ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันที่ 17-18 มี.ค. 2555 นี้ ศูนย์ฝึกสุนัข D-1 Training ได้รับโอกาศได้ไปโชว์ในงาน Dog Show 2012 ที่เซ็นทรัลพลาซา ชลบุรี เวลา 14.00 น. งานนี้เราจัดเต็ม จัดสุนัขไปโชว์ถึง 6 ตัว นำทีมโดย ไจแอนท์ จัมโบ้ ราโด้ ไลล่า กุ๋งกิ๋ง และน้องสุดท้อง วิสกี้ ขอเชิญมาร่วมสนุกด้วยกันนะครับ แล้วเจอกันพี่น้องชาวชลบุรี
  • วิสกี้
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน20.JPG 110K
  • กุ๋งกิ๋ง
    image
    ไฟล์แนบ
    กุ๋งกิ๋ง D-1 Training.jpg 16K
  • จัมโบ้
    image
    ไฟล์แนบ
    จัมโบ้ D-1 Training.jpg 57K
  • ไลล่า ราโด้
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2976+-+.jpg 142K
  • ไจแอนท์
    image
    ไฟล์แนบ
    ไจแอนท์ D-1 Training.jpg 45K