ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red ฺBabyรบกวนแนะนำหรือติชม ขอบคุณครับ
  • image
    ตอนเด็กพึงออกได้ไม่นาน
    image
    2 เดือนหน่อยๆครับ จำนวนวันไม่แน่ใจ หน่อยๆละกันครับ
    image
    image
    ณ 3 เดือน 7 วันครับ เริ่มฝึกจากการออกกำลัง 1 วัน พัก 2 วันครับ ใช้เวลาการวิ่ง
    ไม่แน่นอนครับสังเกตุจากอาการมากกว่าครับไม่หักโหมเอารู้ว่าเหนื่อยหายใจแรงก็พักละครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะทุกข้อความล่วงหน้าครับ :o030:

เป็นลูกดีเซล+ซันนี่(น้องบูมทรานซิลเตอร์ครับ)ครับ
    ไฟล์แนบ
    มาร์บัสเบาๆ.jpg 23K
    มาร์บัส.JPG 96K
    ด้านข้าง.jpg 108K
    นิ่งหลักจากการวิ่ง.jpg 99K
  • สวยมากๆครับ
  • น่ารัก มักม๊ากกกกก
  • มาดีเลยครับ :X
  • สวยครับหนาดีผมชอบ
  • หนาๆบึ้กๆ สวยดีครับผม
  • ขอบคุณ คุณSAFE_KUB
    ขอบคุณ คุณAwesome
    ขอบคุณ คุณThe_Bull
    ขอบคุณ คุณvr_china
    ขอบคุณ คุณNATO
    ขอบคุณ คุณtopguns

ทุกคำติชม นั้นจะเป็นกำลังใจให้กับผู้รักและเลี้ยง พิทบลู ขอบคุณทุกท่านครับ :o046:

ใครมีตัวแดงๆเอามาชมกันด้วยนะครับ :013: