ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

American Pitbull Terrier แบบไหนที่อยู่ในดวงใจของท่าน
  • เรามาโหวตหาว่า American Pitbull Terrier แบบไหน สไตล์ไหน ที่ทุกๆ ท่านชื่นชอบมากที่สุดกันดีกว่าครับ

1. "พิทบูลสายกัด" ต้นฉบับของคำว่าพิทบูล รูปร่างบาง แข็งแกร่ง ทรหดอดทน เป็นสุดยอดนักสู้

2. "พิทบูลสายประกวด" รูปร่างสมส่วน มีกล้ามเนื้อพอประมาณ คำนึงถึง โครงสร้าง สี มาร์คกิ้ง ไม่กร้าวร้าวกับหมาตัวอื่น(รวมสแตฟด้วยก็ได้ครับ)

3. "พิทบูลสายบูลลี่" เตี้ยล่ำหัวใหญ่ กระดูกใหญ่ สง่างาม รูปร่างใหญ่โตน่าเกรงขาม เต็มไปด้วยกล้ามเนื้อแบบฉบับของบูลลี่

4. "พิทบูลสายโอลแฟมิลี่เรด เรดโนส" หมาบ้าพลัง ชอบเล่นกิจกรรม มีรูปร่างหน้าตาแตกต่างกันออกไป แต่มีลักษณะที่เหมือนกันคือ ชอบเล่น และร่วมกิจกรรมกับนายของมัน

อยากให้คุณมาร์คทำเป็นโพลไว้หน้าแรกแบบนี้ก็ได้ครับ http://www.thaimisc.com/cgi-bin/freepoll เห็นเว็ปของหมาพันธุ์อื่นเค้าก็มีโหวตเรื่องสี เรื่องอื่นๆ กันน่ะครับ
  • ผมเลี้ยงสแตฟ ผมก็ต้องโหวต สแตฟ ครับ
    :006:
  • :062: ของผม เรดโนสครับ
  • คุณ AA ท่าพระ โหวต เรดโน๊ตครับ
    (ผมโหวตให้เลย อิอิอิ)
  • ผม

สายกัด/เรดโน๊ตคับ โหวต
  • ปักหมุดให้ได้ แต่ให้ทำเป็นโพล์ทำไม่เป็น ครับ

จะลองถามเว็บมาสเตอร์ให้นะครับ

โหวตแล้วหากผลที่ได้ไม่ตรงกับใจ ห้ามทะเลาะกันนะครับ
    และจะให้ยุติธรรมต้องลงชื่อและห้ามโหวตซ้ำ ผลจึงจะเชื่อถือได้

ผมยังไม่โหวตตอนนี้ รอคนจ่ายตังค์ก่อน ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณคร๊าบบบบบ :005:

และคิดว่าการโหวตไม่ได้หมายความว่าหมาที่เราชอบจะต้องมีคนชอบมากที่สุดด้วยครับ :003:

เพียงแค่อยากให้คนเลี้ยงหมาหันมาสนใจเรื่องหมาเท่านั้นเออ่ะครับ...บรรยากาศจะได้เย็นลงหน่อยไงครับ :013:
  • XXX!!!:

สายโชครับ
    จริงๆแล้วรักทุกสายเพราะเลี้ยงแล้วชอบไม่เคยหาผลประโยชน์เลี้ยงแล้วผูกพันธ์ครับ
    ให้ลูกหมาไปแล้วยังต้องตามไปดูเลย
    เลยเลิกผสม
  • ชอบสายโชว์ครับ..แบบเตี้ๆล่ำๆ ไม่ค่อยชอบครับ...มันน่ากลัวอ่ะ:m000::m083:
  • :o002:โห้...ๆๆ....เต้ง..เต็ง..เต็ง ครับคุณVIGO ครับรู้ใจ๋โผมจริงๆๆๆๆคร๊าบ ผมตัวจริงเสียงจริงขอ COMFIRM..555 รัก"พิทบูลสายโอลแฟมิลี่เรด เรดโนส"สุดหัวใจแล้วคร๊าบ:o027::o027: ปล.ลูกคุณกะลูกผมสายอยู่ใกล้น่ะครับคุณVIGO...เย้เย้... :o058:
  • เรดโนสเลยครับคลาสสิค บ้าพลัง
  • สายโชร์ ดิ ครับ.............. "พิทบูลสายประกวด" รูปร่างสมส่วน มีกล้ามเนื้อพอประมาณ คำนึงถึง โครงสร้าง สี มาร์คกิ้ง ไม่กร้าวร้าวกับหมาตัวอื่น---------รวมสแตฟด้วยก็ได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    313.jpg 49K
    พ่อแคนดี้.jpg 62K
    l_dadd6bd5c0706b76f6732c9592c99c222.jpg 51K
    l_5b8d879707641648a69208348fa10f0f2.jpg 84K
    chuck3_pitbull.jpg 58K
  • เรดโนสด้วยคนครับ
  • โหวตบลูลี่ครับ ยักษ์แคระใจดี :o013:
  • ชอบอย่างงี้เลย...มากมาก.
    ไฟล์แนบ
    a496728[1].jpg 36K
  • ทั้งร่างกาย ทั้งจิตใจ ทั้งความสามารถ สำหรับพิทบูลขอแบบนี้ครับ

http://uk.youtube.com/watch?v=feWfqwcWkvM
  • อ้าว..สวัดดีครับคุณ นล ครับสบายดีน่ะครับ....:o068:
  • :o001: ผมชอบแนวไม่เตี้ยมากครับ(ล่ำมากๆจนดูเตี้ยจะดีมากๆ) และไม่สูงมาก ไม่ ผอม แห้ง แต่ชอบตัวใหญ่ๆหัวเบ้อเล่อ กล้ามล่ำๆ เป็นมัดๆ มาร์คสวยๆ(3 สีล่ะแจ่มเลยสำหรับผม) กล้ามชัดๆหน่อย แต่ผมขอบอกเลยครับ ผมใด้ลูกหมามา2ตัวไม่รู้ว่าสายใหนหรือออกแนวใหนอ่าครับ มีรูปพ่อเด็กๆมาให้ดูครับ ศึกษามาน้อยครับแค่เดือนกว่าๆเองครับก่อนตัดสินใจซื้อตัวแรก ที่ซื้อเพราะมาร์ค3สีครับ :o008: ไม่ใด้ดูที่อย่างอื่นเลย:o008: t-rex สามีสีพ่อตัวเมียครับ ลูกใด้สามสี สีดำ+น้ำตาล อกมีขีดยาวสีขาว ตัว convict ตัวแดงครับ แต่มีลูกสามสีหลงมา1ตัวเป็น บูลไตรครับเลยเก็บซะ แต่ผมใด้ไปเห็นตัวเป็นๆตัวจริงของหมาพิทบูลเป็นหมาแดงชื่อโจโจ้ที่พระราม3เลยอยากใด้ครับถูกใจจริงๆครับ แต่ผมไม่มีทุนทรัพย์แล้วแห้วไปเลยครับ หลายจิตหลายใจจริงๆผม อิอิ อยากใด้หมาแดงแบบนี้ครับ ในรูปตอนเห่าอ่ะดูโหดดีคร๊าบบ:o037:
    ไฟล์แนบ
    convict.jpg 16K
    trex.jpg 90K
    Q1160.jpg 37K
  • :035:ให้ เรดโนดเอาไปเลยครับ :019:
  • สายโชว์ี้เลยครับ

แต่ของผมไม่รู้สายรัยเหมือนกัน แต่มันรักเด็กๆครับ โดยเฉพาะ เจ้าของ :o027::o027:
    ไฟล์แนบ
    IMGP2047.jpg 83K
  • :o001: น่ารักดีครับ ทั้งคนทั้ง พิทบูล คุณ turbo ครับ หมาไม่ตัดหูแต่หูดำนี่เหมือนเจ้าของป่าวครับ ฮ่ะๆ พิทบูลตัวล่ำ สายนี้ก็แจ่มแล้ว อิอิ
  • อุ๊ย ! :o001: ลืมเลือกตามหัวข้อ ผมขอเลือก ข้อ 2-4 ครับ :o023:
  • ลืมเหมือนกัน ข้อ 2,4 ครับ

หูดำ เท่าที่ดู มันติดมาจากเจ้าของมันครับ 555+ :m101::m101:
  • นี่เลย bullyson สายกัดเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    kong7.jpg 95K
  • ไม่ปฏิเสดเลยเหรอครับคุณเทอร์โบ
  • ถ้าที่1ในดวงใจต้องเรดโนสครับ แต่จริงๆแล้วชอบหมดครับ ถ้านิสัยยังเป็นพิทบลูอยู่ :o020:
    ผมเคยเห็นบางตัวโดนตัวอื่นเห่าใส่ ก็เดินหมอบๆหางจุกตูดอ่ะครับ แบบนั้นไม่ไหวคครับไม่ปลื้มม :o054:
  • ผมโหวตให้ พิทบูลสายบูลลี่ คับดูน่ากลัวดี แต่ก็ชอบสายโชว์เหมือนกันนะ
  • เด็กใหม่:

ชอบสายโชว์ครับ
  • นับคะแนนของผมไปด้วยครับ สายโชว์ครับ(สายเกฟ)
    ไฟล์แนบ
    wonyard...jpg 26K
    yard..jpg 28K
    สาย gaff..jpg 30K
  • :o001:คุณ nisan รูปกลางอย่างกะ ก็อดซิลล่าเลย บูลลี่ นี่จะเตี้ยล่ำๆหรอครับ ส่วนโชว์จะหุ่น นายแบบๆใช่ป่ะครับ :o004: ความรู้ผมมันน้อย นึกว่าสายพิทบูล แบ่งแค่ จมูกดำกะแดงและก็โชว์กับกัด :o004:
  • ผมขอโหวตสายกัดกับเรดโน้ดครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0144.JPG 79K
  • "พิทบูลสายโอลแฟมิลี่เรด เรดโนส"
  • Old Fam (Solid Red) เท่านั้น แล้วต้องสวยถูกใจด้วย ถึงจะเลี้ยง

แต่ ตอนนี้ เลี้ยง สีบลู ๆ ไปก่อน ฮ่า ๆ ๆ :001:

เดี๋ยว ท่านพี่มาร์คที่เคารพ ผ่านมาเห็น ก็ ต้อง ทับถม ผมอีกแน่ ๆ

ใจผมอ่ะ ต้อง แดง ๆ เพียงแต่มันยังไม่มีตัวไหน เข้าตา ผม จัง จัง ซักที :031: (เหมือนแก้ตัว ฮ่า ๆ)

แต่ สีบลู ๆ ผมเลี้ยงไว้เพื่อ สาว ๆ น่ะ ครับพี่ :m102:
  • หมาแดง..กร๊าบ...ๆๆๆ:063::063::061:
  • หมาแดงเช่นกันค่ะ (ไม่ใช่เอาสเปรย์ฉีดสีแดงใส่นะคะ):018::001:
  • charn:

ชอบแบบbullyครับ ขอฟ้องหน่อย เมื่อวานลองโทรไปถามราคาค่า ผสม ถึงกับอึ้ง ราคา10000-40000บ แล้วลูกออกมาขายตัวละเท่าไหร่ (แม่หมา NO NAME ครับ)
    ถ้ามีพ่อพันธ์ที่เปิดราคาย่อมเยา กรุณาส่งรูปและราคา มาที่ charnpatitas@yahoo.com ขอบคุณครับ
  • เคยเลี้ยงสายโชว์ น่ารักนิสัยดี แถมล่างูเก่งมาก :006:ที่บ้านไม่มีเหลือเลยสักตัว(งูนะ):015:
    แต่ตอนนี้เขาจากไปแล้ว:002:ไม่ได้ไปเพราะงูนะจากไปเพราะพม่ามันวางยาอยากบอกว่าเซ้งมากๆ
    มารุกรานประเทศชาติแล้วยังมาว่ายาหมาเราอีก:016:
  • ชอบแบบเนี้้ยะเค้าเรียกว่าเรดโนสแบบใหนครับ:003:
    ไฟล์แนบ
    P1090351.gif 121K
  • :o001: คุณ delete น่าสงสารหมาอ่ะโดนวางยาไอ้หมองขะเย เตะมันเลย
    :o001: คุณkham ตอนนี้ใส่รูปหมาอยู่ใช่ป่ะถอดรูปจะเป็นพระสังทองใช่ป่ะ โฮ๊ะๆ:o037:
  • ชอบจิงๆเจ้าตัวนี้โดนจัยมากๆ
  • ชอบแบบนี้อะ :063::063::063::006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    a1625632.jpg 36K
  • โห... แบบนี้ต้องไปเล่นสายกัดเอามาฟิตแล้วครับท่านมาเฟีย

ส่วนบีเจอ่ะ...ให้ผมเหอะ เอามาอยู่กับลูกสาวของมันที่ระยองด้วยกันเลย :032:
  • Guest:

hi guys im henra from indonesia,im planning to buy 4 adult pitbull (max 1 years old)
    bully type male and female,i want this kind of colour
    [IMG]http://i301.photobucket.com/albums/nn48/brownpit/nice.jpg[/IMG]
    [IMG]http://i301.photobucket.com/albums/nn48/brownpit/ice1.jpg[/IMG]
    [IMG]http://i301.photobucket.com/albums/nn48/brownpit/ice.jpg[/IMG]
    [IMG]http://i301.photobucket.com/albums/nn48/brownpit/caesar.jpg[/IMG]

and this type of pitbull also male and female,i want this kind of colour
    [IMG]http://i301.photobucket.com/albums/nn48/brownpit/jericho_dream_weaver.jpg[/IMG]

please email me if you have any info regarding my post to henradjaya@hotmail.com,thank you guys
  • Guest:

can someone help me with the picture? :),it wont pop up
  • chernobyl:

ของผมเลี้ยงกับ golden ตั้งแต่เด็ก สาย ต๊อง
  • สายกัด คร้าฟ:m110:
  • เรดโนสด้วยคนครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSCF00621.jpg 71K
  • ชอบสายกัดคับ
  • ชอบของเราเอง
    ไฟล์แนบ
    DSCN2947.jpg 97K