ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมพล คนโคราช
  • สวัสดีครับคุณมาร์คและพี่น้องชาว pitbull โคราชทุกท่าน
    ช่วงนี้โคราชฝนตกทุกวันครับ ใครซุ่มหมาอยู่ก็อดใจไว้นิดนึงครับ เดี๋ยวจะไม่สบายกัน ยังไงทุกท่านก็ดูแลตัวเองด้วยครับ
    ,,,บ๊ะจ่าง,,,ครับ
    ไฟล์แนบ
    RHPIM7452.jpg 96K
  • Kitty กำลังหลับตาพอดี
    แถม บ๊ะจ่าง อีกภาพ
    ไฟล์แนบ
    RHPIM7446.jpg 77K
    RHPIM7445.jpg 92K
  • :o001:คิตตี้น่ารักดีจังนะครับ
  • หมาแดงๆอีกแล้ว :021::021:
  • :m087::m087:สายกัดอ่ะป่าวครับ ตาเหลืองได้ใจดีครับ ตัวที่ 2 หมาหูบิน...จับให้ดีน่ะกำลังติดเครื่องแว๊ว..ๆๆ...555 :o049:เอาเชือกดึงอ่ะ..ป่าว...ป่าว 555:o023:
  • หะ หะ หะ หู เหรอครับนั่นนนนนนนนนนน
    ไปแอบในพงหญ้านึกว่ากระต่ายแอบอยู่นะครับเนี่ย
    น่ารักเหมือนกันแฮะเหมือนเค้ากะลังยิ้มอ่า
  • ทาเคชิ:

ตัวที่ 2 หน้าตาตลกดีจังเลยงับ ทำไมหูมันตั้งได้อ่ะ
  • หูตั้ง Kitty ครับ หูตั้งเองตอนอายุประมาณ 8 เดือน ตอนนี้อายุ 2 ขวบครับ

จั๊ก มันตั้งได้ยังไง :028:
    ไฟล์แนบ
    RHPIM5064.jpg 101K
  • หูมันตั้ง ได้จัยเลยครับ :o026::o026:
  • โคราช หายไปไหนกันหมดน้อ
  • หวัดดีครับทุกท่าน เข้าร่วมกระทู้นี้ โดย
    ขอใช้สิทธิ์ในฐานะเขยโคราชได้หรือเปล่าครับ :005:
  • หวัดดีทุกคนครับ พี่ KAI_Korat ครับ ทราบประวัติ ซีซา หรือเปล่าครับ มีรูปให้ดูหรือเปล่าครับ 2 ปีแล้ว
  • ไม่ทราบประวัติ ซีซ่า เลยครับ คุณต้อมครับ !!!
    ใกล้ถึงวัน Meeting โคราชแล้ว ไม่รู้จะรวมได้หรือเปล่า โคราช ฝนตกทุกวันเลย
    ได้ยินข่าวคุณสุ ป่วย รักษาสุขภาพดีๆนะครับ
  • วันอาทิตย์ที่ 7 กันยายนนี้ อย่าลืม Meeting pitbull โคราช เวลาเดิมและสถานที่เดิมนะครับ สมาชิกพรุ่งนี้ผมโทรแจ้งอีกทีครับ
  • นึกว่ากาต่ายยยยยยย
  • :013:พี่ๆ โคราชครับ เจ้าโรเล้กซ์สะบายดีหรือเปล่าผมมีลูกชายของเจ้าโรเล้กซ์อยู่ที่ภูเก็ตหนึ่งตัว :063: แข็งแรงเหมือนเจ้าโรเล้กซ์เลย พี่ๆ ไม่คิดนำเจ้าโรเล้กซ์กลับเข้าวงการลากน้ำหนักบ้างหรือครับผมว่าวงการสะทืนแน่นอน :030:
  • คิตตี้ทายาท รึยังครับ หูตั้งป่าว
  • วันนี้อากาศดี ชาวโคราช ได้ Meeting กันแน่ครับ เจ้า Rorex ก็มาครับ
  • งานมิ้ตติ้งโคราชคงสนุกแน่นอน :013: อย่าลืมภาพนะครับโดยเฉพาะภาพปัจจุบันของเจ้าโรเล้กซ์ :006::063:
  • ไม่ได้เข้าหลายวัน โคราชหายหมดเลย
    งาน Meeting ถึงมากันไม่เยอะแต่ก็สนุกครับ อากาศดีด้วย ฝนไม่ตก
    รูปใคร ลูกใคร ดูกันเอาเองครับ
    แล้วหลังหน้าฝนเจอกันอีกทีครับ

Kai_korat 08-16609828
  • มาแย้ว
    ไฟล์แนบ
    RHPIM7565.jpg 76K
    RHPIM7561.jpg 98K
    RHPIM7558.jpg 81K
    RHPIM7556.jpg 81K
    RHPIM7549.jpg 88K
  • อั่งเปา:

หวัดดี...คิตตี้ & บ๊ะจ่าง
    ดูตาเหลือง ๆ นะช่วงนี้ สงสัยจะสังสรรค์หนักไปหน่อยลาซี....อิ อิ(เจ้านายแกน่ะ)
    ช่วงนี้เราไม่ค่อยว่างเลย(เจ้านายเราน่ะ) กลับสีคิ้วทุกอาทิตย์เลย ไปกันแค่ 2 คน
    ไม่เอาเราขึ้นรถไปด้วยเลย...ชักจะเอาใหญ่ล่ะ (แถมบ่นว่าเราตัวใหญ่ แน่นรถเค้าอีก)
    ...เดี๋ยวนี้เราไม่ได้เหยียบขึ้นไปบนรถเค้าหรอก...
    วันที่ 5 ที่จะถึงนี้ เราก็ไปไม่ได้อีก
    เดี๋ยวเราส่งจาเจ้านายไปแทนนะ ... ช่วงนี้เราไม่ค่อยสบาย แถวบ้านเราน้ำท่วม
    ถ้าอยากทราบว่าเราเป็นไร ไว้ถามอาการเราจากเจ้านายเรานะ....
    ฝากหวัดดีลุงคีนูด้วย มีใครอีกนะ อ๋อ ท่านโรเล็กซ์ แล้วก็เพื่อน ๆ ตัวอื่น ๆ ด้วยนะ ... 555
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    หมาคุยกันรู้เรื่อง
    อิบ อิบ
  • วันอาทิตย์นี้งด Meeting เนื่องจากพายุเข้า
    เดี๋ยว น้องหมาไม่ ฉะบาย
  • แหม ๆ ๆ คุณไก่กลัวน้ำ(ฝน)เอง ก้อไม่บอก อิ อิ ...
    ทีน้ำฝนล่ะกลัว...น้ำในป๋อง ในแก้ว ไม่เห็นกลัวยั้งงี้เลย ฮ่า ฮ่า...:030::013:
    ไฟล์แนบ
    scan0008.jpg 26K
  • เดี๋ยวนี้ อยู่ บางกอกแล้วครับ ไม่มีเวลาได้ดื่มเลย คิดถึงเพื่อนๆครับ
  • โคราช เงียบกันอีกแล้ว ใกล้วัน Meeting pitbull โคราช 02/11/2008 แล้วนะครับ
  • ว่าจะรวมพลวันที่ 2 พ.ย. นี้ เป็นอย่างไรกันบ้างครับ โคราช ช่วงนี้ฝนตก เป็นห่วงกัน
    ให้ใกล้วันแล้วจะแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกทีครับ