ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

OlllllO ลูกโจโจ้ OlllllO
  • ZJ ราคาพิเศษ... 089-178-1439
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

:063::063::063:
  • Red Wranger (Soilde Red) ราคาพิเศษ....089-178-1439
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

:063::063::063:
  • หมาก็น่ารักถ่ายรูปก็ฝีมือ
  • อ้าวพี่ โอ๋ นานๆ เห็นทีนะพี่

สบายดีบ่
  • บายดีพี่หยกไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้จะไปซื้อเอฟวันที่คลอง 4 อีกแล้ว
    หมาเราเป็นลำไส้จนได้นะ หายดียังครับ
  • หายดีนานแล้ว ครับพี่ ไม่ทันโทรม เพราะ พอ ออก อาการ ซัก 3 วันเอาไปหาหมอ รักษากัน อาทิตย์นึงก็หายเป็นปกติแล้วครับ

แล้วเอาไปฉีดยาแล้วด้วย เมื่อวันที่ 07/01/2009 นัดอีกทีวันที่ 07/02/2009 ไม่เห็นอัพรูป ฟีโร่ มามั่งเลยอ่ะพี่ อยากเห็นว่า

เป็นหนุ่มแล้ว จะ แน่นอีกแค่ไหน
  • อัพไปแล้วครับพี่
  • เข้ามาเชียร์ ให้ขายให้หมดครับ

ผมไปเอามาแล้ว คอกเดียวกันครับ
    สวยครับ นิสัยดี
    มาวันแรก ค่อนข้างจะกลัวๆเพราะแปลกที่ หางตกตลอดเวลา
    ผ่านมา 3วัน ตอนนี้เข้าที่แล้วครับ หางชี้เด่ทุกวัน
    ตอนนี้เริ่มฝึกคำสั่งง่ายๆ ให้มันเดินวื่งจะสะพานฟากขวา วิ่งไปฟากซ้าย วิ่งไปวิ่งมา
    มันทำได้ดี คำสั่งนั่ง ทำได้แล้ว

วันแรก ฉี่ซี้ซั้ว โดนผมดุ
    เมื่อกี้นี้ ผมผูกมันไว้กับโต๊ะ มันอยู่ดีๆ ก็ร้องขึ้นมา
    ผมพาออกไปฉี่ แล้วมันก็ฉี่จริงๆ
    ลูกค้าอยู่ในร้านพอดี ถึงกับเอ่ยปากชมว่า มันจะฉี่ยังรู้จักร้องด้วยเหรอ

นิสัยโดยรวมๆ ขี้อ้อน เราไปไหน มันไปด้วย กลางคืนนอนในตะกร้าใหญ่ มันก็ไม่ไปไหน
    อยู่ในตะกร้าถึงเช้าเลยแหละ

เวลาเรากิน ก็ไม่ขอ ยกเว้นเราให้ นั่งดูทีวี กินขนมไป มันก็ไม่สน ยกเว้นเราจะให้
    เอามาได้ 4-5 วัน มันจำผมได้เรียบร้อยแล้ว

โดยรวม เยี่ยมครับ ท่านใดที่อ่านอยู่ โปรดรู้เลยว่า ผมกับเจ้าของหมาไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว
    เจอหน้ากัน 2ครั้ง ครั้งแรกไปดูหมา ครั้งสองไปซื้อหมา

ถ้าคิดจะเลี้ยงหมา ต้องรักหมาก่อนครับ

ความรักคืออะไร สำหรับผมคือ การดูแลต่อจากนี้ไป อีก10กว่าปี รวมถึงขี้เยี่ยว อาหารการกิน
    การให้เวลาพูดคุย การเอาใจใส่ครับ ถ้าคิดยาวได้แบบนี้ เชิญเลี้ยงได้เลยครับ

ก่อนหน้านี้ ผมโชว์เจ้าโมโม่ เกือบทุกเดือน แต่มันตายไปแล้ว มีคนติดต่อให้ พิทฟรี ผมไม่เอา
    เพราะคุณค่ามันไม่ได้อยู่ที่ฟรี หรือ เสียตังค์ มันอยู่ที่ ใช่ หรือ ไม่ใช่ ต่างหาก
    เพราะผมต้องต้องมีเรื่องกับมันอีก 10กว่าปี
    เลือกที่เราชอบ และพร้อมที่จะดูแล นั่นคือคำตอบครับ
    ไฟล์แนบ
    P1190002.jpg 100K
    P1190001.jpg 94K
  • เหอๆ พี่ท่านนี้ แน่นอนๆจริงๆนะครับ ไฟเตอร์ นี่สวยดีจริงๆ หมาแดงกะสายจูงแดง นี่เข้ากันมั่กมาก

ของผมตอนเล็กก้สายจูงแดงนี่ล่ะครับ โตมาหาไม่ได้เลยต้องดำแทน 555+ นี่เห็น ปลอกคอสีแดงปักหมุด

มาใหม่สวย เจ็บ มากๆ สงสัย หลังตรุษจีน ต้องแวะไป จจ หน่อยซะแล้ว 555+
  • ได้ฟังคนรักพิทพูดแบบนี้แล้วชื่นใจจริงๆครับ
    คาราวะ 10 จอก
    เอิ๊กๆๆ
  • :m001::m001::m001: เยี่ยมเลยครับพี่.....
  • สายแดงไปซื้อที่ ลุมพินีไนท์ครับ