ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่หัดฝึก
  • http://youtu.be/zXrYpt4qCVg

สามเดือนกว่าก็เลยลองฝึกดูู ทีแรกคิดว่าไม่น่าจะฝึกได้เพราะซนมาก ขั้นต้นได้ประมาณนี้แหละครับ
  • เลี้ยงหมาบนคอนโดเหรอะ
  • ไม่ใช่คอนโด แต่เป็นแฟลตของข้าราชการครับ
  • ขออนุญาตแก้ไข เนื่องจากมือใหม่ทุกอย่างจริงๆ ครับ

• :063: เริ่มได้ดีแล้ว
  • น่ารักจัง ไอ้ตอนจะกินเนี่ยแหละของผมไม่ยอมคอยสักที 5555+
  • ใจเย็นๆครับ ทำบ่อยนิ่งแน่ๆครับ เท่านี้ก็ดีเกินอายุแล้วผมว่า สุโคย :m01:
  • เดี๋ยวนี้ มาแรงกันจริงๆๆ ............
    เยี่ยมมากเลยครับ :063:
  • พออายุมากขึ้นก็จะนิ่งขึ้นครับ มือใหม่เหมือนกันครับ ของผม 5 เดือนแล้วครับ สั่งหมอบได้แล้ว แต่ยังไม่ได้ถ่ายคลิ๊ปไว้ ฝึกตามรายการ pitbullzoneTV ครับ อันนี้คำสั่งคอยตอน 4 เดือน ขอแชร์หน่อยครับ (เห็นคุณ Tutie ฝึกเลยหมา อยากฝึกบ้าง )

• คุณ Tutie อยากให้สุนัขเดินชิดแบบจดจ่ออยู่กับเราอย่างเดียว มีวิธีการเริ่มฝึกยังไงครับ

• อย่างแรกเราต้องฝึกความสนใจสุนัขเดินชิดและมองเราเพราะเขาสนใจเรา
    ฝึกแบบนี้ช่วงแรกๆต้องให้รางวัลเป็นสิ่งตอบแทน

• best of fmbb 2010
    เป็นวิดีดอที่ผมชอบดูมาก แชมป์คือคุณเมีย หญิงสาวที่เข้าแข่งขัน
    เคยมาอบรมเป็นวิทยากรในไทยมาแล้วนะครับผู้หญิงคนนี้เขาเก่งจริงๆๆ :015:
  • เลี้ยงในแฟลตแบบนี้ตอนโตจะทำไงครับเดาว่าห้องคงไม่กว้างนัก
  • คงต้องเลี้ยงอยู่ในห้องแหละครับ แต่พอดีในกองพลฯ มีสนามพอที่จะให้ออกกำลังกายผมก็พาออกกำลังกายทุกวันครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0149.jpg 210K
    รูป​ถ่0154.jpg 226K
  • ขยันอัพข้อมูลบ่อยๆนะ ผมอยากรู้จริงๆว่าหมาอยู่แฟลตแล้วจะมีปัญหาแค่ไหน
    ปล.เริ่มต้นได้สวยมาก จะค่อยติดตามชม :m18:
  • เชือกยาวๆในคลิปใช้ในกรณีไหนครับ แล้วใช้ยาวขนาดไหน
  • สายยาว ของผมเอาไว้ฝึกคำสั่ง "มานี่" กับ "คอย"(หน้าประตูบ้าน)
  • เยี่ยมทุกคลิปเลยครับ
  • ขอวิธีลงคลิปหน่อยครับทำอย่างไร
  • ผมเอาลงใน youtube ก่อน แล้ว copy link มาวางครับ
  • ขอบคุณที่เอามาลงให้ชมครับ ขอแอบเชียร์อยู่ห่างๆครับ