ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่าปล่อยให้ปลวกลอยนวล
  • เริ่มฟิตหมากล้ามครับ อีก 2 เดือนเจอกันว่าจะเปลี่ยนไปมากน้อยแค่ไหนหลังจากปล่อยให้ปลวกมาหลายๆเดือน.............
    เริ่มทำเนื้อทำตัวมาบ้างแล้ว
    ด้านหน้าแบบกร่างๆ
    image

จังหวะบิดนิดหน่อย
    image

ด้านข้าง
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1618.JPG 54K
    DSCF1624.JPG 50K
    DSCF1625.JPG 42K
    DSCF1614.JPG 53K
    DSCF1635.JPG 46K
  • เอาใจช่วยครับผม สู้ๆครัย
  • แบบนี้ปลวก ของผมก็หนอนชาเขียวแล้วครับ -.-
  • gsx750 ขอบคุณครับเก่ง หมาเป็นไงบ้างเอารูปให้ชมบ้างสิครับ
    omereturn มันปลวกจริงๆครับกินๆนอนซะส่วนใหญ่ออกกำลังนานครั้ง
    (ภาพก่อนหน้านี้ อาทิตย์กว่าๆ)
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1477.JPG 92K
  • ผมเริ่มกลับมาควบคุ้มอาหารและออกกำลังกายให้มันมากขึ้นด้วยครับ...........
    เอาจริงแล้ว รอบนี้ \m/
  • ปลวกอีกตัวครับ image
    ไฟล์แนบ
    1 (34).jpg 109K
  • ร้อนๆอย่่างนี้ อย่าให้ขาดน้ำนะครับ
  • เล่นน้ำใหญ่เลยนะครับ
  • เอาไปปีนเขาบ่อยนะตี้ กล้ามสองลูกหลังตรงโคนหางทำยากนิดนึง อาหารต้องคุมให้ดี ปล่อยเรื่องอาหารอ้วนแบบของผมแน่ๆ
  • มาครั้งหน้าเอาให้วงการตะลึงสักครั้งนะท่านตี๊ ช่วยปลุกกระแสหน่อย
  • king ขอบคุณครับคุณคิง

Mafia จะพยายามครับป๋ามาร์ค \m/
  • ไม่ปล่อยให้ชิบิงฟิตอยู่ตัวเดียวหรอกนะ .....ไว้เจอกัน
    แต่ช่วงนี้ขอพักฟื้นก่อนเจ้านายประมาทพาผมวิ่งบนถนนช่วง4-5โมงเย็น อย่างร้อน
    ไอ้เราก็บ้ายอเอาใจเต็มที่เท้าสุกเลย :002: image

หายเมื่อไรวัดกันปอนด์ต่อปอนด์นะชิบิง.......จะ บอก หั๊ย
    ไฟล์แนบ
    เจ็บ.jpg 103K
  • ช่วงนี้เป็นกำลังใจให้ชิบิงไปก่อน เนอะ สู้ สู้ :062:
  • ได้เลยครับแล้วเจอกันครับ >:D<
  • อากาศร้อนๆแบบนี้อย่าลืมกาดน้ำก่อนนะคับท่าน
    ที่บ้านผมอากาศร้อนมากๆเลย ฝึกหมาที(ลาก) สองทุ่มอัพเลยคับ55+
    ป.ล.คนแถวบ้านด่าทุกวัน(เสียงดังมากๆ)แต่ผมไม่แคร์สื่อ5555
    ด้วยความเคารพคับ