ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้ไปนครสวรรค์หล่ะครับ
  • :o001: อยากถามว่านครสวรรค์หนาวมากหรือป่าวครับ พอดีจะไปคืนนี้อ่ะครับ กลับพรุ่งนี้ตอนมืดไปตัดสินกีฬาครับ
  • พี่คะ ไปด้วยได้ไหมอ่ะ
  • ต้องการลูกหมาสีดำขาว อยู่พิจิตรใครมีติดต่อกลับด้วยครับ 086-9307711
  • คุณวาครับ

ไปกับRappitZจะได้ไม่หนาว
  • อากาศก็เย็นๆไม่ถึงกับหนาวมาก มาตัดสินที่สนามกีฬากลางหรือเปล่า?ถ้าพรุ่งนี้ไม่รีบกลับบ้านแวะไปที่เทศบาลข้างวัดเขากบ ตอนเย้นๆถึงค่ำจะมีกลุ่มพิทบูลของนครสวรรค์จะรวมตัวกันที่นั่น ถ้ามีเวลาว่างก็เชิญนะครับ
  • จะไปรับหมาอ่ะคะ

ที่นครสวรรค์

ไปไม่ถูก
  • นครสวรร หนาว คับผม อากาศ หน้านอน มากคับ
  • อากาศ กำลัง ดี ๆ คร๊าบบบ

มิ หนาว เท่า ราย คร๊าบบ
  • ตอบ คุณ..phot

ตอนนี้ ลูกหมา มี ครับ แต่ สีอื่นๆๆนะ

แต่พรุ่งนี้ พิโลก มี งาน มิตติ๊งนะ ครับ 15.00 น

ที่ น่าศาร ริมแม่น้ำ น่านครับ ถ้า ว่าง มาเที่ยวได้ นะครับ

เจ้า 2 ตัว นี้ ก็ มา นะ ครับ อยากให้มา ชม ก่อน ครับ

มีโอ ครับ

อีก ตัว แม๊ก ที่หัว ขาว
    ไฟล์แนบ
    IMG_21972.jpg 117K
    1922.jpg 84K
    482.jpg 86K
    82.jpg 85K
  • ที่นครสวรรค์ได้เรื่องยังไงช่วยบอกด้วยนะครับ จาก www.rednose2008.co.cc
    RED NOSE FAMILY CLUB เด็กนครสวรรค์ เหมือนกัน 5555 บอกราเชนด้วยพี่รอคำตอบอยู่
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-32.jpg 93K
  • :o001: กลับมาแล้วครับถึงบ้านอีก10นาทีตี4ครับ ไปตัดสินที่สนามกีฬากลางอะไรนี่หล่ะครับ กว่างานจะเริ่มแข่งก็ปาเข้าไปบ่ายโมง เสร็จอีกที ตีหนึ่งแน่ะ มาราธอน ขอบอกอากาศไม่ใด้แพ้ ก.ท.มเลยจ๊า ออกจะร้อนด้วยอ่า น่าเสียดายไม่มีเวลาว่างเลยครับ -*-
  • ของฝาก ครับ ของฝาก อย่าลืม

โมจิ นะมิใช่ อุนจิ ฮ่าๆๆๆๆ
  • :o016: โถ่ป๋ามาร์ค ทำงานเช้ายันดึกเลย การจัดงานของที่นี่แย่มากๆบอกว่าเริ่ม 9.30 ที่ใหนใด้ 13.30 ยังไม่เริ่มเลย เสร็จตี 1 มีที่ใหน กว่าจะถึงบ้านตี4 ไปวันศุกร์3ทุ่มถึงเที่ยงคืนครึ่งตี1นอน เช้ารวมพล8โมง ไปที่งานบ่ายกว่าถึงจะเริ่ม กลับมาวันนี้ตื่น 11.00 บ่าย 2เดินทางไปสอนแทนเค้าอีก 15.30-17.00 เพิ่งกลับถึงบ้านอ่าป๋า เลยคว้าแก้วอะไรไม่รู้ มีรูปรถมินิลายขาวดำ มาซัดกาแฟแก้เซ็งแทนที่จะเป็นลาย พิทบูล 3 สีกลายเป็นลายรถมินิซะงั้น ตอนแรกนึกว่า หยิบแก้วผิดจากร้านซะอีก 555+ ซื้ออาหารหมานะป๋าไม่ใด้ซื้อรถมินิ กรั๊กๆ