ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการเลือดด่วนครับ
  • พอดีเพื่อนของเเฟนผมเขาเลี้ยงร็อคไวเลอร์ เเล้วตัวหมาเองประสบอุบัติเหตุ ต้องการเลือดด่วนครับ ท่ีโรงพยาบาลเกษตร ผมเองก็เคยเอาเรื่องบริจาคเลือดของเจ้าของพิทบูลในเว็ปนี้ไปเล่าให้ฟัง รวมถึงเร่ืองราวดีๆของพ่ีๆน้องๆ ตอนน้ีก็เป็นอีกหน่ึงโอกาสครับ ถ้าเพ่ือนๆพ่ีๆน้องคนไหน พร้อม หรือช่วยบอกต่อๆกันให้ทีนะครับ ส่วนเร่ืองรายละเอียดผมได้มาเท่านี้จริงๆ เเต่เน้นท่ีด่วนมาก รบกวนช่วยเหลือทีนะครับ โทรสอบถามได้โดยตรง จะได้ข้อมูลท่ีดีกว่าครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ เเละ pitbullzone ด้วยครับ
  • 02-9428756-59 เวลาราชการต่อ 2118 นอกเวลาราชการต่อ 2115จันทร์-พฤหัส เปิด 08.30-15.30 น.ศุกร์-อาทิตย์ และวันหยุดราชการเปิด 08.30-11.00 น. ภาคค่ำเปิด 18.00-20.00 น.ทุกวัน มีฉุกเฉิน 24 ชั่วโมง

นี่เบอร์ทางโรงพยาบาลครับ search ได้มา