ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาพกิจกรรมวันเสาร์ที่ผ่านมา
  • ซ้อมเบาๆชิวๆ ณ D-1 Training
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน.jpg 108K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน1.jpg 159K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน2.jpg 100K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน12.jpg 99K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน8.jpg 160K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน9.jpg 85K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน11.jpg 116K
  • อ่อนซ้อมไปหน่อย!!! 555
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน10.jpg 136K
  • มีหมาใหม่มาด้วย เจ้าตินติน มาซ้อมว่ายน้ำ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน3.jpg 118K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน7.jpg 90K
  • บรรยากาศดีๆ จิบเบียร์เย็นๆๆปล่อยหมาวิ่งแบบสบายใจ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน4.jpg 212K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน5.jpg 210K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน6.jpg 217K
  • นักดนตรีรุ่นเก๋า
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน13.jpg 125K
  • อาหารมากันเพียบ ขอขอบคุณทุกท่านที่นำในครั้งนี้
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน14.JPG 113K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน15.JPG 115K
  • ดื่มด่ำกันอย่างเต็มเหนี่ยว
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน16.jpg 175K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน17.jpg 119K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน18.jpg 165K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน19.jpg 165K
  • คราวหน้าจะขอเปลี่ยนมาเป็นวันอาทิตย์นะคับ แล้วเจอกันนะทุกคน :-D
  • ขอบคุณภาพบรรยากาศครับ................................
    ลูกชายพี่กร เดี๋ยวนี้เอาใหญ่
    มาดนักลากมืออาชีพ เริ่มออกมาทีละนิดแล้ว
  • ขอบคุณภาพบรรยากาศครับ................................
    ลูกชายพี่กร เดี๋ยวนี้เอาใหญ่
    มาดนักลากมืออาชีพ เริ่มออกมาทีละนิดแล้ว
  • มีแคบหมูตวยนะจ้าว คิดถึงน้ำพริกหนุ่ม ส้มตำปูปลาร้าเลยเน้อ
  • พี่ผมอยากพาจ้าวตัวเล็กไปบ้างอ่ะครับแต่ไม่รู้จักคัยเลยอ่ะเป็นคนเล่นใหม่อ่ะครับไปได้รึป่าวอ่ะครับ แร้วอยู่ตรงไหนอ่า :/
  • มาตัวเปล่าก็ได้ มาศึกษาก่อน ถึงเวลาค่อยเอาหมามา แต่รู้สึกอาทิตย์หน้าจะย้ายมาเป็นทุกวันอาทิตย์กันแล้ว น้องเช็ควันเอาเองนะ
  • หนึ่งสัปดาห์เราเจอกันหนึ่งครั้ง กับมีทติ้งเล็กๆ ในบรรยากาศแบบสบายๆ อย่างไม่เป็นทางการ เวลาเริ่มก็ประมาณ เที่ยงๆบ่ายๆเป็นต้นไป เป้าหมายเพื่อการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและเรียนรู้ไปพร้อมๆกัน กติกาก็ง่ายมาก ทุกท่านที่สนใจสามารถมาร่วมได้ตลอดเวลา เราไม่มีการเก็บค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น หากสะดวกก็เพียงนำอาหารและเครื่องดื่มติดไม้ติดมือมาคนละนิดละหน่อย ขอย้ำนะครับว่าไม่ต้องเยอะ เพื่อนำมาทานร่วมกันในตอนเย็นครับ :-D
  • มีทติ้งเล็กๆ บรรยากาศสบายๆ แลกเปลี่ยนความรู้ พบกับเพื่อนใหม่ๆ ตกเย็นฟังบทเพลงจากพี่มาร์คมาเฟีย 555
  • คลิปที่แล้วแค่ขัดตาทัพ จะเอากีต้าร์ตัวใหม่ไปให้นักดนตรีประจำทดสอบเสียหน่อยดันไม่มา ก็เลยต้องเจอกีต้าร์เทพ อิอิ
  • ย้ายไปวันอาทิตหรอคะ แย่จังงี้นูคงจะไม่ได้ไปเระ แต่ไม่เปนไรนู๋ดีจะพยายามเข้าไปวันอื่นเระกาลนะคะ
  • มีโอกาศคงได้ไปร่วมแน่ครับ สนใจครับ
  • :063: ต้องมีซักวัน ต้องมีซักวัน
  • ต้องมีวันนั้นแน่ เพราะบีเจประจำการอยู่ที่นี้
  • อยากๆไปมีส่วนร่วมด้วยจัง
    :o036: :o046: :o036:
  • ไม่ได้ไปร่วมงานเสียดายมากครับ บรรยากาสอบอุ่นดี =D>