ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่ มาร์ค Mafia หน่อยครับ
  • ถามพี่ มาร์ค Mafia หน่อยครับ ตอนนี้ไม่มีคลิป VDO ฝึกสอนสุนัขแล้วหลอครับ ไม่เห็นมีมาหลายอาทิตย์ละครับ ลุก นั่ง หมอบ คอย จนมัน เบื่อแล้วครับ 555+ ขอบคุณมากครับ สำหรับคลิป VDO ดีๆที่ทำให้ ติดตามพี่อยู่นะ ขอแสดงความนับถือ
  • อาทิตย์ที่แล้วติดงานฝังชิพ ขออภัยครับ

เรื่องการฝึกเชื่อฟังคำสั่งพื้นฐานก็คงจบไปหมดแล้ว ที่เหลือก็แล้วแต่ฝีมือของแต่ละท่านแล้วนะครับ
    ต่อไปก็คงจะเป็นเรื่องกิจกรรมเสียเป็นส่วนใหญ่ เพื่อที่จะได้โชว์ศักยภาพของพิตบูลกันอย่างเต็มที่
  • อันนี้คือคลิบประจำสัปดาห์นี้ ตัวคลิบพูดถึงบรรยากาศฝังซิพและฉีดวัคซีน ส่วนสัปดาห์ถัดไปเราจะยกกองถ่ายไปที่เชียงใหม่ จะไปเก็บภาพความมันการแข่งขันกีฬ้าลากน้ำหนักมาให้ดู...คอยติดตามชมแล้วกัน
  • เราจะให้ผู้รู้ทั้งพี่มาร์ค ลุงอู็ด(D1) ทีมล้านนาวิเคราะห์กันสดๆเลย ถึงเทคนิคการนำพิทบูลมาทำกิจกรรม
    พร้อมบทสัมภาษณ์กรรมกรผู้ให้คะแนนว่าทำไม่ถึงให้ตัวไหนชนะ ชนะด้วยเหตุผลอะไร
  • ดีครับๆ ขอบคุณมากครับ
  • ชอบเพลงประกอบ มากครับ ^_____^