ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอชมรูปหมาที่อยู่อยุธยาครับ
  • หวัดดีชาวอยุธยาครับ ใครเลี้ยงพิทบูลช่วยแสดงตัวด้วยคร้าบบบบ
    ผมอยู่ ต.สามเรือนครับ ใกล้โรจนะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0084_resize.JPG 86K
  • ฮั่นแน่...เริ่มซาวด์เสียงแล้วสงสัยจะเอาแน่ครับ *วีโก้พิทช็อป* :m001::m042:
  • น่านรู้ทันอีก แหะๆ
  • :005:เด๋วจะส่งตัวนี้ไปอยู่ยุดยาด้วยอ่ะ หรือว่าย้ายครอบครัวไปอยู่ยุดยาดีหว่า...................:006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    Heng5.jpg 17K
  • ทันทีเรยนะพี่ป๊อบ
    555+
  • ไปด้วยดิ..:m030::m030:
  • งานเข้าแล้วเรา
  • อยู่ กทมฯ แถวจรัญฯ ได้อ่ะป่ะ.........555.......คุณ VIGO........:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0314.jpg 83K
  • :m002:โอ้โหคุณเอเอครับตอนแรกที่ผมเห็นภาพเนี่ยบอกตรงๆเลยผมคิดว่าที่คุณเอเอ หายไปเนี่ยสงสัยหนีไปเที่ยวต่างประเทศแล้วถ่ายรูปมาอวดซะอีก:m014:แต่พอมาดูดีๆอ้าวนี่เมืองไทยนี่หว่า มองครั้งแรกคิดว่าต่างประเทศนะเนี่ยเหมือนเลยครับถ่ายมุมแบบเนี้ย:m006: กำลังจะไปคาราโอเกะ ที่ไหนครับนั้นน่ะหอบเงินใส่ถุงไปแจกสาวๆซะด้วย...อิอิอิ:m012:
  • รูปนี่ แถวๆ รามใช่ป่ะ :o018::o018:
  • เอากระเป๋าแฟนมาถือหแหง๋มๆเลย
  • โห้..เอ้ย จะมาอำซะหน่อยว่าไปเที่ยวประเทศฮ่องกง:m086: ตอนนี้กำลังจะเดินไปบ่อนคาสิโน่น่ะคุณCHOPER ในกระเป๋าน่ะเงินดอลสดๆเป็นกุรุดเลยน่ะบอกให้..555:o015: จับกันได้ซะก่อน(เฉลย)คุณTURBO ตอบถูกครับ:o001: ข้างหน้าตึก FBTครับผม ข้างหลังคือสนาม"ราชมังคลากีฬาสถาน"ครับ และคุณ VIGO ก็ทายถูกอีกกระเป๋าน่ะของแฟนป๋มเอง...อิอิ เฮอะๆๆจะอำอะไรได้บ้างเนี้ย...ๆๆ จับกันได้หมดเซ็งเลยตู..555 ปล.ไปหาอะไรที่อำแล้วเนียนๆดีก๊า.....:m012:
  • :o059:ไปทำอิหยังที่สนามกีฬาแห่งชาติละทั่น เค้าให้เด็กไวรุ่นออกกำลังกายนะ ท่านแกแล้วอยู่บ้านเลี้ยงหลานเต๊อะ อิอิ แซวๆ
  • :o001:มาร์กกิ้งคุณVIGOแจ่มจริงๆครับ ตัดหูโดนใจมากๆด้วยครับ เหมือนเอาอะไรไปติดที่หัวเลย ใหญ่ใด้ใจเลยอนาคตตอนขยายนี่คงบึ๊กบัก น่าดูน่าชมเชียวหล่ะ :o043: ตัวหมาหัวใจลิงหรือป่าวครับ ระดับความซนอ่ะครับ:o028:
  • *ตัวหมาหัวใจลิง*อันนี้สงสัยจะใช่ครับ เพราะเห็นเจ้าของบอกว่าซน+กัดทุกอย่าง เสียไปเยอะแล้วครับ...:m075:
  • หวัดดีครับทุกท่าน คุณ AA นี่เที่ยวบ่อยนะคับพักนี้
    ระดับความซนเหรอครับ เกินจะบรรยายอ่ะคับ
  • *ตัวหมาหัวใจลิง* แถมพลังช้างด้วยครับ เล่นซะพังหมดบ้านเลย :m033::m033:
  • กร๊ากกกกกกกกกก
  • อ้าว...คุณ PIT WA ว่าผมแก่ซะงัน..555 ผมอายุแค่ 32 ปีเองครับ วัยชายฉกรรค์ น่ะเนี้ย:o010: ผมพาแฟนผมไปวิ่งครับผม:o056: แต่ผมไม่วิ่งแค่พาเจ้า MAX วิ่งแถวบ้านก็พอแย้ว...555 :m085:
  • ฟิตน่าดูน่าคับเนี่ย
  • :m041:โอวัยสะรุ่นอยู่เลยนะเนี๊ยะ หิหิ
  • นั่นสิ
  • 555+ วัยรุ่นจิงๆอ่ะ มันผ่านไปแล้ว โฮ่ โฮ่

ผมกะลังอยู่ในวัยนี้มีฟามสุขที่ซู้ดดดด.. :o023::o023: