ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น่ากลัวจัง
  • หัวข้อ "เมื่อ "ขโมย" ปะทะ "Pit-bull" [โคตะระ....! น่าหามาเลี้ยงเลยว่าไหม.....?]?" ผมเอามาจากฟอร์เวิร์ดเมลล์ผมนะครับ เพื่อนส่งมาให้ครับผม ท่านแอดมินถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมก็แจ้งลบ ณ ที่นี้นะคับผม
    ไฟล์แนบ
    rapel pitbu 024-1.jpg 40K
    rapel pitbu 023-1.jpg 40K
  • มีอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    rapel pitbu 027-1.jpg 42K
    rapel pitbu 026-1.jpg 45K
    rapel pitbu 025-1.jpg 44K
  • :019::019:พิท กัดจิงเหรอเนี้ยยยยย แต่ทำไมปากพิทถึงไม่มีเลือดคนเลยล่ะ น่าคิดๆๆๆๆช่วยกันคิดเเร้ว
  • น่ากัวเกินไปโหดร้ายอ่ะ
  • น่าจาโดนลูกซอง เจ้าของม๋า มั้ง?
  • ไอ้หมอมันโดนระเบิดที่ภาคใต้โว้ย:o028:
  • มันหมายความว่าไงครับ รูปคนโดนหมากัดหรือเปล่า และรูปหมาตัวนี้โดนขโมยทำร้ายหรือว่าไม่รู้ว่าโดนอะไรมาครับ ผมไม่เข้าใจ ส่วนรูปแผลที่หัวหมาแบบนี้มันกัดกันเองก็มีครับบางครั้งเหมือนโดนมีดกรีดขาเลยแต่ไม่ใช่เป็นแผลจากการกัดกันครับ
  • ท่านอุทัยคับ ผมเข้าใจว่า ภาพเนี้ย เป็นภาพหมากัดขโมยนั่นแหล่ะครับ แผลที่หัวของพิทฯ น่าจะเป็นมีดจากขโมยคับ แต่หัวของขโมยน่าจะโดนลูกซองเจ้าของหมานะครับ เพราะสภาพหัวของศพมันแบะหรือระเบิดออก คงไม่มีหมาที่ไหนกัดได้แผลแบบนี้แน่ ๆ ครับ สรุปนะครับ ขโมยเข้าบ้าน เจอหมาและได้ต่อสู้กะหมา เจ้าของบ้านมาเจอ ก็เลยส่องขโมยซะกระจุยคับท่าน
  • :o001: joeichi พูดมีเหตุผล หมาโดนมากจะกัดคอ(ซ้ำ)หรือแขนครับ โดนทั้งคนทั้งหมาล่ะครับงานนี้
  • น่ากลัวจัง