ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เวปนี้ให้อะไรเราบ้าง
  • อยากรู้ว่าเวปนี้ให้อะไรกับพี่น้องบ้าง ไม่ได้ ป่วน หรือสร้างกระแสนะครับ
    สำหรับผมเวปนี้เปรียบเสมือนพี่เลี้ยง คู่มือเล่มใหญ่ในการเลี้ยงพิตบูลเลยก็ว่าได้ ถึงแม้หลังๆมีคนพยายามจะให้เป็นกระโถน หรือแม้กระทั่งสังเวียนน้ำลาย
  • ผมก็มาหาข้อมูลในเวปนี้เช่นกัน ดีครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    19062010360.jpg 293K
  • ตั้งแต่ปีนี้เป็นต้นไป เว็บนี้จะเป็นเว็บแห่งการเรียนรู้ไปพร้อมๆกันครับ :-D

ผมจะพยายามทำให้เว็บนี้เป็นแหล่งรวมความรู้ มีความเป็นอิสระ ปราศจากการครอบงำ จะเน้นกิจกรรมเพื่อสาธารณะประโยชน์เป็นสำคัญครับ
  • เวปนี้ ให้ทุก อย่างที่ผมอยากรู้คับ

ขอ ขอบคุณพี่ มาร์ค ด้วยใจ จริงคับพี่
  • ผมขอสนับสนุนครับ
  • ขอความรู้ความบันเทิงก็พอแล้วนะครับ อันไหนที่เป็นของรักของหวงไม่ต้องมาไล่แจกกันออกอากาศอีกนะครับมีพอแล้วครับ ที่เก็บยิ่งหายากอยู่ด้วย
  • ถ้าทุกคนร่วมกันสร้างสรรทุกอย่างย่อมเป็นไปได้ครับ
  • อยากให้รวมพิตบูลโซนทีวี เป็นเวอร์ชั่น ดีวีดีครับ เน็ตบ้านผมช้าโคตร
  • เวปนี้ทำให้ผมรู้จักกับคำว่า....พิตบูล!!!!!!!!!!
    :063: