ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เละเลยกันชนรถ
  • น้องแหนมค่ะ เทอเห็นแมวเข้าไปใต้ท้องรถ ก็เลยพยายามจะจับ แต่แมวมันไม่ออกมามั้ง เทอก็เลยพยายามแงะ งัด แทะ กัด จนเป็นอย่างที่เห็นในภาพ

แต่ตอนที่เทอทำนั้นเป็นเวลาที่เราให้อยู่นอกบ้าน แม่เราได้ยินเสียงกัด แทะ ก็เข้าใจว่าเทอแทะกระดูกวัวตามปกติ สรุปว่าตอนที่เทอทำความผิดไม่มีใครเห็น จับไม่ได้คาหนังคาเขา จึงไม่ได้ตี นี่รอจังหวะอยู่ ถ้าเห็นทำอีกจะตีให้เข็ดเลย รถเสียหมดเลย T_T หมาบ้า
    ไฟล์แนบ
    DSCF1923.JPG 52K
    DSCF1922.JPG 51K
  • ขอดูหน้าคนทำนิดสิ่ครับ อยากเห็นมากๆ
  • :025:หน้าตาตัวแสบค่ะ
    ไฟล์แนบ
    senam_post.jpg 44K
  • ซ่าจะตายไป วันก่อนก็ไปกัดกะเค้าหน้าตาแหกค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0096_1.jpg 44K
  • แต่เราว่า รูปสุดนี้

สุดยอดเยย เจ้าของหรอดูแต่ หุ่น จี้ดเป็น บ้า

อยากจะเยดสักที
  • เซ็งว่ะ..มันคิดได้งัย

จะติ จะชมไม่มีคัยเค้าว่าหรอก แต่ให้เกียรติผู้หญิงหน่อย

....Turbo....
  • เวรกำ :012:
  • พูดจา น่าเกียดอีกแล้วคับท่าน:067::067::m034:
    มีอะไรเก็บไว้
    ไม่ต้องพูดดีกว่าไหมคับGhost
    หรือไม่งั้น ก็ (คิดก่นพูด):m100::m100:
  • น้องแหนมสวยคับ :o040:
    แสบด้วยกันชนแหละเลย :o071:
    อย่างนี้ต้องซ่อมทั้งรถ ทั้หมาเลย:o017::o049:
  • ให้เกียรติเขาหน่อยซิ๊
    -หน้ามันเป็นมากครับ เจ้าตัวนี้ท่าจะดื้อ อย่างอื่นก็คงจะกระจายไปด้วย 5555
  • ทำไงให้มันเลิกอยากจับแมวดีคะ นี่ตายไปหลายตัวแล้ว แล้วแหนมก็จะคอยเฝ้าดู พอเห็นก็เกิดอาการสติแตก ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลยค่ะ
  • ไปหื่นที่อื่นไปไอ้ฟาย ให้เกียรติผู้หญิงหน่อย

บอร์ดนี้บอร์ดคนจริงโว๊ย ไม่ใช่บอร์ดคนหน้าตัวเมีย

ขอโทษนะน้อง ที่พี่ไม่ลบออกเพราะอยากเอาไว้ประจาณความเลวของมัน
  • :o001: ของผมน้อยหน่อยบังโคลนหน้านูโวพังไปแล้ว โซฟาก็เน่าด้วย -*-
  • nham_nham อยู่ที่ไหนครับลูกหมาหน้าตาคล้ายลูกหมาของผมมาก เป็นลูกของคีลเลอร์พ่อหมาที่บ้านครับ อยู่มหาสารคาม
  • แหนมอยู่แถวรามอินทราค่ะ
    ตอบคุณ pitbullwa ตอนแหนมเด็กกว่านี้ก็โซฟาพังไปหลายตัวแล้วค่ะ พังหลายอย่างเลยแหละ แต่ตอนนี้โตแล้วก็เลยไม่ค่อยมีไรเสียหาย รถนี่ก็ถ้าไม่เป็นเพราะเกลียดแมวเข้ากระดูกก็คงไม่มีปัญหานี้ค่ะ :025:

คนโรคจิตนี่มันก็มีไปทุกสังคมเลยนะคะ น่าสงสาร ท่าจะมีปมด้อย
  • ถ้ามีใครคิดแบบคุณผี1 กับญาติ พี่น้อง คุณผี1 และกับแฟน(ถ้ามี)คุณผี1 คุณผี1 จะรู้สึกยังไง (ตอบด้วยก็ดี)
  • อ้าวววว ไหง ลูกอ๊อด เอ๊ยยย มีออส โดนแทะ ซะขนาดนี้ล่ะเนี่ย

โฮะๆๆๆ ไปฟัดกะเค้าหน้าตาแหกไปหมดเลย

เรื่อง ผี นี่ ก็ มันโพสต์ อย่างนี้ เพื่อให้เราสนใจมัน เดี๋ยวเราปล่อยๆมันไป

เดี๋ยวมันก็ ดิ้น ตายไปเลงล่ะครับ
  • ผีตัวที่ 2 คือผมเองครับ วันนั้น Log In ไม่ได้ :020::020:
  • เป็นงั้นไป...!!!
  • สงสัยคุณผีจะสนใจน้องแหนมซะแร้ว เพราะไม่เห็นหุ่นเรา เห็นแต่แหนมเต็มตัวเลยอ่ะ555+
  • ไม่อยากให้เค้าลวนลามด้วยวาจา ด้วยสายตา หรืออะไรก็ตามแต่ ก็อย่าเอารูปแบบนี้มาลงสิคะ ในฐานะผู้หญิงตนนึงก็พอจะเข้าใจเจตนาของคุณดี ของแบบนี่เก็บไว้ให้แฟนดูคนเดียวดีกว่านะคะ