ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ชี้เป้าบูลเทอร์เรียสวยๆให้ทีครับ"
  • ขออนุญาติครับ"ชี้เป้าลูกบูลเทอร์เรียสวยๆให้ที"

ลอง search หาดูแล้วแต่น้อยๆมากเลยครับ ใครที่พอจะมีข้อมูล รบกวนแนะนำให้ทีครับ

ขอบคุณพื้นที่ และคำแนะนำล่วงหน้าครับ :o027:
  • ของผมจะคลอดเดือนหน้าราคาไม่แรงพร้อมใบ 0803999099 สนใจรับรูปพ่อแม่หมาโทรมาครับ ตอนนี้มีจองแล้ว 2 ตัว
  • งั้นขอรูป พ่อและแม่ก่อนเลยครับ wasinkrit@gmail.com เบ๊า บ๊าวว :m01:

ขอบคุณครับ
  • ลองถามหาดูในนี้ดีมัย เผื่อจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือก

http://www.facebook.com/groups/314174751965934/
  • ขอบคุณมากๆครับ จะลองเข้าไปถามดูครับ :o036:
  • ของผม มินิ บูล แต่ต้องรอนิดนึง
  • อุปนิสัยเป็นยังไงบ้างครับ แล้วเห็นมีแบบมินิด้วย ขอถามประสบการณ์ตรงเลยแล้วกัน น้องสาวที่รู้จักเขาอยากเลี้ยง ไอ้ผมก็เลี้ยงแต่พิทบูลไม่มีความรู้เลยจริงๆ ช่วยแชร์ทีนะครับ :m15:
  • ลองดูในเฟสของPopeye Bronx เขามีบูลเทอร์เรียขายครับเฟสบุ๊คครับมีสี่ตาด้วยสวยดี
  • บ้านนี้ผมลองโทรไปสอบถามแล้วครับ หมดเกลี้ยง เหลือแต่น้องทองหยิบ 3สี ยังไม่โดนอ่ะครับ :m90: