ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

7:15นาที ตัวตนแห่งจิตวิญญาณ
  • 7:15นาที ตัวตนแห่งจิตวิญญาณ เป็นวิดีดอที่ผม ตั้งใจทำขึ้นมา เหมือนที่เคย บอกไปก่อนหน้านี้
    เป็น วิดีโอที่ตั้งใจทำให้ คนได้รุ้จัก สมรรถนะ ของพิทบุล เบื่องต้น ว่ามันเป็นยังไง
    ความบันเทิงและบันเลง ในชีวิตของมันเป็นยังไง

หลังจากวิดีโอนี้ผม จะหยุดตัด ความบันเทิงแนวๆๆนี้สักระยะ เพื่อมารอดูประสิทธิภาพ ที่พัฒนากว่าเก่า
    รอชมอีกที chapter3 ครับผม :015:

• พิทบูลไม่เหมาะ แก้การเลี้ยงดูเล่น ..........
    ควรเอามาฝึกและเอามัน มายืดเส้น ไม่ว่า จะแนวไหน ก็ตาม .......

"พิทบุลเปรียบได้กับ รถ jeep ของกองทัพ พร้อมที่จะเผชิญถ้าเรารุ้จัก ที่จะขับมันออกมา"

• ชิบิงตอนนี้ก็ อายุ 15 เดือน ถือโอกาส เปิดผสม สำหรับผู้สนใจ สายกัด ......
    เพราะผมไม่ตั้งใจที่จะเพาะผสมสุนัขอยุ่แล้ว แต่ถ้าท่านใดสนใจ อยากได้สายกัดแนวนี้ นำไปพัฒนาต่อ
    ก็ลองดูครับ ดีกรีไม่ขี้เหล่แน่นอน

ดีกรีของมัน

image

pedigreesพ่อสุนัข
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=371610

image

pedigreesแม่สุนัข
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=376920

pedigreesปู่สุนัข
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=59649

pedigreesตาสุนัข
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=144986
    ไฟล์แนบ
    59649[1].jpg 43K
    144986[1].jpg 92K
    371610[1].jpg 91K
    376920[1].jpg 32K
  • ปู่CH. COMBAT ELITE'S HYPO 4XW
    image

ตา STRICKLAND'S (GN11) KROOK (1XW) POR image
    ไฟล์แนบ
    144986[1].jpg 92K
    59649[1].jpg 43K
  • ขอยกนิ้วให้เลยครับท่านตี้......... :063:
  • ยอดเยี่ยมเลยครับ :063:
  • ลืมให้เบอร์ติดต่อ สำหรับผู้สนใจ ต้องการพัฒนาสายกัด เหมาะแก้เอาไปเล่นกิจกรรม
    โทร 0897474644 (ตี้) ผมไม่ใช่คนเชิงธุรกิจ ถ้าคุณชอบและต้องการเอาพัฒนาต่อ โทรมาได้เลยครับ
    .........................................
    cpeerayu
    ขอบคุณครับท่าน อยุ่ไหนครับ ผมนั่งดื่ม อยุ่ ฮ่าๆๆๆๆ

DNATRICOLOR ขอบคุณมากครับพี่ ปอม ผมคนนึงล่ะ ที่ต้องเรียนรุ้เรื่องหมาลาก จากพี่ อีกแท้แน่นอน
    วันนึงตอ้งรบกวน ไปขอความรุ้จากพี่หน่อยนะครับพี่ :063:
  • ติดตามชมผลงานคับ ว่าแต่วันอาทิตย์นี้ไปสวนรึเปล่าคับ จะไปแอบชมชิบิง
  • อยู่..เวร..ครับท่านตี๋
    ...ไปสวนอย่าลืมจูงเด็กๆไปด้วยละimage
    ไฟล์แนบ
    tonto16.jpg 99K
  • Juicy ขอบคุณครับ เรื่องไปสวนยังไม่แน่เลย ครับ

cpeerayu อยุ่เวรหรอครับ :-D
  • ชอบครับ :063:
  • เยี่ยมครับ รอชมต่อครับ :013:
  • yangnadang2009
    westman
    aum_pitbull
    ขอบคุณที่ยกนิ้วมาให้ครับ :006:

บางครั้งเกรงว่า การนำเสนอ แบบนี้มันจะไร้สาระไปหรือป่าวครับ:001:
  • :021: ช่วยหาปุ่มกดไลท์ให้ทีครับ..จะกดสัก1000ไลท์ ท่านตี้เลี้ยงชิบิงได้สุดยอดเลยครับ :063:
  • ขอบคุณท่านโรจน์มากครับ ..........
    ยืนนันอีกครั้ง วันที 3-5 ผม ไปที่ โกลกครับ แล้วเจอกัน หาร้านนั่งดื่ม แบบไม่เสี่ยงลูกปืนมี ป่าวครับท่าน :-D

................................

เดี๋ยวนี้ คนที่ทำงาน เขาว่าผม บ้า เข้าเส้นไปซะแล้วฮ่าๆๆๆๆ :030:
  • ว่างๆจะทำมั่ง ครับ แต่พิตสายกัดที่ผมมีอยู่มันไม่ค่อยคึก ชวนเล่นอย่างที่พิตทำกันไม่ค่อยได้ ครับ งงอยู่ สงสัยในวิดีโอผมมีแต่เล่น กับนอน มาอ้อนขอขนมกิน ตอนยิ่งตอนนี้กลายเป็นหมาของพม่าเฝ้าสวนไปแล้ว คำสั่งที่เคยสอนลืมหมด ฟังได้แต่ภาษาพม่า...555
  • yangnadang2009 ฮ่าๆๆ กลายเป็นพิทบุล หม่อง ไปซะแล้ว :001:

• ท่านโรจน์ ขอเอาขอมุลที่ คุยกันผ่านดทศัพท์ มาแชร์หน่อยนะครับ

ผมคิดว่าเป็นเรื่องดีอีกเรื่องนึงเลยล่ะครับกลับการฝึกสุนัขแบบนี้ ใน 3จ. ภาคใต้

เพื่อนสมาชิกของเรา ได้ฝึกสุนัข ให้ตอบสนองกับผุ้ที่ถือปืนพร้อมจะยิงได้ผมคอดว่าเป็นเรื่องที่วิเศษสุดๆๆ
    ในการอยุ่ในพื้นที่ ความเสี่ยงแบบนั่น

ท่านโรจน์ฝึกให้ แม้น ทำดีๆๆ ออกรายการ สรยุทธได้เลยนะท่าน ฮ่าๆๆๆๆ :-D
  • :001: ขอบคุณครับท่านตี๋ เด๋วเอาคลิปมาให้ชมครับ คือเจ้ากาก้าปกติจะไม่ชอบเสียงดังๆ โดยเฉพาะ ปืน ถ้ามันเห็นถืออยู่ไม่เป็นไร แต่ถ้ายกขึ้นเล็ง ประทับบ่า มันจะกระโดดพุ่งใส่ทันที่ ฝึกไว้เวลาพาออกไปวิ่ง จะได้อุ่นใจในระดับ1
  • เยี่ยมครับคุณตี้
    ไว้เอาไว้เป็นตัวอย่าง :063:
  • tutie ถ้าเรื่องหมาลาก ผมยินดีครับผม :-D
  • Arty วิดีโอทำถึงไหนแล้วครับ ทำวิดีโอด้วยใช่ป่ะ
    DNATRICOLOR ขอบคุณครับพี่
  • กำลังเก็บสต็อกภาพใหม่อยู่ครับ น่าจะอีกระยะหนึ่งครับ จะได้หัดใช้โปรแกรมตัดต่อด้วย 555 :-D
  • ดีครับทำบ่อยๆๆ เทคนิคอยุ่ที่ตอนเราเดินกล้อง
    และจินตนาการ ว่า ดนตรี กับจังหวะ เราควรตัดภาพ ให้แมทกันยังไง มันจะยิ่งทำให้ วิดีโอน่าดูยิ่งขึ้น
    พรีเมียร์โปรของพี่ ใช่งานไม่ได้แล้ว เลยต้องหันมามูฟวี่เมเกอร์แทน
    แต่มีอีกตัว แหล่มพอใช้ได้เช่นกันแต่พา งง หน่อย
  • ตัวอย่างเล็กๆครับท่านตี๋ เพราะหาคนมาช่วยถือปืงไม่มีใครกล้าเลยครับ เลยต้องถ่ายคนเดียว :-D

สังเกตุปลายกระบอกนะครับจะมีตอนเล็งและอาการของหมา และพอเอาปืนลงจะหยุด
  • ขออภัยครับคลิปแรกมันล๊อค แก้ไขๆ
  • :063: เยี่ยมครับ ท่านโรจน์ ลองตัดมาให้ชมแบบเต็มรูปแบบ ให้ชมหน่อยนะครับ
  • หมา ผม ก็ มี ไอ krook เป็น ตาเหมือน กัน พี่ตี้
  • อันหลัง นี่ นานแล้วนิ่ พี่ตี้
  • โดโก ซี๊แหง แก๋ เลย