ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::::Lincon Rama3 x Haru [Convic Rama3 x Sassy Rama::::ที่ศรีสะเกษ
  • Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Lincon Rama3 x Haru [Convic Rama3 x Sassy Rama3]
    Breeding นี้ เป็น Breeding Plan ที่ทางคอก MMJ KENNEL ตั้งใจ
    Breed เพื่อให้ลูกสุนัขที่เกิดมาและเติบใหญ่ในภายหน้า เป็นสุนัข
    Standard Bully ที่มีโครงสร้าง Correct สง่างาม เหมาะสำหรับท่านที่ต้อง
    การความถูกต้องของโครงสร้าง เป็น Standard Bully ขนาดไซด์กลาง

รายละเอียดเกียวกับสายเลือดของลูกสุนัขชุดนี้มีดังนี้ครับ
    พ่อของลูกสุนัขคือ Lincon Rama3 สุดยอดพ่อพันธุ์ Import ของคอก Rama 3
    โดย Lincon นี้เองถือว่าเป็นสุนัขที่มีอัตราการจ่ายลูกที่ดีมากตัวหนึ่ง ไม่ว่าจะเป็น
    โครงสร้าง มวลเนื้อ กระดูก เพราะฉะนั้นลูกสุนัขที่ออกมา ทั้งหลายเหล่านี้จึงมีเปอร์เซ็นต์
    โครงสร้างที่สวยงาม ล่ำสัน เหมือนกับพ่อของมัน ส่วนพ่อแม่ของ Lincon ก็คือ Razzel กับ Miss Shoryt
    Razzel เป็น Standard Bully ที่ให้ลูกที่เน้นโครงสร้างที่ Correct สวยงาม กระดูกใหญ่
    บรรดาลูก ๆ Razzel นอกจาก Lincon ที่อยู่เมืองไทยแล้ว ที่อยู่เมืองนอกที่ดัง ๆ ไม่ว่า
    จะเป็น

BIGGFOOT N LA
    ECSTASY ON E
    CAPONE

และอีกหลายตัวที่และยังมีอีกหลายตัวที่ยังไม่สามารถไล่ออกมาให้หมดได้

ส่วนแม่ของ Lincon นั้น คือ Miss Shoryt และ Miss Shoryt นี่เองก็เป็นลูกของ สุดยอดพ่อพันธ์ตัวเก่งที่จ่ายความเด่น ไม่ว่าจะเป็นหน้าตา ที่หล่อ เทห์ ทรงหัว ที่บรรดาเซียน ๆ เค้าเรียกกันว่า " Blocky Head "นั้นก็คือ Manu
    นั้นเอง

ที่นี้เรามาดู ทางแม่ของลูกสุนัขชุดนี้ ก็คือ Haru
    ก่อนอื่นต้องของท้าวความถึง Haru ก่อนว่า Haru เป็นสุนัขตัวเมียตัวหนึ่งที่ ใคร ๆ
    เห็นก็ต้องชอบในเรื่องของความสวยงาม รูปร่างจะออกไปทางตัวผู้ จะว่าเป็น Shemale ก็ว่าได้
    นิสัยเป็นมิตรกับคนทุกคน ขี้งอน และเป็นสุนัข
    ของทางคอกเรา ที่เราเลี้ยงประคบประง่มมาตั้งแต่เล็ก ๆ จนมันเติบใหญ่จนสามารถมีทายาทออกมา ให้เราภูมิใจ
    ส่วนทางสายเลือดของ Haru นั้นมาดูก่อนว่ามีความเป็นมายังไง พ่อแม่ของ Haru นั้นก็คือ สุดยอด
    ฺBig Bully นั้นก็คือ Convic Rama3 ที่นี้มาดู พ่อแม่ของ Convic ก่อนว่าเป็นตัวไหน พ่อของ Convic ก็คือ Roczilla พ่อพันธ์ตัวดัง
    ที่เมกา และ Roczilla เองก็เป็นลูกของ Thee Rock แห่งคอก Bowwow ซึ่งถ้าสุนัขตัวไหนมี Roczilla ปรากฎอยู่บน Pedigree
    แล้วไม่ต้องห่วงถึงความหนาและใหญ่
    และทางแม่ของ Haru ก็คือ Sassy โดยทาง Sassy เองเป็นแม่พันธุ์ที่มีความเป็น Produce อยู่ในตัว การจ่ายลูกแต่ละครั้ง
    ไม่ต้องห่วงถึงสายเลือดแต่ละสายที่ฝังอยู่บน Pedigree Sassy สามารถจ่ายออกมาได้เกือบหมด ไม่งั้นคอกใหญ่ ๆ อย่างRama 3 คงไม่นำเข้ามาประจำคอกแน่นอน
    ส่วนราคานั้น ทางคอกจะขอเปิดราคาลูกสุนัขชุดนี้ในราคาที่สามารถจับต้องได้ ไม่แรง 15,000 พร้อมใบ UKC
    สนใจ ติตต่อคุณแจ๊คได้เลยครับที่เบอร์ 087-6533345

สุดท้ายขอขอบคุณเฮียตี๋ ประโคนชัย คุณมาร์ค พิทบูลโซน ไว้ ณ ที่นี้ด้วย

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• ทรงหัวสวยมาก
  • สวย น่ารักทุกตัวเลยครับ
    ราคาก็ไม่แรง หมดเร็วๆ นะครับ
  • สวยทั้งนั้นเลยคับ
    ชอบ m 4 อ่ะคับ
    ขายหมดเร็วๆนะคับ
  • สวยๆๆๆๆๆๆ ชอบทุกตัวเลยอ่ะ.....
    ขายหมดเร็วๆน่ะคับ.....
  • สวยครับพี่โต สี่เหมือน ทอมมี่ของตาติ่งเลย

image
    ไฟล์แนบ
    tommy.jpg 89K
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ...

ฝากคลิปลูกหมาล่าสุดให้ดูประกอบการพิจารณานะครับ

• สนใจโทรสอบถามได้ครับ 087-6533345 ....
  • M4 ชอบมากครับพี่ ^_^ F2 ก็ด้วยนะครับ ^_^
  • ข้อมูลครบเยี่ยมครับ ราคาเบาอีกต่างหาก
  • เจ๋งมากครับ
  • สุดยอดเลยพี่ ราคาชวนซื้ออีกต่างหาก
  • สวยจริงๆ คับ
  • ราคาสุดยอดเลยคับ ชอบที่พี่บอกราคามานี่แหละคับ
    จะได้รูว่าราคามันเท่าไหร่ไม่ต้องสงสัย
  • M5 ลดได้เท่าไหร่คราบ

อยากได้...
  • เอิ้ก ๆ อ้าก ๆ เฮ้อ ๆ ...
  • ฮิ้วววว หมดยังครับ