ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใบสากล เรสโน๊ตคืออะไรคับถามผู้รู้
  • สายใช้งาน=adba บูลลี่=abkc+ukc สำหรับคลาสซิก จมูกดำ(โชว์)ukcจะขึ้นเป็นแสตฟ
    แต่ที่ผมศึกษามา ukc เค้าจะไม่ขึ้นให้หมาที่มีสีแดงกับจมูกแดงไม่ใช่หรอคับ
    สาวาผมจะเคยเห็นเรสโน๊ตมีใบukcด้วยละคับผมงง ทำมัยมันขึ้นได้
    แล้วจริงๆมันขึ้นกับอะไร หรือมันพัฒนามาจากสายอะไร
  • AKC ต่างหากที่ไม่ขึ้นจมูกแดงครับ และก็ใช้ในชื่อสแตฟฯ
  • อ้าวหรอคับแล้วขอบคุณคับ แสดงว่าukcขึ้นได้หมดเลย