ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามเรื่อง การเป็นฮีต หน่อยครับ
  • คือสุนัขที่บ้านเป็น ฮีต ครั้งแรกตอน 8 เดือน อยากทราบว่า มันจะเป็นฮิตครั้งที่ 2 ตอนเดือนไหนครับ แล้ว ระยะห่างของแต่ละฮีต ประมานกี่เดือนครับ

ขอบคุณครับ
  • ช่วงนี้คุณหมอพิทบูลก็เงียบๆไปนะคับ
  • ไม่ค่อยมีคนถามแกเลยไม่รู้จะตอบใครนะครับ...ไม่เชื่อลองตั้งคำถามถึงแกดูซิ ผมว่ามาแน่ๆครับไม่เชื่อลอง..
  • อ่อคับ
    คุยกันอยู่ 2 นะเราคุณช๊อบเปอร์555
  • ก็ไม่เห็นมีใครมานี่นา..คุยกันแค่ 2 คนก็ได้...
  • กร๊ากกกก
    ก็ว่างั้น
  • เหอ เหอ :m103::m103:
  • มีคนมาแอบเก็บข้อมูลครับคุณช๊อบเปอร์
  • อิอิ มานานแล้วด้วยครับ
  • ไม่มีปัญหาร๊อก
    อิอิอิ
  • น้องเทอร์โบ เขาชอบเก็บข้อมูลทุกอย่างแหละครับ โดยเฉพาะสาวสาว...
  • :m037::m037::m037::m037:
  • สาวๆนี่ ผมหลับตาใช้มือคลำแล้วรู้เลยครับ 555+ :o010::o010:

คุณ AA มาแอบดูรัยหรอ :o003::o003:
  • คลำอย่างเดียว...ห้ามลูบนะครับเสียววววว..วุ้ยยยย...:o071:
  • :o013:ร่วมแจม ด้วยงิ + อยากรู้เหมียนกัลล
  • ออกทะเลกันมาเรอะครับท่านทั้งหลาย
    ฮิ้วววววววว