ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ่านข่าวม๊อบได้ที่ไหนครับ
  • ใครมีข้อมุลบ้าง
  • นุ่น:

ปล่อยหมากัดเลยคับ
  • http://www.manager.co.th/
  • Guest:

เอาพิทบูลสลายการประชุมได้ไหมครับ
  • 555
    ไฟล์แนบ
    a522142.jpg 43K
  • ชอบภาพนี้จัง
  • นุ่น:

แล้วพวกที่เลี้ยงสายกัดเลี้ยงไว้กัดหญ้าหรอคับ เอามากัดควายๆบนถนนทั้งหลายหน่อยครับ

กูแม่นไม่รุูว่าพวกมึงจะเลี้ยงพิทบูลไว้ทำเฮี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไร

พอมีประท้วงเอาเก้บเข้าบ้านกันหมดแม่งพุดแล้วเดือด

ไอ้พวกปอดๆกับไปเลี้ยง พุดเดิล เถอะคับ
  • คุณนุ่นครับ ทำไมพูดอย่างนี้ล่ะครับ ผมเลี้ยงพิท เพราะผมรักพิท ไม่ได้เลี้ยงทำเฮี้ยอะไร อย่างที่ คุณนุ๋นแสดงความคิดอย่างนี้ออกมาครับ
  • ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่าคุณนุ่น ได้อ่านหัวข้อหรือเปล่า

เค้าถามว่า "อ่านข่าวม๊อบได้ที่ไหนครับ" ช่วยทบทวนคำถามนิดนึงนะครับ

คนเลี้ยงพิท ไม่จำเป็นต้องเอามากัดกับใครหรอกครับ
  • นุ่น:

เจ้าของกระทู้บังคับให้ผมโพสแนวนี้โทรมาบอกเอานี้
    ผมติดหนี้บุญคุณเขาอยู่เลยจำใจต้องทำ
  • นุ่น:

ผมก็ว่าอยู่ว่าไม่เข้ากับชื่อกระทู้
  • 5555+ ผมดูข่าวติดตามทุกวันเลย น่าเบื่อการเมืองบ้านเรา
    ไฟล์แนบ
    PICT0358_3.jpg 80K
  • เชียร์ turbo น้องรักครับพูดถูกมากๆ:m001:
  • หวัดดีครับคุณ Chopper หายไปนานเลย คุณวีโก้ด้วย :o015::o015:
  • การเมืองอย่าเอาเข้าเวปเลยครับ เด๋วเวปจะร้อน
  • มาแล้วครับคุณเทอร์โบ พอดีช่วงนี้เกาะติดการเมืองอยู่
    แต่ไม่เอาเข้าบอร์ดก็ดีครับผม
    สมาชิกแก้งค์ๆเราเงียบหง๋อยกันเรยช่วงนี้
  • :m003:ช่ายครับ..เงียบจัง สงสัยจะรอให้มีใครเริ่มหัวข้อเด็ดๆสักที เดี๋ยวก็ลงมากันเพียบครับ รออยู่นะส่วนมากจะอ่านแล้วไม่รู้ว่าจะตอบอะไร อีกอย่างไม่เห็นพวกๆเพี่อนเราตอบเลยก็เลยไม่ค่อยอยากตอบด้วย :m044:ถ้ากระทู้ไหนเห็น วีโก้ เทอร์โบ เอเอ มิสเตอร์เอ็กซ์ หรือสมาชิก pitbull ranger คนไหนตอบค่อยอยากจะลงไปร่วมตอบด้วยเห็นแล้วมันคันไม้คันมือครับ ไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้ทุกคนสบายดีหรือเปล่าครับ ไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะครับ ผมว่าว่างๆหาโอกาสเจอกันสักครั้งก็ดีนะครับ..:m012: ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสหรือเปล่าเพราะว่าแต่ละคนก็อยู่กันคนละโยช์เลยคงลำบากเนอะ...:m108:เสียดายจัง
  • ยิ่งถ้าช่วงไหนยุ่งๆปล่อยกระทู้ไปนานๆตามตอบกันไม่ทันแล้ว
    ช่วงนี้ซำบายดีคับ ว่าจะถ่ายรูปฟีโร่มาให้ชมก็ยังไม่มีเวลาคับ
  • สงสัยร้านค้าจะขายดี เลยไม่มีเวลาให้พื่อนสมาชิกเลยเน้อ..น่าอิจฉาจัง *เสี่ยเล็ก*
  • ร้านเล้กๆหน่ะครับไม่ได้ขายดีอะรัยมากหรอกคับ เอาอีกแล้วคับมายัดเยียดฉายาให้ผมอีกแย้วววว
  • อัพหมาน้อยให้ดูด้วยใด้ใหมครับ อยากเห็นวิวัฒนาการ ของแต่ล่ะท่านว่าเทพมากแค่ใหนอ่าครับ ผมเด็กใหม่เลยขยันโพสขยันตอบ อิอิ
  • ได้เลยครับเดี๋ยวไปจัดมาให้ครับคุณpitbullwa แต่ถ้าหมาไม่สวยอย่าว่ากันนะครับ
  • ตั้งกระทู้ใหม่เลยดีกว่าครับ เอารูปมารวมๆกันเลย :m041::m041:
  • ใครลงก๋อนก็เปิดกระทู้เรยนะครับ
  • อ้าวๆๆๆ ไม่รอกันเลยนะครับ แก็งพิทบลู เลนเจอร์...เย้ๆๆ:o055: ถึงเราจะอยู่กันคนระโยดแต่มิตรภาพของเราใกล้กันน่ะครับ :o027:คุณCHOPPER+เทอร์โบ มิสเตอร์เอ็กซ์ หรือสมาชิก pitbull ranger ต่อให้อยู่เมืองนอก ก็จะนั่งเครื่องบินมามิตติ้งกันให้ได้ครับ:m012: อ้อทำไมคุณ นุ่น นี้เขาพูดจาหยาบอย่างนี้ล่ะครับ อย่างนี้เดี๋ยวโดนแบนน่ะครับ โดนแบนน่ะครับ ไม่ก็ไปบอร์ดเก่าเฮอะครับ ....:o051::o054: ปล.เอาตามที่คุณ VIGO บอกเลยครับ....:m001:
  • ความคิดดีครับ...แล้วเจอกันครับ
  • รออยู่ตรงนี้ อีกคน :o022::o022:

วันนี้ คุณ AA ก็มาแฮะ 555+ มาบ่อยๆนะ มีคนรออยู่เยอะ
  • ไม่ได้มาคุยกับเพื่อนๆ ก็เหงาๆๆ อยู่เหมือนกันครับผม...:002:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0300.jpg 108K
  • มากันเยอะๆดีครับไม่ได้คุยกันนานแล้ว :o023: เอ...แล้วมิสเตอร์เอ็กหายไปไหนอีกแล้วล่ะไม่ค่อยได้เจอเลยนะเดี๋ยวนี้ :o018:
  • นั่นดิครับ คนนึงมาอีกคนหาย :m083::m083:
  • ตอนนี้ยังอยู่ 0 รถอยู่เลยครับ
    เส้ดต้องไปจ่ายหนี้อีกว่าจะไปหาซื้อ จุลทรีย์EM เอาไปดับกลิ่นด้วย
    จะได้ถ่ายมั๊ยเนี่ยวันนี้
    โฮๆๆ
  • ไปถ่ายน้ำมันเครื่องหรือครับ มิตซู นี่ค่าบริการแพงหรือเปล่าครับ
  • เอ้อ...ผมมานี้ยังไม่เจอ M.xx น้องคนสุดท้อง..หายไปไหนหนอ คิดถึงน่ะเนี้ย ค่าบริการ 0 มิซูฯก็คงเหมือน 0 ยี่ห้ออื่นๆเหละคุณ CHOPPER เช็คระยะ+เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเช็คก็คงหลักพันเล่ะ ต้องรอคุณ VIGO บอกว่าโดนไปเท่าไร อ้อผมรู้จักกับพนักงานมิซูฯน่ะคุณ พอดีส่งจดหมายให้เขาอยู่ครับ...แต่คุณต้องขับรถมาที่กทมฯน่ะ :m086:อยู่ถนนสาทรน่ะ...จะลงทุนมาไมเนี้ยขับมาก็น้ำมันหมดถังพอดี555 วันนี้ผมก็ไปช่วยแฟนผมย้ายหอมาครับ:m070: ขนของซะเหนื่อยเลย...:m012:กลับมาหลับไป 1 ตื่นครับ...เย้ๆๆตื่นมาก็มาเปิดพิทฯโซนเลย...:m087:
  • เช็คหมื่นโล
    โดนไป 1.6 พันนิดๆครับ
    น้ำมันเครื่องไทรทรันมันใช้ 7 ลิตรกว่าๆ เพิ่งรู้เหมือนกัน
    นี่ขนาดฟรีค่าแรงนะครับ
    มิตซูบังคับให้เข้า1 เอ้ยยย 0 ทุก 5.0 พันกิโล
    เค้าจะมีคูปองติดมากะสมุดคู่มือ คูปองต้องโดนฉีกไปและมีลายเซ็นกำกับ
    ไม่งั้นจะหมดประกันครับ แต่รุ่นนี้ประกันถึง 1.5 แสนกิโลทีเดียว
  • ดีจังเข้า 0 ทุกคันเลย ผมต้องเปลี่ยนเองอ่ะ :o008::o008:
  • ว้าว..มีบังคับกันด้วยเหรอครับ รถผมใช้แค่ 3 ลิตรเองครับเข้าครั้งหนึ่งก็ประมาณ 1200-1300 บาทครับ ตอนนี้ของผม 145000 กิโลแล้วครับแก่มากแล้วช่วงนี้ต้องบำรุงรักษาดีๆครับ แต่ถ้าไม่อยากเสียตังค์เยอะลองขับมาที่0 ที่คุณเอเอ มีเพื่อนอยู่ซิครับอาจจะได้ลดราคา แต่ไม่รู้ว่าจะคุ้มค่าน้ำมันหรืเปล่านะครับเนี่ย...
  • ไม่คุ้มชัวร์
    กร๊ากกกกกกกกกกก
  • กร๊ากกกกกกกกกกก ......
  • ฮิ้วววววววววว
  • กร๊ากกกกกกกกกกก ...... ด้วยคน :o018::o018:
  • กร๊ากกกกกกกกกกก ...... แต่ยังงง มุขเด่ะคุณ TURBO...555