ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอสงสัยของลูกหมา
  • อายุ3เดือนควรจะหนักเท่าไรครับ
  • :o001:มันไม่มีมาตราฐานตายตัวหลอกครับคุณ บลูลี่ก็ตัวใหญ่หน่อย สายโชว์ก็ปานกลาง สายกัดก็เล็กหน่อย เลี้ยงเขาให้แข็งแรง+ร่าเริงก็แจ๋วแล้วครับผม....:063::063:
  • นั่นดิคับเห็นด้วย
  • :006::006: จิงครับ
  • :o001:กระทู้นี้ถือว่ายังไม่ผ่านครับเพราะว่ายังขาดท่านเหล่านี้... :o010:
    :o013: 1.คุณpitbullwa
    :o013: 2.คุณpop_udon
    :o013: 3.คุณmr.x (พักนี้หายครับ)
    :o002: 4.คุณpitbull...uthaitanee (เริ่มหายเหมือนกันครับ)
    :o022: 5.คุณnisan (มาบ้างเป็นครั้งคราว...ขอแนะนำให้มาบ่อยๆนะครับ คิดถึง)
    :o022: 6.คุณpitboy (เริ่มหายเหมือนกันครับ)
    ขอแนะนำว่าให้รีบมารายงานตัวด้วยคร๊าบ...เดี๋ยวบอร์ดไม่เดินครับ (แอบคิดถึงเล็กๆครับ):o020:
    และอีกหลายๆท่าน ขอให้เข้ามาร่วมคุยกันเถอะนะครับจะได้สนุกสนานครับ...:o028:
  • :o044::o001:กำหนดแน่นอนไม่ใด้อ่าครับเพราะ ผมมีลูกสุนัขชั่งตอนอายุเท่ากัน อีกตัวนึง4กิโลแต่อีกตัวนึง5กิโล ประมาณนี้อ่ะครับ แล้วแต่นิสัยการกินของลูกหมาด้วยนะผมว่า อิอิ
  • ให้เค้าแข็งแรง ร่าเริงก็พอแล้วครับ ผมยังไม่ค่อยชั่งน้ำหนักหมาผมเลย....(จริงๆ แล้วจับมันชั่งน้ำหนักยากอ่ะ :o060:)
  • สมากชิกหลายคนเลยนะนเนี่ยที่หายไป