ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง pitbull ฉะเชิงเทรา
  • ขอเชิณชวนพี่น้อง จ.ฉะเชิงเทรา จ.ชลบุรี จ.ปราจีนบุรี และ จ.ไกล้เคียงที่มีใจรักพิตบูลร่วมงานในวันที่ 8 เมษายน 2555 สถานที่จัดงานสวนย่อมพระเจ้าตาก(บางคล้า)จ.ฉะเชิงเทรา การจัดงานครั้งนี้เพื่อให้บุคคลทั่วไปรู้และเข้าใจว่าพิตบูลเข้ากับคนได้ แลกเปลียนประสบการการเลียงพิตบูลอย่างถูกวิธี ( ง่ายๆสบายๆกันเองคับ )ภายในงานเรามีอาหารเครื่องดื่มไว้บริการ(ฟรีคับ)ท่านที่มาจะนำของกินติดไม้ติดมือมาด้วยก็จะดีมากๆๆคับจะได้แบ่งกินคุยกันไป น้องหมาที่จะมาในงานจะต้องมีปลอกคอ สายจูงหรือโซ (หลักหมุดถ้ามี) มาด้วยนะคับป้องกันปัญหาจะได้ไม่เกิด ท่านไดมีลูกหมา แม่หมา พ่อหมา หรือไม่มีหมาก็มาได้คับทางเรายินดีต้อนรับ มิตรภาพจากสายจูงขึ้นอยู่กับทุกคน ติดต่อสอบถาม 0816636787 มานพ 110 ( ขอบคุณพี่มาร์คด้ายคับ ) ผิดผลาดประการใดขออภัยไว้ณ.ที่นี้ด้วยคับ image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 166K
  • เเละแล้วก็เริ่มต้นกับเค้าบ้างซ่ะที ชาวแปดริ้ว...เหอะๆ
  • รบกวนพี่มาร์คปักหมุดให้ด้วยคับ ขอบคุณคับ
  • ยินดีต้อนรับนะคับ คุณ emo5
  • แผนที่ จากสี่แยกบางคล้ามุ่งหน้าเข้าบางคล้าประมาณ 6 กิโลเมตรก็จะเจอพระเจ้าตากไม่ต้องเลี้ยวไหนเลยคับ
  • เริ่มงานเวลา 12.00 นเป็นต้นไปคับขอเชิญคับทุกท่านสถานที่จัดงานอยู่ใก้ลกับตลาดน้ำบางคล้าคับ
  • :063: แล้วเจอกันครับพี่นพ
  • EASTSIDE BANKOK ขอไปด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    eastside-poster.3.12.jpg 90K
  • เชิญเลยคับพี่เคนยินดีต้อนรับ EASTSIDE BANKOK คับ
  • ไปด้วยแน่แน่ขอให้พี่ๆน้องชาวpitbullไปแลกเปลี่ยนความรู้กันนะครับ
  • ปักหมุดให้ แล้วก็ย้ายหมวดเข้าไปอยู่ในแกงส์ให้เลยนะครับ เพื่อกระทู้นี้จะเป็นจุดเริ่มต้นของการก่อตั้งกลุ่มพิตบูลชาวฉะเชิงเทราครับ
  • น่าสนใจนะครับ อาจจะเจอกัน ชอบ
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากคับ :005:
  • พี่เอกคับมากี่ตัวคับ แล้วแมกกวีนท้องไหญ่ยังคับ ขอซัก 6 -7 ตัวพอนะพี่กำรังสวย :-))
  • เอาจอร์จไปด้วยได้ม่ะมานพ555 :">
  • ตามสบาย แต่ระวังอย่าไห้มันมีเรื่องกับคนอื่นนะ ผมไม่เคลียนะ :-))
  • คิดถึงเจ้าตัวนี้จัง พี่เอกกี่โลแล้วimage :m24:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7533.jpg 33K
  • ไปไหนพี่เคน ถ้าว่างขอติดรถไปด้วย
  • ท่านที่มาจะได้ลิ้มรองวุ้นมะพร้าวน้ำหอมอร่อยๆจากคุณ สน สามร่ม ขอบคุณค๊าบ :030:
  • อยากให้ถึงไว้ไว้จัง
  • artza ไช้kอรรถพนมหรือปล่าวคับ :-S
  • ป่าวครับผมอยู่ปราจีนครับ :-D
  • อัฐ พนม เจ้าของrafael รายงานตัวครับ
  • pixy_04 มีนาคม 5 Permalink
    ไปไหนพี่เคน ถ้าว่างขอติดรถไปด้วย
    ------------------------
    หมอโบ ไปกับพวกพี่ กลับบ้านตี 3 นะ55555

เวลา เริ่มตั้งแต่ กี่โมงครับ
  • July10โลแล้วเท่ากันทั้งสองตัวเลยวันงานจะเอาไปโช
  • ขอชมรูปราฟาเอลก่อนวันงานหน่อยคับ
  • ขอชมรูปราฟาเอลหน่อยคับคุณอัฐ
  • ผมนึกออกแล้วคุณartzaที่คุยกันเรื่องตัดหูนี่เอง555 แล้วตัดมายังที่ไหนคับ
  • วันนี้มีสาวสวยจากพนม มาบอกว่าจะเอาหมูสะเต๊มาช้วยวันงานน้ารักจัง
  • 12.00 นคับพี่เอก_ ES_BKK ยินดีต้อนรับคับ
  • งานเริ่มตั่งแต่ 12:00 เป็นต้นไปคับ
  • ยินดีกับชาวฉะเชิงเทราด้วยนะครับ
    ขอทางชลบุรี ไปเที่ยวด้วยนะครับ
  • ทางบางคล้ากำลังสรุปผลจะมีหมูหันประมาณ20กว่าโล2ตัวคับพี่นพ(แต่ยังไม่ลงตัวมีแต่คนกินเป็นไม่มีคนหันเป็นคับ)

• ยินดีคับคุณ Awesome เชิญมาสนุกด้วยกันคับ
  • ดูแล้วมันแน่ๆอิตว่าไหม ของกินหน้ากินทั้งนั้น ทางเรายินดีต้อนรับทุกจังหวัดทั่วไทยคับเพราะเรารักในสิ่งเดีอวกันนั่นคือพิตพูล มาร่วมสนุกกันคับอบอุ่นดี
  • อือิพี่นพงานนี้สนุกแน่ๆเลย
  • นอนดึกจังคุณ artza :013:
  • คุณอิตเรื่องหมูหวังว่าอย่าทำไห้หยากแล้วจากไปนะ อยากกินน้ำจิ้มเปรื้ยวจีดๆๆๆๆน้ำลายไหล :021: =P~
  • rafael ป่วยครับท้องเสียและก้ออาเจียนให้ทาน antibiotic ละ ไว้เดี๋ยวหายก่อนค่อยpost รูปครับ :027:
  • คับพี่นพกำลังหาคนย่างหมูอยู่คับหมูมีแล้วแน่ๆๆคับ..
  • คับหายไวๆนะ ราฟาเอล :019: เวลายังอีกหลายวันคับ หมาและก็หมู55 :039:
  • ไปด้วยนะครับ..
  • ผมเป็นคนนอนดึกครับ พี่ นพ อิอิ
  • คับยินดีค๊าบ k Bigdrum51 :)>-
  • ว้าว....คนเยอะ..หมาเยอะ..ที่สำคัญของกินก็เยอะ..ไปด้วยได้ป่าวครับ
  • พี่จัดให้1ตัวหมูหันพนมครับแน่นอน :020:
  • พี่เราแน่นอนจริงๆๆๆๆหันหรือตัวเป็นคับ5555ขอบคุณคับพี่เอก =D>
  • rafael ตอน 3 เดือน
  • คับไอ้คุณน้องไก่ระดับค่าย EVOLUTIONPIT.ขอนแก่นมาเยือนจัดเต็มเลิกงานไปต่อใหนดี (อย่ามาแต่ตัวนะเอาเด็กๆๆติดมือมาด้วยนะจะรอ)
  • ครับพี่อิฐ หมาพร้อม...แต่คนติดงาน ทำไงดีพี่....
  • ไก่จัดหมาแจ่มๆมาเดี๋ยวพี่ดูแลให้เองน้องขอแบบเด็ดๆๆๆๆๆเลยนะ