ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอารูปมาโชว์ อิอิ
  • ไม่รู้ลบกระทู้ยังงัยครับแอดมิน
  • :o001: แหล่มๆเฮีย VIGO อิอิ น่าร๊ากกจริงเจ้าฟิโร่ มาร์กแหล่มโครต ขอบอกๆ :m001:
  • อ้าวโอเคลบก็หลบไปกบดานที่ขบวนการเรากันดีกว่าครับ
  • ช่ายลบแล้วย้ายไปกระทู้คุรเทอร์โบแย้ววว
  • ปัญญาอ่อนป่าววะ:

ปัญญาอ่อนป่าววะ เมิงอยากลบกระทู้ก้อให้กระทู้มันตกไปดิ เมิงเล่นขุดๆขึ้นมาอย่างงี้ เมิงแกล้งโง่รึป่าวว่ะ แสรดดดดดดดดดดดดด
  • คุณวีโก้งานเข้าครับ

บอร์ดนี้มีแต่สุภาพชนครับ ถ้าคุณไม่พิมพ์มันก็ไม่เด้งขึ้นมาหรอกครับ :m073::m073:
  • คุณนั่นแหล่ะปัญญาอ่อน
  • คนที่ ว่าคุณ VIGO ครับ ถามหน่อยแล้วมันไปเดือด ร้อนอะไรคุณ เหรอครับ ผมเห็น คุณ VIGO ไม่เคย ไปต่อว่าหรือ ไป แขวะ ใครเลย คุณเดือดร้อน ตรงไหน ถึงอยู่ดีๆคุณไปด่าคนอื่น ผมว่าคนที่ปัญญาอ่อน น่าจะเป็น คุณนะ เพราะ ถ้าคุณ ปล่อย ไปไม่มาพิมพ์ มันก็ไม่มีไรเกิดขึ้น อย่าทำให้บรรยากาศเสียเลยดีกว่าครับ
  • ขอเสริมอีกคนครับไหนๆก็เด้งขึ้นมาแล้ว ขอร้องเลยครับว่าถ้าจะใช้วาจาหยาบช้าแบบนี้ขอแนะนำว่าอย่าเข้ามาดีกว่าครับ เพราะเค้ามีการศึกษากันทุกคน โปรดใช้วาจาที่สุภาพด้วยครับถ้าไม่อยากเสวนาด้วยก็อ่านผ่านๆไปก็ได้...
  • man:

เห็นด้วยครับ
  • พวกผีแบบนี้อยากเจอตัวเป็นๆ

ฝากแอดมินช่วยลบกระทู้นี้หน่อยนะครับผมลบม่ายเป็งอ่า
  • :m025:ปัญญาอ่อนป่าววะ:m025: มึงไม่ต้องมาป่วนพวกแก๊งกรูเลยน่ะ สถุนอย่างมึงไปไกลๆๆ..เลย ถ้าจะมาป่วนไปเลยไปเล่น บอร์ดเก่าเลย สถุนอย่างคุณมันก็ต้องพูดสถุนๆอย่างนี้เหละ....ไอ้(...) คุณ VIGO อย่าไปสนใจไอ้พวกนี้เลย มันเป็นป๋มด้อยทางสังคมน่ะ ไม่มีใครคบไง เหมือนที่ทำงานผม มีอยู่คนทำงานเข้ากับใครเขาไม่ได้ สุดท้ายมันก็ต้องอยู่คนเดี๋ยวเหล่ะ(เราไม่ได้อยู่คนเดียวในโลกนี้น่ะ)ต้องท้อยทีท้อยอาศัยกัน ทำเป็นเจ๋ง ทำเป็นก่างน่ะ เออ มึงอยู่คนเดียวไปเทอะ ตายไว้ด้วยไอ้คนพวกเนี้ย...555 ร่ายซะยาวเชียว....555 :m000::m025:
    ไฟล์แนบ
    q37856[1].gif 37K
  • กร๊ากกกกกกกสะจัยครับ
    แหล่มๆๆ
  • นี้ยังน้อยไปครับ คุณ VIGO ...กวนชาวบ้านเขาอย่างนี้แล้วรู้ IP แล้วบ๊อคเขาได้ไหมครับ ป๋ามาร์ค.... :o018::o018:
  • AAขาเลีย:

เปนไงไอ่เอ เมิงเลียกระโปกคนโน้นทีคนนี้ที หอมมั้ยวะ กุรู้ว่าเมิงชอบ กร๊ากกกกกกกกกๆ 55555+
  • เลวจริงๆนะไอ้พวกนี้ ป่วนเค้าไปทั่ว
  • pitbull Ranger สู้ว้อย.....:m025:
    เดี๋ยว เค้าให้กำลังใจอยู่ข้างหลังน้า
  • :m000:อยู่ข้างๆได้มั๊ยครับคุณเจเจ โดนอะไรได้โดนด้วยกัน...อิอิอิ :m010:เล่นแอบข้างหลังผมก็ดดนคนเดียวดิ่...เอาเปรียบนี่นา:m073:
  • :o017:ไอ้พวกนี้น่ะ พวกเราอย่าไปต่อล้อต่อเถียงกับมันดีกว่าครับ มากเรื่องมากความป่าวๆๆ ไอ้พวกนี้มันเดินไปไหนมาไหนใส่กระโปรงครับพี่น้อง หน้าตัวเมีย...555 ปล.ได้กำลังใจจากน้อง JAY-JAY ชื่นจาย..ชื่นใจ...เย้..ๆๆๆ...:o027:
  • แล้วเรื่องปลามังกร ว่างัยครับคุณเอเอ ขอตัวได้เปล่าครับ...อิอิอิ
  • ตื้อสุดๆเรยนะคุณช๊อบ
  • ผมวางแผนให้คุณช๊อบจับเจ้าแมกซ์ไปเป็นตัวประกันแล้วเรียกค่าไถ่เป็นปลาครับง่ายๆ
    แต่ไปจับคนเดียวนะ 5555+
  • :o001: เพิ่งเข้ามาอ่าน มีเกรียนด้วยหรอ ปล่อยไปเถอะครับอย่าไปสนใจ อันนี้ก็ปล่อยไปตามวาระ ไปประชุมสภา ค.ร.ม ที่กระทู้เราดีกว่าครับ โฮๆ:o028:
  • :o017:ไปจับเจ้าแม็ก เป็นตัวประกันเป็นเพื่อนผมหน่อยดิ่ครับคุณวีโก้ คุณพิทบลูวา :o069:ไม่กล้าไปคนเดียวอ่ะ กลัวตายคาเคี้ยวครับ ก็ดูหน้า กับหุ่นมันดิ่ ...น่ากลัวชมัดเลย :o042:
  • ไม่อ่ะครับพอดีผมไม่ว่าง
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • :m104:เออ ได้ตัวป่วน นี้ยังไม่เลิกอีกเหรอ ครับ ถ้ายังงั้นผมขอแนะนำ นิดนะ พี่เกรียน พี่ไปศึกษา กฏหมาย ICT ให้ดี นะครับก่อนที่ จะมาป่วน หรือด่าชาว บ้านนะครับ การศึกษา สามัญสำนึกมีไหมครับ ออ คงไม่ ๆ งั้นคงรู้เรื่อง กฏกติกา มารยาท ผม ว่า หมามัน ยังคุยรู้เรื่องกว่านะ ไม่มีคนคบ หรือ ยังไงครับเกิด ภาวะ เด็กมีปัญหา หรือ น้อยใจครับ ไป ศึกษา กฏหมาย บนอินเตอร์ เน็ต ให้ดีนะ ครับ IP พี่ นะ เขาสามารถตามตัวได้ และข้อหาป่วนรบกวน หมิ่นประมาท นะครับ :m104::m117::m117: ไอ้หน้า ...
  • :o054:เออ ลืม บอกเพื่อน พี่ ทั้งหลายที่ได้เข้ามาอ่านนะ ครับ ไอ้ที่ ผม ลง ..... นะ ให้พี่ใส่เข้า ตามที่อยากจะเรียกและสมควรแต่ อารมณ์ นะครับ :o054:
  • ดีครับ..ด่ามันเยอะๆมันจะได้ซึมเข้ากระดูกบ้างไม่งั้นมันไม่เข้าครับเพราะว่าไอ้พวกนี้มันหนังหนาครับ...เด็กมีปัญหา
  • เจ๋ง...เจ๋ง ครับคุณ WINDESEL ขอบคุณครับที่ช่วยประจารคนพวกนี้:m001: ถ้ามาอ่านแล้วไม่สำนึก ผมว่าก็สุดยอดคนแล้วครับ....:m000: แม้..แม้คุณ CHOP นี้ก็จะเอาปลาอย่างเดี๋ยวเลยน่ะครับ เดี๋ยวผมจัดให้ จับบรรจุกล่องส่งไปทางไปรษย์ณีน่ะ :m086:รอดหรือไม่ ไม่รู้..555 อ้อคุณCHOP +vigo ผมส่ง ซีดีไปแล้วน่ะครับ.....:m087:
  • เออ....คุณ CHOP หรือเพื่อนคนอื่นๆๆครับ ทำไมผมเน็ตอยู่หน้าจอมันชอบขึ้นว่า Internet Dowload Manager ล่ะครับ ช่อง 4 เหลี่ยมหน้าจออ่ะ เป็นอย่างนี้มาพักหนึ่งแล้วครับ เบื่อมากพอมันขึ้นต้องมาคลิ๊กออก ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ลำคาญมากเลย....
  • แดง (เน็ต สาย5):

หวัดดีคับทุกท่าน ผมขอรบกวนถามหน่อย คือลูกชายผมบริเวณหัวตอนแรกก็เป็นตุ่มๆหลายเม็ด ผมคิดว่าเกิดการอักเสบและติดเชื้อ ทำให้ขยายวงกว้างขนาดเหรียญ10บาท จึงขอเรียนถามท่านทั้งหลาย พอทราบว่าเป็นอะไรและวิธีรักษาด้วย ขอบคุณครับ
  • :013:ตลก ตลกครับ คุณอะไรนะ!อ้อ คุฌ vigo มันตลกมาก ผมชอบเดียวผมขอยืมบ้างนะมุกนี้:063:
    ไฟล์แนบ
    Geisha-1-yr-3-mo-a.gif 37K
  • หวัดดีทุกท่านคร้าบบบบบบ
    คุณแดงหมาผมเคยเห็นครับอาจจะเป็นเรื้อนเข้าโรงหมอด่วนครับ
  • :m087:หวัดดีเหมือนกันครับ คุณแดงเวลาอาบน้ำเอายาไปฝอกหัวมันอ่ะป่าว ต้องล้างออกให้หมดน่ะ ของผมเป็นอยู่พักหนึ่งมันก็หายไปเองอ่ะ(เป็นสเก็ดสีขาวๆ)ที่กลางหัว ไม่ก็พาไปหาหมอดีก๊า:o001:ครับ...
  • หวัดดีคับ ตอนนี้เริ่มจะแห้งและไม่ขยายวงแล้ว ขอบคุณทุกคำแนะนำคับ ไม่ทราบว่ากลุ่มของท่านรู้จักกันนานหรือยัง เพราะทุกกระทู้จะมีคุนAAท่าพระ,VIGO,CHOPPER.PITBULLWA ซึ่งก็ดีนะ ได้แลกเปลี่ยนข่าวสาร ความรู้ตลอดจนความสนุกสนาน ไม่ซีเรียส คับ
  • รับสมากชิกใหม่ 24 ชม.ครับ
    รู้จัก ก้อตอนบอร์ดใหม่เปิดแหล่ะครับ
    ไม่นานหรอกครับแต่เมาท์กันถูกคอ
    กร๊ากกกกกก
    แต่จิงๆมีสมาชิกมากกว่านี้นะคับ
  • ขอสมัครเป็นนายก เฮ้ยไม่ใช่เป็นสมาชิกด้วยคน ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับ
  • ยินดีเช่นกันเข้ามาคุยกันที่ห้องแชทดิคับ
  • เอ้าคุณ แดง ถ้าสะดวกขอเชิญไปลงรูปที่ห้องแรกบนสุดเลยครับผม เพื่อเจอได้ทักกันถูกครับผม....เย้เย้ๆๆๆ :o068:อ้อ พวกผมน่ะคุยกันได้ครับ ตอบได้ก็ตอบให้ พอมีประสบการณ์นิดหน่อยครับ ตอบไม่ได้จะไม่กล้าออกความคิดเห็น(รอกูรูดีก๊า) เพราะพวกผมคือ" pIT RANGER "....555...:m087::o058:
  • คับ ตอนนี้ผมยังไม่มีรูปเลย สงสัยต้องไปเอาของเก่าแล้ว (ไม่ได้ถ่ายรูปหลายปีดีดักแล้ว)
  • ของเก่าก็เอาครับ
    อิอิ
  • เก่าใหม่ไม่สำคัญครับขออย่างเดียวอย่าเก่าขนาดรูปสมัยเรียนประถมแล้วกัน(เอ...ว่าใครเปล่าวะเรา)ของให้ลงเป็นพอครับ เพราะพวกเราคือ PIT RANGER อย่างที่คุณเอเอบอกแหละครับ..
  • ใครๆๆครับพี่ช๊อบเอารูปสมัยประถมมาลง
    ไม่ไหวจิงๆ
  • อ้าวคุณ VIGO ว่าตัวเองซะแล้ว...555 เ:m003:อารูปสมัยเด็กๆๆ เดี๋ยวยิงผิดตัวอ่ะ...อิอิ :m021: