ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล นครศรีธรรมราชครับ
  • สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ รายงานตัวครับ ชื่อโฟกัส เพศเมีย 7 เดือนกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0021A.jpg 11K
    IMG0022A.jpg 11K
    IMG0026A.jpg 10K
  • ตัวเมียส่งภาพเข้าประกวดหมากล้ามได้รึเปล่าครับ พอดีของผมไม่ค่อยจะได้ออกกำลังกายเท่าไรครับ จะได้เริ่มฟิตร่างซะเลยครับ
  • ดีคับพี่พงษ์เด๋วเสาร์นี้ถ้าไปนครจะเอาปลอกคอไปให้
  • มองไม่ค่อยชัด มุมภาพไม่ค่อยดีลองถ่ายใหม่
  • ได้ครับ ขอโทษครับพอดีกล้องไม่อยู่ครับ เลยถ่ายกับมือถือครับก็เลยไม่ชัดครับ เดี๋ยวไว้แก้ตัวใหม่นะครับ
  • ได้เลยครับ วันเสาร์ ถ้ามีรัดอกแบบที่ว่าใช้ต่อลากของได้ด้วยก็ดีเลยครับน้อง อาทิตย์หน้าว่างครับ วิทยาลัยเค้าไปเชียงใหม่กัน พี่อยู่เฝ้าวิทยาลัย กะว่าจะหัดให้ โฟกัส ลากล้อยางสักหน่อยครับ ถ้ามีก็เอามาเผื่อพี่ชุดหนึงนะครับน้อง
  • นครศรีโชว์ตัวกันหน่อยคับ
  • เวลาลงรูปกดที่คำว่าเเทรกด้วยครับ ลูกศร เขียวๆอะครับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0026A.jpg 10K
    IMG0021A.jpg 11K
    IMG0022A.jpg 11K
  • ขอบคุณครับที่แนะนำครับ ว่าทำไม มองไม่เห็นเลยครับ อิๆๆๆ
  • นี่แหละครับ หมาของผมครับ ตัวเมีย 7เดือนกว่าๆครับ ชื่อโฟกัสครับ กะว่าจะฟิตร่างกายส่งภาพเข้าประกวดหมากล้ามกับบ้างครับ ไม่จะเป็นยังไงบ้าง