ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลายเสือไม่สวยไปตัดหูมา
  • ตัดมาหมาดๆ ดันล้มเลยต้องดามกันหน่อย
  • ตัดมาตลก
    ไฟล์แนบ
    rtyi.jpg 50K
    GetAttachment11.jpg 31K
    h.jpg 44K
  • สวยแล้วคับทั่น
  • :m110:

ไปตัดหูที่ไหนคับทั่น แปลกๆ นะ...
    แต่หมา หน้าตาดีแล้วแหละ
    เป็นผมได้แค่นี้ ก้อดีถม...
    แหล่มแล้ว
  • หมาน่ะสวยมากนะครับ แต่หูตัดมาแมร่งตลกร้านไหนเนี่ยเลิกครบเลยเซ็ง
    เสียของ
  • :m072:แก้ได้ครับโต้ง ตัดใหม่ให้สั้นกว่านี้รับรองสวยครับ สู้ๆครับคุณโต้ง
    ไฟล์แนบ
    GARGOYLE%5F068[1].jpg 83K
  • และแล้วก็แก้ไขได้ สู้ๆ ถ้าชอบstyleสั้นกว่านี้ ตัดตามที่ทั่น noomjane ชี้แนะคับ
    โดยส่วนตัวผมว่าหมาพี่สวยคับ
  • สงสัยต้องให้พี่หนุ่มพาไปแล้วครับ
  • *** ไปวัดไผ่ตันให้หมอธวัชแก้ให้ก็ได้นะ **
  • กูอยากรู้จิงๆๆ ไอ้ผีว่าแต่หมาคนอื่น หมามึงจะเป็นไงวะ:011: :064:
  • ผมว่ามันจะมีหมาหรือปล่าวหลอกครับไอ้คนประเภทนี้มันใช้ไม่ได้ว่าคนนุคนนี้ไปทั่วนิสัยแย่ฉิบหาย
  • คนดีๆเค้าไม่ออกความคิดเห็นอย่างนี้หรอก