ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอรายละเอียดการจดทะเบียนABC
  • อยากจดทะเบียนน่ะครับ มีแบบหรือรายละเอียดอะไรบ้างครับ
  • ติดต่อป๋ายังคะ?
  • คือว่า เน็ตที่บ้านช้ามากครับ อยากรบกวนให้ตอบตรงนี้เลยอ่ะครับ (ผมอยู่สนามชัยเขต aisมีคลื่น2ขีดเอง)
    หมาอายุ 11 เดือนครับ ไม่มีใบทั้งพ่อแม่ แน่นอนตัวหมาเองไม่มีครับ
    อยากทำครับ ขอรายละเอียด เอกสารที่ต้องเตรียม ค่าใช้จ่ายครับ ค่าะรรมเนียม ขอรบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณเป็นอย่างสูง พิตบ้านนอก สะดือดง
  • ผมก้อ อยาก รู้เหมือนกาน
  • เอกสารที่จะต้องเตรียมในการขึ้นทะเบียน

1.สำเนาบัตรประชาชน (เจ้าของสุนัข) ชื่อ-สกุล, ที่อยู่ ภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษ
    2.รายละเอียดของสุนัข ชื่อ, วันเดือนปีเกิด, เพศ, สี ประวัติพ่อ-แม่ (แนบใบเพดเดิม ถ้ามี)
    3.รูปถ่ายของสุนัขที่ต้องการขึ้นทะเบียน
    4.ที่อยู่ในการจัดส่ง

สามารถส่งเอกสารได้ที่ abcdogclub@hotmail.com หรือ
    ชมรมมิตรภาพพิทบูล
    57/62 ซ.นิมิตใหม่ 9 ถ.นิมิตใหม่ แขวงทรายกองดิน เขตคลองสามวา กรุงเทพฯ 10510

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 0-2914-5354 หรือ 086-784-5333
  • จ้าาาาาาาา
    +ค่าใช้จ่ายยังไงครับ
  • สวัสดีprapasคับอยู่สนามชัย ผมอยู่แป็ดริ้วนะคับว่างๆคุยกันได้นะ :-c
  • ครับผมไปธุระในแปดริ้วบ่อยเหมือนกันครับ ว่างๆน่าจะนัดมิตติ้งพิตแปดริ้วมั่งเน๊าะ
  • ไช้คับสิ่งที่ผมหยากให้เกิด :)>- (:|