควายๆ
    ขอใช่คำหยาบ บ้างนะครับ
    แต่เวลาพี่มาร์คโพสเนี่ย เชียร์ จิง เลีย แลบๆ
    หรือพี่มาร์ค พูดอะไร เนี่ย พูดดี ด้วยอย่างนั้นอย่างนี้ เหอะๆ
    ไม่อยากเอ่ยชื่อ ครับ แต่มีหลาย คนมาก
    เรื่องนี้ไม่ได้เกิด กับตัวผมนะครับ แต่ เท่าที่ผมไปส่องมาตั้งแต่วันที่ผมสมัคร
    ผมต้องการให้พี่มาร์ค ทำอะไร หรอก
    ผมแค่มาบอกว่า ผมเกลียด คนแบบนี้จัง

หมดปัญหาหมากินยาก เอ๊กตรีมบลูลี่
  • ตกหล่นนะครับ

ผมไม่ต้องการให้พี่มาร์คทำอะไรหรอก
  • ร้านอยู่ตรงไหน ของ 4 แยก ชลประทานครับ
    เคยพยายามมองหาร้าน แต่ก็ไม่เจอ
    ชื่อร้านอะไร ครับ
  • อ่อๆร้านแถวๆแยกนี้มีขายด้วยหรอคับ
    งั้นขอเฟสหน่อยได้มั้ยคับ อยากรู้จัก
  • ขอบคุณครับท่าน อ่านคำอธิยายวิธีการใช้ในเว็บไปก่อนนะครับ เดี๋ยวว่างจะมาอธิบายให้ฟังอีกรอบครับ :-D
  • ร้านที่อยู่ สี่แยกชลประทาน ชื่อร้าน สหชัยการเกษตร ค่ะ

เบอร์ติดต่อร้านนะค่ะ 042-344-998
  • ผมกับเพื่อนก็เพิ่งใช้ สั่งร้านมา 2 กระสอบกระสอบละ 2200 ที่กิโล 10 สัตหีบ ก็โอเคแพงกว่า 100 แต่ขอแค่หมามันกินได้ง่ายขึ้นก็พอ ผมชอบตรงที่แบ่งเป็นถุงๆ ไม่ต้องเปิดทีเดียวทำให้ที่เหลือยังสดใหม่หอมอยู่ครับ
    คุณภาพต้องรอชมเพราะเพิ่งใช้ครับถุงในถุงแรกยังไม่หมดเลย ขี้แข๊งดี
  • เอกซ์ตรีมบูลลี่ ออกแบบสูตรมาเพื่อแก้ปัญหาหมากินยากโดยเฉพาะ ไซบีเรี่ยนที่ว่ากินยากๆ ใช้อาหารนอกแพงๆแล้วยังไม่กิน เจอเข้าไป ติดใจจนกลายเป็นลูกค้าประจำเพียบเลยครับ

เหมาะสำหรับสุนัขทุกช่วงอายุ เพื่อสุขภาพที่แข็งแรงสมบูรณ์ของ พ่อ แม่พันธ์ สุนัข ท้อง สุนัขประกวด และเพื่อกระตุ้นการเจริญเติบโตของลูกสุนัข กินในปริมาณน้อยแต่ให้คุณค่าทางอาหารเยอะ แต่ไม่เหมาะสำหรับสุนัขอายุมาก และไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย

แนะนำให้ใช้เพียงปริมาณ 60-70% ของปริมาณอาหารสูตรปกติ และไม่ควรใช้ต่อเนื่องนานจนเกินไป ควรใช้สลับกับอาหารสูตรธรรมดาบ้าง หรือใช้ผสมเพื่อเพิ่มความน่ากินก็ได้อีกเช่นกัน
  • สั่งร้านไหน อะที่กิโล10 สัตหีบ อะ
  • :063: ผมอยู่กิโล๕ สัตหีบ หาซื้ออยู่เหมือนกันครับ