ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบสายเลือด storm กับ nami ครับ
  • พอดีลูกสาวที่บ้านไปผสมกับลูกชายของ storm กับ nami ของปลัดเลิศชายมานะครับ เจ้าของพ่อพันธุ์คอมเสียข้อมูลหายหมดเลยครับ ใครที่รู้สายเลือดหรือเลี้ยงสายนี้ขอความกรุณาไล่สายให้ดูหน่อยได้ไหมคับมีรูปด้วยยิ่งดีครับ ขออขอพระคุณล่วงหน้าครับ พ่อหมาครับ vodka ตัวซ้ายมือครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6398.JPG 252K
  • พ่อสตอม(สโตน+คูม่า)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    238911.jpg 111K
    DSC05554.JPG 111K
    DSC05559.JPG 59K
  • ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลครับ