ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาพชาวกิจกรรมวันอาทิตย์@D-1 Training
  • วันนี้ก็เป็นอีกหนึ่งวันของชาวพิทบลู ที่รักกิจกรรม
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน6.jpg 99K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน7.JPG 189K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน8.JPG 109K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน9.JPG 113K
  • โกอินเตอร์จิงๆๆ มีพี่ฝรั่งมาเรียนฝึกด้วย
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน3.JPG 146K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน4.JPG 133K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน5.JPG 222K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน10.JPG 143K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน17.JPG 124K
  • ทุกคำถาม มีคำตอบ จากมาเฟีย
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน.jpg 136K
  • เฮ้อๆๆๆๆ เหนื่อยจิงๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน15.jpg 133K
  • ยังจำตัวนี้ได้มั้ย น้องทองของพี่ส้มนี่เอง

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน11.JPG 122K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน12.JPG 126K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน13.JPG 218K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน14.JPG 135K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน16.JPG 217K
  • วันนี้ซ้อมหนักเหมือนกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน18.JPG 135K
  • มาเฟียกับบารอน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน19.JPG 125K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน20.JPG 117K
  • มาพบกับนักดนตรีรุ่นเก๋ากันหน่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน1.jpg 150K
  • เส็จกิจกรรมเราก็มาปาร์ตี้เบาๆกันหน่อย
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน21.jpg 140K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน22.jpg 90K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน24.jpg 122K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน23.jpg 145K
  • ยังไม่หมดแต่เพียงเท่านี้นะคับ เด๋วพบกับภาพของพี่กรอีกซะหน่อย
    ขอขอบคุณอาหารและเครื่องดื่มที่นำมาเสริมในงานปาร์ตี้เบาๆในครั้งนี้ แล้วเจอกันใหม่อาทิยต์หน้านะคับ
  • ตอนเย็นคึกคักดีจังครับ..เสียดายกลับก่อน..ไว้เจอกันคับ..555
  • .มีกิจกรรม ตั่งแต่กี่โมง คับ
  • ตั้งแต่บ่ายๆ ก็ปล่อยให้เล่นกันเองตามอัธยาศรัย มีข้อสงสัยก็ถามได้
    พอแดดล่มลมตกก็มานั่งสังสรรค์กันแบบชิวๆครับ
  • อาทิตย์นี้จะไป D1 สอบถามเส้นทางได้มั้ยครับไปจากบางนาครับผม
  • ถ้าไม่เคยไปเลย อยากเอามาไปร่วมกิจกรรมบ้างต้องทำอย่างไรบ้างอ่าครับ
    แล้วมีค่าใช้จ่ายอะไร ยังไงบ้าง ?
  • วันที่มีงานมีทติ้ง ท่านจะพาหมามาร่วมกิจกรรม พาหมามาเที่ยว ในส่วนนี้ ฟรีครับ จะนำอาหารติดไม้ติดมือมาทานร่วมกันในช่วงสังสรรค์ก็ยินดี ไม่ต้องเยอะแค่พอสำหรับตัวเราเองอาจจะเผื่อเพื่อนบ้างนิดหน่อยก็ไม่น่าเกลียดครับ หากว่าต้องการจะใช้บริการของครูฝึก หรือไปใช้บริการอุปกรณ์ของทางศูนย์ จะช่วยค่าบำรุงสถานที่บ้าง หรือให้ทิปพนักงานเป็นสินน้ำใจเล็กๆน้อยๆก็จะขอบคุณมากๆครับ

ส่วนวันธรรมดา พาหมามาฝึก พาหมามาว่ายน้ำ และใช้บริการครูฝึกพาหมาทำกิจกรรม หรือมาใช้บริการเครื่องเล่นและอุปกรณ์ ก็มีค่าบริการเพื่อบำรุงสถานที่แค่นิดหน่อยเองเท่านั้นครับ

สำหรับท่านที่ไม่มีเวลา จะพาหมามาทิ้งไว้ตอนเช้า เพื่อให้เจ้าหน้าที่พาฝึก พาออกกำลังกาย พาว่ายน้ำ แล้วเลิกงานค่อยมารับกลับตอนเย็นก็ไม่มีปัญหาครับ
  • อีกโครงการที่อยากทำมากๆคือ เปิดอบรบหลักสูตรการฝึกสุนัข ขั้นพื้นฐาน สำหรับคนที่สนใจทั่วไป และหากท่านมีแววอยากทำเป็นอาชีพจะอบรมต่อในขั้นแอดวานซ์เลยก็ยิ่งดี หากไม่มีทุนไปเปิดศูนย์เอง สนใจจะสมัครเข้าทำงานที่ศูนย์ดีวันก็ยังได้

ไม่ทราบว่าหากผมทำโครงการนี้จะมีใครสนใจไหมครับ
  • สนมากคับ
  • เยี่ยมมากเลยครับ :063:
  • น่าสนใจมากกกกกกกเลยครับ
    @-) @-) @-) @-) @-)
  • ใครอยากเข้าอบรมการฝึกหมาเบื้องต้น ผมจะคุยกับดีวันเปิดหลักสูตรนี้ให้ รับจำกัดนะครับ
    หลักสูตรพื้นฐาน อบรมแค่ 20 ชั่วโมง ค่าอบรมขอ 3,000 บาท เพื่อบำรุงสถานที่
    และใครที่ตกงานว่างงานอยู่ หากใจรักจริง อยากทำงานต่อที่ดีวันผมก็จะคุยกับพี่อู๊ดให้
    โครงการนี้ ผมจะทำเพื่อ สร้างงาน สร้างอาชีพ สร้างรายได้ให้แก่พวกเราครับ
  • โครงการนนี้จะเลิมตอนใหนครับ
  • มีคนสนใจก็เริ่มได้เลยครับ
  • ขอให้มีคนสนใจกันมากๆๆ นะครับ จะได้เริ่มเร็ว ครับ ขอบคุณครับพี่
  • ใครสนใจลงชื่อและเบอร์โทรไว้เลยครับ ครบสิบคนเปิดทันที ผมเคยเกริ่นกับพี่อู๊ดเจ้าของศูนย์ดีวันไว้แล้ว และพี่เขาก็เห็นดีด้วย เผื่อพวกเราจะได้กลับไปเปิดศูนย์ฝึกตามภูมิลำเนาของตนเอง เป็นการสร้างงานสร้างอาชีพด้วยครับ
  • สุดยอดครับพี่ Mafia =D>
  • อยู่จังหวัดไหนหรอคับ

ผมอยากฝึกสุนัขมากเลย
  • มีหลักสูตรวันอาทิตย์ไหมครับ สำหรับคนที่ทำงานอยุู่แล้วแต่มีความสนใจในการฝึกสุนัข ถ้ามีผมเรียนด้วยครับ083-7716688
    เดช
  • โครงการนี้ห้ามล้มนะพี่ผลิตครูฝึกหรือเทนเนอร์สุนัขที่มีคุณภาพสักกลุ่มให้เขาสามารถไปแนะนำความรู้ที่ถูกต้องแก่คนเลี้ยงหมาให้เข้าใจหมาตัวเองและร่วมกันรับผิดชอบต่อสังคมด้วยครับ ที่สำคัญชอบตรงที่พี่บอกว่าอย่างน้อยเป็นการสร้างอาชีพอีกทางด้วยครับ
  • ตอนนี้ศิษย์รุ่นทดลอง สี่ห้าคนกำลังฝึกงานอยู่ มีแววทุกคนเลย