ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะให้เฉยได้ไง
  • หมากัดคน รุ้แค่อย่างเดียว
    แต่ไม่รู้ว่า คนทำอะไรกับมันบ้าง ให้ข้าวให้น้ำมันบ้างไหม
    สัตว์เลี้ยงของผมที่บ้าน มันก็เป็นหมาเหมือนกัน
    ของผมไม่เห็นกัดใคร น่ารักจะตาย
    เอ๊ะอะ หมากัดอย่างนั้น หมากัดอย่างนี้
    หมาเขากัด
    แต่หมาผมไม่ได้กัด จะว่ากันทำไม
    ผมเลี้ยง ขั้นเทพ
    ส่วนที่มันกัดคน ละ เขาให้อะไร มันกิน
    หรือไม่ได้แดก
  • อย่างนี้จะอยู่เฉยได้ไง
  • แล้วเอาไงต่อดี
  • ไม่ต้องสนใจหรอกครับเราเลี้ยงของเราให้ดีที่สุดก็พอเขาเลี้ยงยังไงก็ได้แบบนั้น
    หมาอื่นกัดมากกว่าแต่แค่ไม่เป็นข่าว ยังไงก็พิทบูลครับ
  • พิตบูลมันหมาสายพันธ์โหด มันกัดไม่แปลกหรอกครับ ถ้ามันไม่กัดซิแปลกมาก และถ้าพิตบูลมันเรียบร้อยน่ารัก ผมเลี้ยงหมาอื่นดีกว่า

ผมชอบพิตบูลตรงที่มันโหด มันสามารถกัดคนบุกรุกจนตายได้เลยครับ
  • กดไลน์พี่มาร์คคะ :063: อิอิ
  • สุดยอดครับเฮีย