ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ในเว็ปนี้ท่านใดเล่น อวป บ้าง ครับ
  • ผมใช้ sig P229
  • ถึง กับ เปลี่ยนหัวข้อเลยหรอ พี่ท่าน โต้ง
  • ........????????........
  • กลัวผิดอ่ะ ปืน กับหมา มันคนล่ะเรื่องเลย ท่านหยก อิอิ ลบก็ม่ายได้ เอิ้กๆ
  • แหม แต่ก่อน ก็ เคยมีคนโพส เหมือนกัน ตอนบอร์ดเก่า ก็ มีคนมา ตอบเยอะ

คนในบอร์ดเล่นกันเยอะเหมือนกันช่วงนั้น ตัวเจ้าของบอร์ดนี่ มียัน อวส. เลยมั้ง 5555+

ใช้ตัวย่อมั่ง ไม่รู้ถูกป่าว ผมกชอบครับ ใช้ m16a1 m16a2 uzi psg1 dragunorf

ak47 g3a3 garill swp Evo_mp5 แต่ว่าเป็นของในเกมส์ SF นะครับ เหอๆๆ

ของจริงไม่มีปัญญาซื้ออยากมีเอาไว้ ซ้อมยิงเล่น น่าจะสนุกดี อิอิ
  • ของโต้งก็เก็บเงินซื้อไว้ กระบอกนึง ทางใต้มันต้องมีพกไว้อ่ะ อันตราย

พึ่งได้มาใหม่ ยังไม่ได้ลองยิงเลยอ่ะ กะว่าวันเสาร์จะเอาไปซ้อมที่สุราดสะหน่อย
  • ผมเล่นแต่ อ ว ย ว (ญ) (อวัยวะ ญ) ชอบมาก ๆ
  • ---- พอได้ไหม ***
    ไฟล์แนบ
    DSC07827_resize.JPG 67K
  • มีเท่านี้ กำลังอยากได้ kimber pro eclipse แต่ว่า ผบ.ทบ.ยังไม่อนุมัติ
    ไฟล์แนบ
    DSC03453rez.jpg 76K
    DSC03351rez1.jpg 84K
    DSC00227rez.jpg 69K
  • ไม่ต้องขอใบ ป.3 (ใบขอซื้อ)
    ไม่ต้องขอใบ ป.4 (ใบขอ มี ใช้)
    ไม่ต้องขอใบ ป.12 (ใบขอพกพา)

มีนี่ดีกว่า อวป. ว่ะ
    ใช้ (ด่าผัว)ได้ทั่วราชอณาจักร
    แถมเลิกใช้มันเอาเราตายอีก........ฮ่าฮ่า
    ไฟล์แนบ
    index.jpg 44K
  • ช่ายพี่ ไม่ธรรมดานะครับเนี่ย

ดีนะของหยก ไม่ค่อยดุเท่าไหร่ 555+
  • :o003:
    ไฟล์แนบ
    arse_logo.gif 11K
  • ของโต้งมี 2 กระบอก
    ไฟล์แนบ
    tt.jpg 91K
    eee.jpg 72K
  • มี .38 เก่า รุ่น พ่อ อิอิ พกบ้าง บางครั้ง อยู่ เบตง ครับ
  • เหมือนกับพี่Tee_mustangเลยคับมีแต่เก่ารุ่นพ่อ:012:
    ของพี่โต้งเพิ่งจะซื้อมาใหม่หลอคับ
    ราคาเท่าไหร่อะคับพี่พอดีผมก็กำลังเก็บตังซื้ออยู่เหมือนกันคับ:030:
  • 89000 อ่ะครับ
  • ไม่ได้เล่นปืนจริงจังครับ

เล่นเป็นบางเวลาน่ะครับ

หุหุ

แต่ที่เล่นจริงจังเนี่ย

คือ scooter ครับ
    ไฟล์แนบ
    wp2.jpg 109K