ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายและให้หมาแดงครับ
  • มีความจำเป็นจริงๆครับที่ต้องทำแบบนี้อยากรู้โทรมาคุยได้เลยครับยินดีเสมอ
    เบอร์ 083-3114011 แอมครับ อยู่โคราชครับ ลองเข้ามาดูก่อนได้ครับ
    1.หมาแดงอายุ 8 เดือน ขนาดใหญ่ตอนนี้เกือบ 50 โลแล้ว ชื่อ คอปเตอร์ ได้จากพี่ต้นสิงห์บุรีครับ(ขออนุญาตนะครับ)
    เปิด 15000 บาท รูปไล่จากตอนเด็กไปจนถึงปัจจุบันครับ
    imageimageimageimageimageimage
    2.ให้ฟรีครับหมาแดงเพศเมียอายุ 1ปี ชื่อ ฮาร์ดี้
    ไล่ตั้งแต่พ่อแม่จนถึงปัจจุบันครับ
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    copter ตอนเด็ก1.jpg 146K
    copter ตอนเด็ก 2.jpg 154K
    copter1.JPG 56K
    copter2.JPG 52K
    copter3.JPG 54K
    copter4.JPG 53K
    พ่อ.แม่.ฮาดี้.jpg 92K
    IMG_1982[1].jpg 84K
    IMG_1981[1].jpg 103K
    hardy1.JPG 52K
    hardy2.JPG 55K
    hardy3.JPG 46K
  • อยากได้จังเพศเมียที่บ้านมีเพศผู้แล้ว
  • อยากได้จังเพศเมียที่บ้านมีเพศผู้แล้ว
  • อยากได้มาก แต่ยังไม่พร้อมอยากรู้เหตุผลจังว่าทำไมให้ครับ ขายก็ถูกมาก
  • ลองโทรไปคุยกับพี่เขาดูครับ แล้วจะเข้าใจ
  • เอ้า นัท เป็นอะไรน้อ ขอให้ไดเ้เจ้าของไว้ๆ นะครับ เห็นตัวจริงวันมิสติ้ง สวยเลยนะครับตัวนี้
  • ไม่ใช่หมาของนัทพี่ ของพี่แอมเค้า

ตัวจริงสวยมาก นัทยังอยากได้เลย ติดที่มีคิลเลอร์แล้วนะหนิ
  • ผมที่โทรไปวันนี้ตอน3ทุ่มกว่าๆนะครับ ที่คุยไว้ คิว2 เผื่อคิวแรกเปลี่ยนใจ ขอบคุณมากครับ
  • พี่หรือน้องมันไม่รู้ มาอยู่กับผมตัวนึง รักมันมาก และมันก็รักเจ้าของมาก
    image
    ไฟล์แนบ
    do) (Medium).jpg 70K