ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ
  • สวัสดีครับ ผมอยู่แถวร่มเกล้าครับพี่ๆ ยังไงรบกวนแนะนำด้วยนะครั
    (รูปถ่ายปีโป้ รูปนี้ถ่ายตอน 4 เดือนครับ ตอนนี้อายุ 8 เดือนกว่าๆแล้วครับ)
    ไฟล์แนบ
    ปีโป้.jpg 37K
    ปีโป้1.jpg 28K
  • แหม๋ไม่ค่อยซนเรยนะเนี่ย
    กร๊ากกกกกกกกกกก
  • หอบลิ้นยาวเชียวนะ
  • ยินดีที่ได้รู้จักอีกท่าน

แนะนำหร๋อ

เข้าไปแนะนำตัวในทำเนียบสมาชิกพิทบลูโซน
    ด้านบน ซ้ายมือ จะได้รู้จักหน้าตา เจ้าของ ปีโป้ หน่อย

ปีโป้ท่าทางใจดีจัง

เอาไว้มาร่วมพบปะสังสรรค์กันบ้าง
    ล่าสุดเห็นทางกลุ่ม คลอง6 รังสิต กำลังเชียร์แขก และหาสถานที่อยู่
    อยู่แค่ร่มเกล้าเอง ไม่ไกล