ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาโบโบ้ไปเสริมหล่อมาแล้วคับ
  • เลือกอยู่นาน สุดท้าย ตัดเบอร์ 3 ครับ ไว้จะอัพเดท พัฒนาการ การตัดหูเบอร์ 3 คับว่าจะสวยไหม ทีแรกกะเอาเบอร์ 1 แต่กลัวดูน่ากลัวไปเลยเอาเบอร์ 3 ครับ เพลียจัดหลับสบายเลย

ฝากติชมด้วยนะครับ ติได้เต็มที่เลยครับ จะได้นำไปพัฒนาimage
    ไฟล์แนบ
    ตัดหู.JPG 37K
  • ติไม่ถูกอะครับ รอ ฟื้นตัวก่อนค่อยติ. 5555(อนาคตหล่อ)
  • ตัดที่ไหนมาครับ แล้วตัดมาเท่าไหร่ ครับ
  • ผมตัดที่เชียงใหม่ครับ รวมค่ายาเบ็ดเสร็จ 2450 บาทครับ พี่เค้าแนะนำให้อีกทีครับ มีแบบให้เลือกเหมือนที่คุณ marfia เอามาให้ดุในเวปครับ มีเบอร์ 1 2 3 4 ให้เลือกตัดครับ
  • ความเห็นผมนะครับ คุณตัดมา สวยในแบบคุณ ดีที่สุดครับ สุนัขคุณ มันรักคุณ แค่นั้นพอ ผมรุ้สึกแปลกๆทุกครั้งที่มีคนเอาสุนัขตัวเองแล้วให้คนอื่นติ คือผมเปรียบสุนัขเหมือนลูกครับ ถ้าเกิดมีคนมาติ จมูกแบนไป ปากกว้างไป ไม่ต้องตามแก้หน้าพังหมดเหรอครับ ด้วยความเคารพนะครับ(ความเห็นส่วนตัว)
  • ^ ^ ครับคุณ joean412 ที่จริงเป็นการแนะนำตัวครับ เหมือนฝากตัวให้พี่ๆน้องๆในเวป รู้จักเราว่าหมาของเราหน้าตาอย่างไร ลักษณะอย่างไร มีดีมีด้อยตรงไหน อีกอย่างเป็นการแนะนำให้เห็นพัฒนาการของสุนัขในแต่ละสีแต่ละเจ้าของ ว่าตอนเด็กหน้าแบบนี้ โตมาหน้าตาจะเป็นอย่างไรเป็นการฝากข้อมูลไว้ในเวปให้คนรุ่นหลังๆเข้ามาศึกษาครับ