ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

/// L.J. (LOCA JUNIOR) OPEN FOR STUD ///
  • L.J. พ่อพันธุ์สไตล์ POCKET BULLY
    จ่ายลูกเตี้ยๆ สั้นๆ หางดี ฟันดี สต็อปหน้าชัดๆ

เปิดรับผสมสำหรับผู้ที่สนใจ

โทร. Tom_TNT 089-8263563
    http://www.tnt-kennel.com

image
    ไฟล์แนบ
    LJ2_11_4_53_3.jpg 39K
  • ผลงาน ตัวนี้ใส่กะแม่ที่เป็นสาย Cairo ออกมาสวยมากๆ ครับ
    อยู่กับน้องเอ็ม ที่เพชรบุรี

image
    ไฟล์แนบ
    241136.jpg 87K
  • ตัวนี้ใส่กะลูกสาว Giant x Sofia
    Cairo x EasyRider x Manu

เจ้าลักกี้ อยู่หนองแขม กทม. ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    224049.jpg 120K
  • นี่ก็ลูกของ LJ + camil ปี /2011 คะimage
    ไฟล์แนบ
    รูปพ่อ.JPG 43K
  • ว้าวว ชุด Camil นี่ผมไม่รู้เลยว่าใครได้ไปบ้าง กำลังอยากเห็นอยู่พอ
    เห็นกระบอกปากสวยมากครับ...

ส่วนตัวผมชอบนิสัย L.j. ลูกค้าตัวนี้นิสัยเป็นไงบ้างครับ?
  • ตัวนี้ชื่อน้องโลมาคะอายุ 11 เดือน นิสัยน่ารักมากๆคะ นอนด้วยกันกินด้วยกันเที่ยวด้วยกันไม่เคยเฝ้าบ้านเลยคะรถออก โลมาก็ออกด้วย พยายามเลี้ยงโลมาให้เหมือนชิวาวาคะ จะได้ไม่มีใครมาว่า ว่าพิทบูเป็นหมาที่นิสัยไม่ดีจริงๆแล้วพิทบูเป็นพันธุ์ที่น่ารักมากๆ พอๆ กับหมาพันธุ์อื่นแหล่ะคะ ข้อดีมีเยอะกว่าข้อเสียสะอีก แต่เสียอย่างเดียวโลมาไม่ค่อยกินข้าวกินยากมากๆ น้ำหนักยังน้อยเกินไปหนัก แค่ 26 กิโลเองคะกลุ้มใจมากๆ แต่ L J หล่อมากๆเลยคะอยากให้โลมาโตมาหัวใหญ่เหมือนพ่อจังเลย
  • L J หน้าตาสวย มาก ครับ
  • พยายามเลี้ยงโลมาให้เหมือนชิวาวาคะ...ประโยคนี้น่าจะสะท้อนให้เห็นแล้วว่า
    "พิทบูล" ในสไตล์ "บูลลี่" จริงๆ แล้วนิสัยก็ไม่ได้โหดเหมือนหน้าตาเลยเนอะ

ผมชอบหมานิสัยเรียบร้อยๆ ครับ สไตล์ผมเลย 8->

ขอบคุณคุณ tutie

image
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 83K