ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีพี่คนไหน ที่อยู่หาดใหญ่มั้งครับ
  • มีพี่คนไหน ที่อยู่หาดใหญ่มั้งครับ ผมไม่ค่อยรู้จักไคเลย ท่ามีพีี่่คนเลี้ยงหรือมีลูกพิทก็ช่วยมาโพสนะครับ
    เพราะผมเพิ่งเข้าเล่นเมือวันนี้เอง ผมมีก็อตติอยู่ตัว1 ชื้อมาตอน 4 ปี ไม่ดุครับนิสัยดีครับimage นี้ พ่อครับimage แม่เค้า คับimage
  • กรรมผมทำผิดทำถูก มีหร้ายกะทู้เลย ขอโทสคร๊าบบบ :002:
  • เคยเข้ามาที่บ้านผมหรอครับ คนไหนเอ่ย
  • สวัสดีครับหาดใหญ่เช่นกันครับ
  • อยู่นาหม่อมครับใกล้ๆ หาดใหญ่ ยังไงเข้ามาพูดคุยในเวปได้เลยครับ..เลี้ยงอยู่ 2 ตัว ตัวนี้อายุครับ 1 ปีพอดีครับ ตอนนั้นถ่ายรูปตอน 10 เดือน ใว้อัพเดตรูปอีกครั้งครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8017.JPG 243K
  • หาดใหญ่ เพียบบบบบบบ
  • หาดใหญ่เหมือนกันครับบ อยู่ทุ่งเสาร์
  • ดีใจครับที่มีคนเลี้ยง พิท เหมือนกัน ตอนแรกคิดว่าจะไม่มีคนมาโพสไว้นะครัยเนี่ย :013:
    ที่ใกล้บ้านผมคน เนี่ยนิสัยเสีย สุดสุด ผมจูกหมาอยู่ ดี ดี เค้าตะโกนไปว่า หมาเนี่ยระวังนะมันกัดคนตายอย่าเค้าใกล้มันนะ ผมก็ไม่พูดอะไร นั้งเสียใจว่าคนที่ไม่รู้จักสายพันของเค้ามาพูดแบบ นี้ยิ่งทำให้คนเค้าใจผิดมากอีก ไใ่รู้จะอทิบายยังไงเลย :o007:
  • คุณUAN หมาสวยมากครับ ดูขลึมดี และเท่มากก :020:
  • คุณ lovemom2433333 เป็นตัวเมียครับกะว่าจะหาคู่ให้หน่อย..รอสักฮีต 3 ฮีตแรกเพิ่งหมดไป..ส่วนคำพูดที่ชาวบ้านพูดก็อย่าไปสนใจครับ หาโอกาสอธิบายให้เค้าเข้าใจครับ..
  • ผมเคยบอกเค้าว่ามัน ไม่ดุนิสัยน่ารักอีกอย่างมันยู่ในสายจูง แล้วครับ เค้าก็ พูดมาว่า มามันนำ้ลายยืดมันเคียดเดียวมันกัดหัว โอแม่เจ้า :m73: บอกกันไม่ฟังเลยเลยอะ :m42:
  • คุณ UAN เจ้าตัวนี่เป็นตัวเมีนที่สวยมากเลยครับจะหาคู่ให้ลูกสาวเหรอครับ สนป่าวกัปเจ้าเบคเฮ้าของผม ของผม อิอิ :o058:
  • ภาพคร๊าบบ :m46:
    ไฟล์แนบ
    260071.jpg 69K
  • หาดใหญ่ มีใคร ชอบแนวกิจกรรมบ้างครับ ................
    อยาก ได้แนวร่วม คอ เอ็กตรีม

• ดีครับ ผมอยู่ค่ายท่านมุกครับเลยคลองแงะมาหน่อยนึงครับเลี้ยงอยู่1ตัว เคยพาน้องหมาใส่ท้ายรถไปส่งแฟนที่ทำงาน(ไดอาน่า)มีคนที่ขายของหน้าทางเข้าห้างตะโกนมาเสียงดังว่าไอ้หมาพันธุ์ที่มันกัดคนตาย แฟนผมเลยใส่ไป2,3คำเค้าเลยเงียบไป
  • ผมว่าจะหาชื้อพิทแต่ยังไม่แน่ใจว่าพวกบูลลี่เนี่ยจะสามารถ มาร่องฝึก .เล่นสปิงโพล ออกกำลังกายดูได้ไหมคัป

:/ ผมเห็นบูลลี่มันขาสั้น แต่ผมก็เคยเห็นแบบเรดบูลลี่นะครับ ลากยางรถยน ก็เลยสงสัยครับ :m76:
  • คุณpiggy อย่าไปสนเลยครับคนที่ไม่เคนเลี้ยงจะไม่ค่อยรู้ว่ามีพิทมันดียังไงครับ :m18:
  • เลี้ยงที่ชอบ ดีที่สุด อยากได้สุนัขเอามาทำอะไร ............
    ตอบตรงนี้ได้ ก็หา แนวที่ ชอบได้แล้วครับ
  • ชอบตรงที่ได้เก็บขี้แล้วก็ล้างเยี่ยวมันทุกวัน ล้างไปบ่นไป มันส์ดี... :-D
  • ของผมเป็นบลูลี่สีบลูตัวผู้ครับ มีหลายคนเห็นเค้าขอจองเป็นพ่อพันธุ์รอผสมแล้วครับแต่มันอายุแค่4เดือนต้องรอกันอีกนานครับ ไว้ค่อยลงรูปให้ดูนะครับ
  • ครับขอบคุณ tutie ครับผมจะเลือกแนวที่คิดมามันถูกสร้างมาเพือก็แล้วกันครับ :o027: