ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เช้านี้ครับimageimageimage
    ภาพต้นฉบับแบบทุกซอกทุกมุมเอาไว้ส่งทางเมล ทางนี้รูปมันน่าเกลียดไปหน่อย :-D
    ไฟล์แนบ
    pfbl1.JPG 71K
    pfbl2.JPG 72K
    pfbl3.JPG 75K
  • ชัดเจนมาก ครับ :m69:
  • ขอบคุณพี่โตมากคับที่ช่วย ดูแล เบลล่า :063: :063: :065:
  • perfec จะมีทายาทอีกแล้ว :063:
  • Mr.perfect จะมีผลงานออกมาแล้ว :033:
  • paxza มีชัดกว่านี้อีกครับ ไม่กล้าโพสต์ 555+
    ไม่เป็นไรครับกิต เบลล่าไม่ดื้อ แค่จี๊ดไปนิด :>
    westman , superkim สบายดีนะครับ ตามดูกระทู้ของคิมบ่อยๆ ไม่ได้โพสต์ ส่วนใหญ่เล่นทางโทรศัพท์
    คู่นี้สุดติ่ง ใครชอบสายเลือดนี้คอยติดตามดูครับ
  • สบายดีครับ พี่โต ลูกหมาที่เอามาจากพี่
    เจ้า THE DUKECA ก็มี ท่าน MRW
    คอยดูแลให้อย่างดีเลยครับ :065: :063:
  • ครับพี่ครับ :033:
  • คู่หมาเทพ ๆ อีกแล้วครับ
  • รูปชัดเจนมากพี่โต 5555
  • พี่โตครับ ขอบคุณมากเลยครับสำหรับวันนี้ที่ผมไปรับเบลล่ากับพี่กิต พี่โตตอนรับพวกผมได้สุดยอดเลยครับ :063:
  • ขอบคุณ สำหรับ การต้อนรับ อาหาร มื้อ เที่ยง คับพี่ และไก้ นำเที่ยว อิอิ ขอบคุณมากๆๆคับผม :063: :063:
  • ทั้งคมทั้งชัดคับ พี่โต อิอิ