ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###### เปิดรับผสม หมาบ้านๆๆ (ชลบุรี)######
  • เปิดรับผสม ราคาเบาๆเปิดที่ 8000 บาท ไม่รวมค่าจับ สนุ้ขมีใบเพ็ดไทย
    อายุ2ปีครึ่ง 082-7901708imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_03751.jpg 111K
    DSC05136.JPG 277K
    DSC05179.JPG 161K
    DSC05398.JPG 230K
    DSC05406.JPG 183K
    DSC05774.jpg 248K
    img_2127[1].jpg 138K
    DSC06134.JPG 276K
  • ตอนนี้เจ้าไซร์ครอปเริ่มมีผลงานแล้ว ว่างๆจะลงรูปให้ดูคับเพื่อนๆ
    ที่สำคัญต้องขอขอบคุณพื้นที่ดีดีแห่งนี้ด้วยครับ
  • หมาเป็นลูกของไครครับผม
  • ได้ใจจริง ๆ
  • หมาหน้าตาดีนะ
    ขอโทษคับหน้าอกไซ้อะไรคับ34-36ปะใหญ่มากๆๆ
  • เจ้าไซร์ครอปเป็นลูกของ BLACKOUT ครับคุณ Uzi
  • สีขาวมาแรงคับตอนนี้ สวยดีคับ
  • หมาสวยครับ มีราด้วย ชอบๆๆ
  • เปิดตัวเร็วจัง เอาผลงานมาชมหน่อยครับ
    ได้ข่าวว่าจ่ายลูกใช้ได้เลย
  • ของเค้าด้วยนะหนึ่งแม่ จองไว้แล้วนะครับ
  • ดุน golf ครับ คุนมาดูหมาบ้านผมดีกว่าครับ อย่าไห้ผมทำเลย :X
  • รูปแรก ลิปสติกโผล่ :038:
  • พี่กอฟผมโม่เดี๋ยวจะเอาลูกหมามาให้ดูนะเจ้าของหมาขายตัวผู้7'000ตัวเมีย6,000ออกมา7ตัว
  • โม่พี่อ้วนเขาขายหรอกเห็นบอกว่าจะเก็บไว้เลี้ยงเอง ที่พี่จองไว้เขารับปากกันอย่างดี ก็ไม่ขายอีก งง งง
  • ตัวนี่คุณไปซื่อกับไครมาครับ
  • ลูกชายตัวนี้ มาจากค่าย new line ของพี่หนึ่งคับคุณbadbreeder พี่หนึ่งเป็นผู้ที่บรีดบูลตัสคับ:)
  • พี่กอฟ ก็พี่อ้วนเค้าบอกว่า พี่กอฟไม่เอาไม่ใช้หรอ เค้าถึงจะให้ผมมาประกาศขายเนี่ย
  • เค้าเก็บ ไว้เลี้ยง 2 ตัวมั้งนะพี่ มี สี ราออกมาอ่ะพี่สวยเดี๋ยวว่างๆจะอัพให้ลงนะอีก 2 วัน ช่วงนี้เรียนหนักเลยไม่ว่าง เลย
  • โม่คับพี่อ้วนเขากับบ้านช่วงสงกรานต์ ตกลงกันไว้ว่าจะขายตัวเมียหัวคอกให้ ไม่กี่วันพี่เขาก็โทรมาบอกว่าไม่ขายแล้วจะเก็นไว้เลี้ยงเอง แล้วหมาที่จองไว้พี่ไม่ได้เอาเองเพื่อนพี่เป็นคนซื้อ พี่ไม่รู้ว่าจะตอบกับเพื่อนยังไงเลย แต่ที่รู้ๆ เสียหมาเลยเรา555555
    ยังเอารูปมาลงด้วยนะ
  • ผมนี่แหละเป็นคนที่จะซื้อพอรู้เรื่องแล้วว่าไม่ขายนะมันโครดเสียความรู้สึกเลย
    เรานะอุส่าห์ไปดูลูกหมาแล้วนะและก็บอกพี่เค้าว่าเอาด้วยตกลงราคาแล้วด้วยว่า
    เท่าไรแล้วพี่เค้าก็รับปากแล้วด้วยแต่อยู่ๆโทรมาบอกว่าไม่ขายเป็นคนโตที่ใช้ไม่ได้เลย
  • ผมโทรถามแล้วนะคับเค้าเก็บไว้2ตัวผู้1เมีย1เหลือ5ตัวใครสนใจผมจะโพสรูปให้ดูพรุ่งนี้นะคับ
  • ผมขอถ้าคุณmOmOJaGuนะว่าถ้าคุณเป็นผมคุณจะซื้อไมคับ
    ความรู้สึกที่เสียไปมันเรียกคืนมาไม่ได้แล้ว
    ถ้าผมจะซื้อ แล้วไปดูอีกตกลงอีกครั้ง แล้วพี่เค้าก็โทรมาบอกว่าไม่ขายอีกละ
    คนเราถ้าผิดคำพูดได้ 1 ครั้งแล้วครั้งต่อไปก็ทำได้อีกแหละ
  • ใจเย็นๆคับคุณเพื่อน โม่คับโม่ลงขายน่าหลักเลย เพราะว่าพี่ตั้งหัวข้อเปิดรับผสมคนเข้ามาดูน้อย ต้องลงที่ตลอดซื้อขายคับแจ่ม
  • โอเค พี่เดี๋ยวผทำลิ้ง พ่อหมาที่ ลิ้งพี่แล้วกัน
  • ว้าว!!!!!สวดยอดเลยคับ...หมาหล่อมากๆๆๆๆเลยมีหน้าอกหน้าจัยด้วยคับแล้วยังมีกล้ามเนื้อที่แน่อีกด้วย....สรุปเลยคับหล่อสุดๆ
  • ขอบคุณคับทุกๆคำติชม
  • ว้าววาว.........จ่ายลูกได้ติดพ่อมากๆ
    สงสัยคนเลี้ยงไม่ค่อยดูแล....ราขึ้นแล้วอ่าาาา :063:
  • พ่อหมาจ่ายลูกติดพ่อมากๆเลย
    แต่ทำไมคนเลี้ยงถึงไม่ยอมจ่ายลูกเสียที
    รอติดตามผลงานอยู่นะ
  • ผลงานคับimage
    ไฟล์แนบ
    199101_477991155559123_2139720780_n[1].jpg 50K