ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกค้าท่านใด สนใจและรักในกิจกรรม เสาร์นี้เป็นโอกาสของท่านแล้ว ที่จะได้มาเล่นกิจกรรมพร้อมๆกันกับเพื่อนๆ และท่านยังได้เรียนรู้เกี่ยวกับการใช้คำสั่งเบื้องต้นง่ายๆจากกูรูอีกด้วย สุดท้ายเมื่อกิจกรรมจบลงเราก็มาปาร์ตี้กันแบบเบาๆ ใครอยากนำอะไรมาทานหรือจาเอามาเสริม ไม่ว่าจะเป็น หมูย่าง เนื้อย่าง ไก่ย่าง และเครื่องดื่ม ก็นำมาได้เลยนะคับ ส่วนเรื่องที่จอดรถนั้นไม่ต้องเป็นห่วง กิจกรรมเราเริ่มตั้งแต่ บ่าย 2 โมงเป็นต้นไป ขอบคุณครับ
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน6.jpg 126K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน.jpg 53K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน7.jpg 75K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน1.jpg 61K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน2.jpg 45K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน3.jpg 52K
  • แล้วเจอกันนะ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน4.jpg 61K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน5.jpg 69K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน5.jpg 69K
  • รบกวนถามนิดนึงครับ หมาเล็กประมาณ 3 เดือน ไปร่วมได้หรือปล่าวครับ ต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างครับ สนใจอยากพาเด็กที่บ้านไปวิ่งเล่นพาเข้าสังคมและไปหาความรู้ ขอบคุณครับ
  • สำหรับหมากิจกรรมนะคับ ควรที่จะทำวัคซีนให้ครบนะคับ ถ้าทำครบก็มามันส์กันได้เลย หรือถ้ายังไม่ครบ ตัวเจ้าของก็มามันส์กันได้นะคับ ค่ากิจกรรม 400 บาท มันส์ได้ทุกอย่าง มีครูฝึกดูแลให้
  • ทริปดีๆ แบบนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิน ติดไม้ติดมือกันมาจอยกันสนุกๆ ครับ หมาเล็กพาได้แต่ต้องระวัง
    อย่าให้เป็นอาหารตัวโตพอครับ :p
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 58K
    9.jpg 124K
  • อยากไปๆๆๆๆ
  • ไปด้วยยย
  • ใครๆก็ไปได้ใช่ไหม ครับมีค่าใช่จ่ายรึเปล่า ผมเลี้ยงหมาอยู่ในหมู่บ้านนักกีลา ครับ เคยแอบๆไปดู อยู่ 555555
  • คับ คัยจามาก็มาได้เลย ค่ากิจกรรมก็ราคาเดิม 400 บาทเล่นได้ทุกอย่าง พร้อมทั้งมีครูฝึกค่อยดูแลให้
  • ไม่มีหมาไปได้ป่าวครับ